Thông báo Hiểu về bảo vệ account (IP)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 21/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cho mượn nhiều rồi thì mất cấm kêu

2. Đã hiểu Anh fan nói

3. @fantasymc - bây h thì mình đã hiểu:D Thảo nào cứ tắt máy đi, sáng hôm sau nếu chưa vào game mà vào web trước thì nhận đc dòng thông báo là: Bạn chưa đăng ký BẢO VỆ ACC
    Cám ơn @fantasymc

4. có nhầm không. vào web trước mới vào game chứ

Last edited: 1/4/15
  5. nếu chơi 1 máy thì có thể không quan tâm, nhưng buôn bán nên phải dùng nhiều máy nên cái này có ích, cảm ơn bác Fan

6. Nhưng thỉnh thoảng e chuyển từ mạng dây sang vWifi thì lại ko có đăng kí dc IP anh Fan ak

7. đang nhập acc trên web trước mới vào game là ok mà.mỗi tháng phải cập nhật một lần thôi ;)

xcanglongx thích bài này.
  8. nếu đc thì mình đã làm rồi, tất cả mọi biện pháp đều ko có kết quả, có người nói thay model mình đã thay thử. giờ chỉ còn gọi điển bảo nhà cung cấp mạng VNPT thay cả server xem sao :))

9. vụ này căng đấy.t dùng latop mà sài cả mạng quán nét cả mang Dcom ip vẫn vậy không có vẫn đề gì

10. cái này chỉ số ít bị thôi chứ ko phải nhiều, nhà a @chienchoe cũng bị vậy

11. cứ như các acc cũ là bị còn acc mới thì không ý ;))

12. a Fan cho e hỏi sao mấy acc của e sang phòng bên chơi cứ bị kích ra. vào chưa đc 1f thì nó cứ báo là " phát hiện gian lận, mã số 1"

13. phòng bên là sang phòng như nào :-?

14. nghĩa là cùng xóm trọ ấy bạn. trong khi nhiều lần ra quán net chưa bh bị như vậy. trc đây mình cũng ngồi máy thằng em ( phòng bên) thì ko bị nhưng mấy lần gần đây là bị. ko biết tại sao:-?

15. Thâm nho nhọ đít thật. (Thâm từng chữ, nhọ từng câu)

16. Anh Fan cho hỏi acc không chính chủ e log vào lúc thì ko gd, bán shop được, nhưng có lúc log lại bán shop đươc là sao

17. saivado1

saivado1 SuperMan

@Hạo Ka : vào game không đúng máy đăng ký IP, chỉ nhận được đồ mà không chuyển đồ sang account khác qua giao dịch /trade được.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi