Thông báo Hiểu về bảo vệ account (IP)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 21/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. yes cái này quá chuẩn mất không thể tố cáo được

2. Khong IP làm thao dám chơi MUHN :))

3. cứ bảo hiểm đồ với khóa bank lại bọn hack được cũng ăn chun hết :))

4. tks bác Fan

5. tại sao em làm theo cách anh fan bảo mà k dc. e bị mất điện vào game rùi ra đang nhập quản lý acc nhưng vẫn k cập nhập dc ip

6. đúng là bảo vệ IP rất tiện lợi :))

7. tóm lại là o nên giao trứng cho ác
    mà đã giao rồi thì đừng suy nghĩ\:D/

8. 3 hôm nay, hệ thống cập nhật IP lại ngon rồi. Cám ơn AD nhiều vì đã quan tâm tới anh em members

9. da dc dâu cậu. 2 hôm nay ở chỗ mình mất điện vào theo cách của anh fan co dc dau

10. mất điện mà vào vẫn ko chinh chủ phải thoát ra vào lại vài lần mới đc

11. lam thử cả chục lần rùi. vẫn k dc cậu àh

12. sao tất mode đi lại phải làm bảo hiểm lại nhỉ

13. anh adm ơi, hôm nay e bị mất acc vuminh006, bị acc haiprohy pass la muhn1 ăn trộm, số đt đk 0972391612 , sinh ngay 5/9/1988 học trường dh kinh tế quốc dân, ở hà nội, ních facebook hai.xboys. giờ lấy lại acc như thế nào ha anh admin

14. từ trước tới giờ mình cập nhật IP ko bị làm sao( log vào game là QLacc có bảo vệ IP), nhưng sáng nay thì lại phải cập nhật lại IP = MUT, Fan kiểm tra lại cái IP theo máy đi nhé, có vấn đề thật rồi, ss6 chưa bị ntn bao giờ mà sang ss8 thì thấy nhiều người kêu ca quá.

15. cứ tắt model vs tắt máy là phải ĐK lại tuốt

xcanglongx thích bài này.
  16. cái a fan giảng cao siêu quá, em chả biết nhà em cả quán dùng một modem cứ mất điện hay tắt modem y rằng phải lấy mã ưu tiên bảo vệ lại ac, giờ vẫn còn tình trạng đó, mà ss6 ko hề bị, dù mod dã hướng dẫn các kiểu con đà điểu nhưng ko đc, e cũng ko gà đến mức ko biết log , out ac để cập nhật ip, vân đề là làm ko có đc :(

17. ace cho hỏi chút.mỗi tháng ip phải cập nhật 1 lần đúng không

18. Hơi khó hiểu nhưng
    Fan bảo mật cho MUHN khá cao

Mình chơi ở nhà và cơ quan nên cũng yên tâm k lo lắm

19. bạn giống hệt mình cứ tắt model là lại phải đăng ký lại nhục mỗi ngày 1 mã uu tiên

:) từ hội chơi lại MU em chỉ ngồi duy nhất 1 máy. chuyện cài lại win là ko có và hiện tại em đang phải ngày nào cũng đăng bảo vệ ip mặc dù đã làm các kiểu nhưng máy chủ ko tự cập nhật ip. hiện tượng này bắt đầu từ lúc lên ss8. khoảng 1 tháng em thấy làm cách vào game thoát ra là tự cập nhật đc ip tuy nhiên chỉ 1 tuần sau lại ko thể tự động cập nhật lại địa chỉ ip và tình trạng này giờ vẫn vậy ăn và đi đăng ký bảo vệ ac :)) có nhiều người bảo tắt model làm gì cứ để đây có 2 lý do, 1 là đêm e ko cắm muốn cho máy và model nghỉ ngơi , 2 là những lúc mất điện ko tránh đc vậy lối đi nào để giải quyết đc tình hình của em thưa anh @fantasymc

Last edited by a moderator: 1/4/15
  20. đúng. từ khi lên ss8 là như vậy. chả biết sao nữa. mà đăng ký lại hoài cũng quen rồi :D

xcanglongx thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi