Thắc mắc hôm nay mới để ý ( rs 2k lần mất 40 bạc hoặc 400m zen )

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tinhyeuMUHN, 11/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình cũng xin góp ý thế này :
    Thứ 1 : Admin không thuê các bạn cày game . Các bạn cày , nạp tiền là tự nguyện để hưởng cái nhu cầu các bạn.
    Thứ 2 : Game do admin quản lý, có chính sách riêng, việc thay đổi như nào các bạn chả có quyền đòi hỏi.
    Thứ 3 : Admin không muốn để acc 2k miễn phí nữa . Thay bằng việc các bạn cứ đòi hỏi để lại như cũ hoặc chửi bố láo mất dậy thì các bạn bảo admin điều chỉnh giảm bạc reset cho acc 2k xuống 30-20 hoặc 10 bạc đi . Như thế có phải 2 bên đều vui vẻ ko ?
    Vì game này có phần vay bạc , nên các bạn chơi khi nào chán bán đi vẫn thu hồi vốn . Tôi thấy các bạn nên biết ơn cái phần này của admin , chứ nói thẳng mẹ ra , a @fantasymc bỏ cái phần này đi khối thằng khóc . ( p/s : Tôi cũng khóc nữa nhé ) .

Uy Vũ thích bài này.
  2. 1 ngày/40 bạc/1 acc (10 acc/400 bạc/ ngày)
    1 tháng/1k2 bạc/1 acc (10 acc/12k bạc/ tháng)
    Dùng não suy nghĩ đi bạn trẻ :)
    Tôi thì sao cũng đc, nhưng ae ko nên giở giọng chê 40 bạc là ít. Đóng góp cho game không phải chỉ ở cái 40 bạc. Mà Fan thu nhập chính ở cash, ở thu phí Shop, các dịch vụ trên QLAC,...

gjahao thích bài này.
  3. Ok bạn , bạn thì kinh rồi

4. Nói như bạn là đúng kiểu chơi thì chơi k chơi thì nghỉ để mình bố mày chơi, đúng như ý nguyện mục đích cuối cùng. Ngta bảo làm những gì có lợi cho mình đằng này thì cứ nhảy vào nồi cơm của ng khác làm gì bạn, Tôi chơi game này k phải ngày 1 ngày 2 mà như cái bọn trẻ trâu thích thì chơi k thích thì nghỉ, còn bạn bạn cứ giữ cái quan điểm của bạn tôi nói gì đâu , đây là top góp ý điều chỉnh , chứ k phải top chơi thì chơi k chơi cắm rồi cút nhé bạn.

5. a e 2k bình tĩnh hiện tại các bạn bị cắt nồi cơm thì cũng giống như các bạn ý kiến admin fix rác cũng là cắt nồi cơm người ta thôi cuộc đời công bằng mà ahihi cớ sao lúc đá vào nồi cơm người khác các bạn không nghĩ đến lúc nồi cơm các bạn cũng bị ném cứ t vào =))

Lavender thích bài này.
  6. Nếu Fix thế này
    @fantasymc cho acc 2k đc rs 1ngày 6 lần không nhỉ. Rất hấp dẫn

tungkute thích bài này.
  7. Thế thì loạn , loạn ở cái point dư , loạn ở cái 1/7 .

8. chơi k đóng góp ng ta gọi là chơi chùa mà có thằng nào mở sv nó thích member chơi chùa đâu :D
    bạn muốn chơi vui thì đừng nghĩ đến 40b nhỏ tí xíu đó còn nghĩ đến chút bạc đó thì mục đích bạn chơi chả phải chơi cho vui OK

9. cày lắm acc thế mục đích để làm gì ??? tự bạn biết nhé k có chuyện vui vẻ mà mua 10 con acc 2k về vui
    ông kiếm ăn trên sv fan mà k cho fan tí cháo ư hay định ăn cả giầy cả tất cả đất xung quanh =))

10. Nếu k nhầm thì thanh niên này khả năng trong số ng đưa ra ý kiến acc 2k rs tính phí , từ đầu đến đuôi chỉ có 1 mục đích. Nếu bạn còn suy nghĩ thì T với bạn k cùng quan điểm , và T cũng trả gì để nói đối với bạn và suy nghĩ của bạn.

tungkute thích bài này.
  11. May quá bán được cơ số acc 2k rồi, giờ còn con F 2k để buff xuyên năm, chả buồn rs :))

tungkute thích bài này.
  12. vậy lên xem xét cho thuê đồ chứ . bao nhiều bị ae nào ném vào đó hết khiến đồ giá lên khủng khiếp . ring pen thì quá nhiều còn trên chợ trả có bn để mua .

13. Giải tán cho thuê đồ một phát thì cũng vui đấy :))

tungkuteonghuyday đã thích.
  14. ngọng luôn :(

LeQuyet987 thích bài này.
  15. mình rs 1 ngày 1 lần 30b tháng 900 bạc . thuê đồ mất gần 2k bạc . Xem chợ thì quá ít ỏi đồ full còn chợ thuê đồ vip thì quá trời nhẫn vs dây chuyền .

LeQuyet987 thích bài này.
  16. Hiện giờ mình ko có acc nào rs 2k nhưng trc có cũng toàn rs vip thôi ngày có lần ăn thua gi,biết đâu fan làm như này là chuẩn bị tăng giới hạn rs lên 3k lần chẳng hạn ae cbi

17. Sống chung với lũ

18. Nhiu ae chỉ thích cắm.ngày về rs lượn veve .đâu phải ai cũng thích chuyển mg mà đi chém boss.

19. Ngu thế b..cái gì hay thì phải học.

20. Từ hồi trẻ cho đến trung niên bạn lm vc sml để mưu sinh cuộc sống.về già bạn dc cả nc hưu của nhà nc.mà chẳng phải lmj.ngày ngày trống gậy đi chơi chứ mấy.nó là ưu đãi.như nhiu ae cũng cày sml để lên dc rs 2k lần.để dc cái chế độ ưu đãi là rs miễn phí.thứ 6 và chủ nhật rs vip để thêm poit.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi