hoi? và chấm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi va_nhu_the_emdi, 18/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. va_nhu_the_emdi

va_nhu_the_emdi Tân Thủ

Năm cũ nói chuyện cũ=))

--------------------------------------------------------------------------------

báo cáo toàn thể anh em chơi MU. Và gửi lời chào BQT MUHN
    Hôm nay ngày 10/02/2010( tức ngày 27/12/2009 âm lịch)
    Em cư dân cũ của MU 1.0
    Kể từ ngày anh ADMIN thu xếp SS4 để anh em chuyển sang đến nay đã được 1 tháng. Em cũng bắt đầu chuyển sang từ ngày 10/01/2010
    ACC: AmHo Phiên bản MU 1.0
    Chuyển sang SS4 đổi tên ACC thành ThucNu
    Khi chuyển sang SS4 có 20 bạc+ 15800 chao
    Nhưng đến khi sang SS4 trong bank hoàn toàn trống trơn(Đã kiến nghị từ ngày chuyển sang gặp trục trặc đến ngày hôm nay vẫn chưa được giải quyết. Trong khi đó mục thắc mắc báo lỗi đã bị xóa đi hay bị mất gì đó.
    Đáng ra anh ADMIN và BQT MUHN phải có 1 lời giải thích vì Tài sản trong bank của các gamer các anh nắm được toàn bộ chứ không phải là không có.
    Năm mới đến rồi. Mục thắc mắc báo lỗi cũng bỏ đi rồi vì thế em xin được viết vài dòng vào đây.
    Nếu các anh hiểu được sự vất vả và công sức của người chơi game như bọn em để kiếm được ra số tài sản đó không phải dễ thì đến ngày hôm nay anh có thể xem xét va giải quyết hộ em. Giải quyết bằng cách kiểm tra lại Ngân hàng của em tại thời điểm chuyển sang SS4.
    Em mong anh giải quyết dùm em.
    Chào các anh và gửi lời chúc năm mới tới toàn thể mọi người.
    TB: nếu không giải quyết được hay như thế nào mong BQT và ADMIN có 1 lời giải thích cho em để em được rõ.
    Thân chào!

Trên là bài em đã viết vào ngày 27 và rất nhiều lần thắc mắc rồi nhưng hôm nay đã là mùng 5 tết rồi( 18/02/2010) vẫn chưa được giải thích về trục trặc cũng như hoàn lại tài sản cho em. em Post bài lại anh admin xem dù`m em!

Mr.ha thích bài này.
  2. Mr.ha

Mr.ha Chiến Binh

thật lòng chia sẻ nỗi buồn với ông nhưng tôi nghĩ chúng nó vẫn đang nghỉ tết nên ông còn phải chờ dài dài nữa đấy :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi