Thắc mắc hôm nay mới để ý ( rs 2k lần mất 40 bạc hoặc 400m zen )

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tinhyeuMUHN, 11/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hà súc sinh báo fan tăng giá rs acc 2k lần nhé anh em, đừng tin loại mõm ch.ó ấy

1thoidenho89 thích bài này.
  2. Hà súc sinh báo fan tăng giá rs acc 2k lần nhé, con chó này phải thiến đi

3. Hà súc sinh anh em của mày là những thằng nào mày sủa ra tên cho bố mày xem nào

4. cuong001

cuong001 Love Agribank

Vấn đề khi thay đổi cũng phải thông báo cho anh em một tiếng, cứ âm thầm làm thôi.

5. Tao đang cầm 1 acc 2k lần 20k dư
    Mày ko hiểu à

6. Ô tô mà nghèo 40 bạc

7. Mày vu khống cái con mẹ mày à
    Khẩu nghiệp

8. t chỉ nhắc m thế thôi.

9. uhm

10. vụ này acc ra 2k rớt giá ầm ầm . ae thích acc 2k đăng bài đi đầy người bán

11. Đ.m mày ko thấy bố đăng ảnh acc clone của mày đăng bài với fan à, loại súc vật thiểu năng lại còn mù

12. Bố mày chưa rs đến mốc 2k mà bố cũng chả kêu ca cc gì, loại ngu như mày mới suy luận thế, mày thấy dòng nào bố kêu ca là đắt hay rẻ chưa

13. Ai bán ac 2k re de xuc vài ãc

14. nói chung tụi bay chỉ là 1 con dê cho fan sói nó lùa chạy xung quanh cánh đông thôi chay đâu cho hết nắng :)) chúng mày có kiếm dc đồ ngon hay là bạc nhiều đi nữa cũng chỉ là mấy thứ mà fan nó tạo ra hay còn gọi là ị ra :))

tungkute thích bài này.
  15. tất cả đã ngu muội bị cuốn vào cuộc chơi của fan cường

tungkute thích bài này.
  16. Rs mat 40b bt mà ae sốt vó lên hết thế nhỉ

17. Là một cộng đồng thì nên có nhóm người nông dân cày rác kiếm thêm, có người nạp ít, có ng nạp nhiều, như vậy mới duy trì lâu bền đc, Game này tuy thế mà nó cũng như 1 xã hội thu nhỏ rồi, nó tồn tại bao nhiêu năm nay vì nó có những giá trị truyền thống trong đó đấy sếp ạ

Lavender thích bài này.
  18. Lại 1 ông không hiểu vấn đề gì .

19. Ngta bỏ công bỏ sức bỏ tiền bạc ra để có một nhân vật rs 2k lần để đc chơi thảnh thơi một chút không phải lo nghĩ gì nhiều , ngày rs 1 lần vào game dạo chơi cắm qua ngày, ông vào lm ngay câu này ngta lập mẹ acc mới rs từ 1 lần cho nhanh

nghiahy thích bài này.
  20. Tại e choi ac 2 k van rs vip chua bh rs po

VuaHaiTaccc, Em Về ĐiLavender đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi