8 về game hôm nay ngồi mới xét lại chơi game cũng tốn kém hơn cầm đồ :D

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 6868, 7/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. choi thì ko bỏ tiền ra mua đồ sao :D

2. chúng ta tham khảo ý kiến fantasymc:

ngockhanh8, HighElfBianconeri đã thích.
  3. Mình chơi chỉ mất khoản đầu tư ban đầu cho 1 nhân vật và từ đó trở đi mình đã sử dụng game để nuôi game chứ k tốn kém gì thêm cả, thậm chí bh đã lãi ra rồi. Duy chỉ có mất tiền điện ở nhà và tiền mạng hàng tháng thôi, mình dùng laptop chơi tính ra 1 ngày mình tiêu không quá 2 số điện, mạng thì gói cước cáp là 187k/tháng (2 khoản này là thấy lỗ rồi đó :)))

Bianconeri thích bài này.
  4. thế mới cần cái đầu để suy nghĩ chủ tôp à. 1 cái tốn nhưng lợi được 2 khi cái đầu linh hoạt

thế mới cần cái đầu để suy nghĩ chủ tôp à. 1 cái tốn nhưng lợi được 2 khi cái đầu linh hoạt

tôi sư dụng máy bàn. 1 tháng bình thường sử dụng điều hoà mất 500k sử dụng điều hoà mất 600_700k tuỳ thuộc vào mức độ sử dụng. (2 tháng vừa rồi tôi ko chơi gảme mà tiền điện lên 200k là cao nhất. )
    tiền mạng 180k tính nhanh mất gần 1 triệu /1 tháng với điện và mạng.
    thế mà vẫn chơi vẫn ko phải bỏ tiền túi vào game. đố các bạn tìm thấy 1 toppic mua bạc hay đồ của tôi bằng VND. thế mà tôi vẫn thấy có lãi ra từ đây đó.

Last edited: 7/4/16
  5. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

mình chơi vui vẻ nên cũng chẳng tính toán gì, có khi vui mua vài k bạc đánh lô với đánh bóng trúng thì vui vẻ còn sịt thì thôi. hầu như chơi toàn thua nên chẳng muốn chơi lắm.

6. Tốn cũng khá nhỉ? Ai không có điều kiện chắc ko theo đc

7. Mình thì ko thấy tốn kém . vì thời gian đó ko chơi game thì thế éo nào cũng cafe ,nhậu nhẹt ,bé này bé kia .... tính kĩ lại thấy còn rẻ chán ...
    P/s: đó là chưa kể bạn ở nhà cày game thì vẫn an toàn chứ ra đường bây giờ dính vài phốt thì 2m chẳng là gì :)

8. Chủ top tính toán cho vui để giảm stress ấy mà anh em ^^
    Anh em cứ vui vẻ cmt chia sẻ ! lam gi căng quá ^^

9. TT chắc là Tinh Tr*** rồi ... cái này xài sướng hơn giữ nè :))

ConBuom thích bài này.
  10. ddax chơi là mất, ko cơi là còn (chơi game bạn cũng hiểu tương tự như chơi gái đilawms lúc đc, lắm lúc mất) do đầu tư sai chỗ để chịch

11. Mình đâu có căng :D
    Chỉ bật lại tí thôi :">

12. nếu 1 ngày 40 lần thì sao phải rs tất cả 40 là rs vip ?

13. Xl chứ mình tính cho vui vậy thôi .
    Vì đam mê mình lập ac theo sở thích 6868 rồi đi mua nick 6789.9999.6666 .... Và mấy acc tên mình thích .
    Từ 1 acc lv 1 ko dư ko vc . Mình mua skill cho max dư dồn rs lên 1k. Bh cũng đã 1k và 26k dư. Nếu tính bán đi giá nó chả đc bn. Trc trong acc còn có mấy con nvp max 20k dư
    Ps : thảo luận vui vẻ còn mấy thành phần hơi tí là ko tiếc tiền thì nghỉ game đừng vào bluan, nghe ngứa ***

nguoidep thích bài này.
  14. Cái này chủ tốp rảnh rỗi ngồi tính như thế xem tốn như thế nào thôi đây mới chỉ là phần nhỏ chi vào game còn phần thu không được nói đến. Mà phần thu thì mỗi ae chơi đều có khoản thu về :D Hoặc tái đầu tư ^^

15. giải trí thôi, 1 tháng t chỉ mất tiền điện với tièn mạng thôi., khôg rs , ko gì hết, cắm mỗi skill qua ngày vui vui vậy đó

16. chơi game mất còn ít hơn là lô đề cờ bạc=))

17. Nếu thật sự tính thì fai tính cho no kỹ...có thu...có chi mới ra được mức lợi nhuận âm hay dương...còn 0 đừng có tinh...hehe

18. bạn này suy luận nhanh quá, quả là không phải dạng vừa!

ConBuom thích bài này.
  19. đam mê thì phải chịu ;))

20. Giải trí thôi bạn ah`, còn xác định chơi vì kinh tế hãy ôm bom hay bình ga cảm tử như @thaison_bn9x

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi