Hận Cô Độc vào nhé

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi vipmeli94, 30/7/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Công việc chính thế nào rồi, xin được thông tin cho ta cái SDT :-w đêm nay mình ta với ta :x

2. Xin số của thằng nào thế kon đý kia :|

3. Xem tình hình chiến sự ở Biển Đông mà thấy sợ ghê. Nếu mà chiến tranh xảy ra thì mình phải chốn đi đâu :(

[video=youtube;cCt2sjo1A4s]http://www.youtube.com/watch?v=cCt2sjo1A4s[/video]

:(( :((

Last edited: 31/7/12
  4. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Sang mỹ với tao hay Anh

5. Ý Hận thiếp thế nào . :-?

6. Nhớp éo dám cho sđt rồi :-s

7. Hốt quá toát hết cả mồi hôi may là chạy thoát được, mình nhanh tay ứng xử kịp thời kô thì h này chắc chết :-s
    Bị bạn Ngọc ép xem cái cờ líp con bé tóc vàng. Với thằng gì ấy diễn phim nhìn kinh thật, em đó rất xinh, hơi gầy mồm hơi móm, thằng kia thì nhìn trông bựa bựa há há. Đầu cạo trọc nửa bên, hất tóc sang 1 bên, trên búi =)) đ_m kô còn có gì có thể diễn tả nổi. :((

8. Cưng còn giữ cái clip 2 thằng thông zoom nhau ko nhể :">
    Giờ coi lại cũng hay ;))

9. Kó chết mình cũng chết nơi quê cha đất tổ :">

10. Yêu nước thế. Thằng Ngọc l.oz chắc nó bán nc chạy theo tàu đầu tiên =))

11. ôi xội ôiiii...
    thằng đý điếm ấy thì bên nào thông đýt cho nó đc nhiều, đáp ứng đc nó là nó theo chứ cần gì yêu nước

12. Tao vừa bị thằng Ngọc nó khủng bố xong, thôi tạm biện h đi nằm đã choáng váng v_l =)) nó ra đòn nhanh như chớp :((

13. thanhxsay

thanhxsay ٩(•̮̮̃•̃)۶ Alone ٩(•̮̮̃•̃)۶

Ngọc sắp sửa thành Hugh Hefner chủ tạo chí Playboy cmnr
    Góp phần làm cho bao nhiêu thiếu nữ thành phụ nữ thế kia
    Ngọc đúng là 1 ẩn số của ae MUHN :-h

14. Thằng ôn kon ấy đi phá hoại hoa màu cũng nhiều gớm nhỉ, thất đức như thế sau này đẻ kon ra lại đ.éo kó đýt đâu:-"

15. đem qua ko ngủ đc đi bem TM chúng nó chửi um hết cả lên. ko biết làm thế nào đành bảo Bình Phò nó nhờ cướp bãi :)). chúng nó ngồi lẩm bẩm với nhau bình phò nổi tiếng mà rr :))

thanhxsay thích bài này.
  16. @ Zin: cẩn thận chúng nó xích mày vào đấy. Thòng lọng giờ rẻ bèo, bem ai để cửa hàng Hận Cô Độc nhé, cho bọn nó nhìn thích ý kiến kêu chúng nó xuống âm phủ mà hỏi. Hoặc Bỉm Sơn nhé =))

17. Tao vừa làm 1 đống TM ở kantutan2 :)) con SUM rr PhươngLy đòi ăn tao mới vkl. chấp ko sk anh vẫn thông zoom như thường

18. Để tý anh vào con BK nữa pt anh vs chú đi săn ks thằng Cai nghiện, hôm qua nó ý kiến anh :>

19. Mày quá đưa tao cái acc cùi. bem nó để nó đấm vào mồm tao à. đưa con BT đây

20. Ac c nó còn cùi hơn. Nó vẫn chưa mua acc khủng đâu :>

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi