Hỏng rồi, các chú vào đây nhé :-"

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Thông Lỗ Nhị, 9/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chiều nay đóng con audi ra ngoài cổng, vừa khiển được cái cửa 20 thằng thanh niên choai choai nó đón ngõ nhìn đểu, sau đó có SDT của Quyết ngố nháy. Gọi, nt liên tục là : D_m mày tao chơi mày đấy Bợm ak, thôi mình cũng chả ý kiến gì nhiều, đành quay xe lại vào nhà cố thủ ;;) hiện nay bọn nó vẫn phục kích, hiện tại mình đ.éo dám nghe đt của ai cả :"> Quyết ngố còn chốt là mai sẽ xuống Đông Anh sử tiếp thằng Tũn, theo các bạn mình có lên cho bọn kia ăn mìn không, d_m thằng Quyết ngố hôm nay chính thức là nó phản pháo, adua theo thằng Thái dúi, lừa thày phản bạn ;;) ae cho mình ý kiến phải sử nó như nào cho đẹp :-*

2. Khó nghĩ quá, 1 bên là Bợm - chỗ qua lại lâu năm, 1 bên là Quyết - fan cuồng của mình. Biết chọn ai đây :-s

3. ăn mìn làm gì
    ăn phở phớ thui

4. UPppppppp....... gần có đánh nhau rồi

5. Chung quy lại là tớ chẵng hiễu mô tê răng cã Zzzz...........................

6. Lý do Quyết ngố hành động vậy, chắc là do chiều nay mình ý kiến Thái dúi ;;) chú Quyết vào đây xác nhận xem phải là chú chơi anh không nhá :-"

7. Cho chúng nó ăn phở đi
    :P

8. đào hầm đi. không khéo còn bị oanh tạc cả BOOM đấy :-ss

9. múc nhau làm gì hả mấy bố. ko khéo lại có án mạng

10. hài. Thằng này nó bảo chả bao h vào topic kiểu thế này nữa. Mà vẫn cứ mò vào =))

11. Chém nhau đi
    tùng tùng tùng
    ò e ý e

12. Có lẽ phải thế thôi, chưa bao h thấy Quyết ngố phản ứng như vậy, alo mình cả chiều gần 20 cuộc, chỉ để gọi mình thò mặt ra ngoài :-<

13. Not Afraid

Not Afraid Hiệp Sĩ

Cắt gân hết đi :))))))

Giáo Sư Hói thích bài này.
  14. Chứm chém chém
    chỷ là chém thôi

15. Thông báo tới thằng tũn.anh đã xin phép được vợ.sắp tới anh có chuyến ra Hà Nội gặp chú.chú cứ chuẩn bị tinh thần đê.tốt nhất là viết trước di chúc nhé ;)
    kẻo vợ đem của đi lấy chống khác.mẹ già trơ răng :-"

16. laoton

laoton Cư Dân

Ra bảo bọn nó thế này '' EM xin Các anh lần sau em sẽ không giám thế nữa'' là ôke

17. Bán dao phớ các loại đây

18. Mật Khẩu

Mật Khẩu Guest

ông Nhị ở địa phận nhà mình mà ko dám ra phản pháo à :))

19. Chú Quyết chưa xác nhận là có chơi anh không, sao cứ lạc đề thế nhỉ :(

@ pass : phớ chả ăn thua đâu 20 thằng cầm hàng nóng bán ak :">

Đang xin ý kiến vs chờ 1 câu xác nhận của Quyết thôi :-*

20. Cadillac

Cadillac Guest

Cho chúng nó mấy quả HE đê. nằm ngay ấy mà :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi