Hà Nội Hình ảnh offline Việt Trì- Phú Thọ 26/05: Hướng về cội nguồn

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 27/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bomvujtjnh

bomvujtjnh Cư Dân

đã bảo mất mỗi cái giếng và 1 cục pin may ảnh mà lai

2. ừa! thì đang chêu bác ý mà. hê hê

3. babyboy

babyboy Galaxy

4. a cadre.hung à :)) sao up ảnh nick linh thế.e thích cái nick diễn đàn anh r` đây.chuyển nhưởng BaoTieu vs nick Diễn đàn cho em đi ;))
    p/s ml Linh đã thấy title Galaxy pm lúc nào nhanh thế

Inter thích bài này.
  5. babyboy

babyboy Galaxy

Inter thích bài này.
  6. :D có lẽ phải off lại lần nữa thôi lần này có lẽ tìm về thủ đô để gặp Bác thôi

7. ảnh đâu. bên kia có thấy gì đâu ;))

Inter thích bài này.
  8. Inter

Inter <font color=yellow>Thần Tài</font>

tớ mặc áo thể thao nike cổ xanh đó, đặc điểm hơi béo 1 tí. :">

9. định tranh cúp vs anh ak kưng ;))

10. Tường thuật lại buổi offline Hướng về cội nguồn ( 26/5/2012 )

Sau 2 tuần phát động chiến dịch hướng về cội nguồn và đc sự hưởng ứng nhiệt tình từ toàn thể ae gần xa.Buổi offline hoành tráng,công phu vs sự tham gia diễn xuất của trên dưới 40 ngôi sao trẻ đẹp đã và đang gây đc tiếng vang onion17
    Chiều 25/5,BTC tiếp đón 2 thành viên xa nhất và cũng nhiệt tình nhất đó là liền anh Cò Galactic0s cùng liền chị và con trai,gia đình bé nhỏ đó đến từ vùng đất quan họ nổi tiếng Bắc Ninh.Tiếp đó là 1 nhân vật cực kì nổi tiếng trong làng than thổ phỉ Quảng Ninh,chỉ nhắc đến thôi cũng làm khối kẻ ít point ko dám KS,chắc hẳn các bạn cũng đã đoán ra tên hảo hán này.Vâng đó chính là Dũng Yeu3mPro.Theo Dũng thủ thỉ tâm sự thì mất 3 tháng chat xxx và vài giây gặp mặt vs vị đại gia nức tiếng VT [Vip] beodandau,2 ng đã phải lòng nhau và câu chuyện tình 1 đêm đầy cảm động đó có thể viết lên 1 thiên tình sử,1 mối tình mà cư dân lục địa MU nên đưa vào tàng kinh các.Vâng,ai bảo mạng là ảo,ai bảo tình yêu mạng là ảo thì nên xem xét lại và học hỏi cặp đôi này...Gác lại chuyện tình giữa DK và SOul sang 1 bên,trở lại vs buổi chiều hôm ấy.BTC hội ý chớp nhoáng và sau 2h đã thống nhất và đưa ra quyết định đi ăn thịt chó để bàn kế hoạch cụ thể cho ngày mai.1 cửa hàng hết,2 cửa hàng hết thồi đành quay ra ăn vịt quay :( sau 1 hồi trà dư tửu hậu BTC đã thống nhất sáng sớm hôm sau BTC tập chung tại quán cafe Hoàng Sơn thật sớm để chuẩn bị và tổ chức tiếp đón ae gần xa.Hiện tại ae ai có nhà ng ấy về,gia đình a Cò sẽ ở bên a Cường LamSi.còn beoandau và Yeu3mPro đưa nhau đi thể hiện tình yêu bằng hành động ở đâu đó ko ai rõ ;))
    Ngày 26/5
    Trời cao trong xanh,sương sớm long lanh mặt nước xanh xanh cành lá rung rinh :D vâng,hát thì hát vậy thôi chứ thật ra trời hơi mưa 1 chút nhg ko sao.mưa cho mát,mưa rửa Đền để tí ae lên thăm cho sạch sẽ,mát mẻ uống rượu cho khỏe :))
    6:00 AM call 0986xxx345 thuê bao
    7:00 AM call 0902xxx118 thuê bao
    thôi xong,đôi tình nhân này sau 1 đêm lao lực h thì đã kiệt quệ Stamina.Vội vàng mua vài bình HS sang cứu nhanh còn kịp.8h30 ra quán cafe hoàng sơn cùng kịp lúc mem đầu tiên đến.Babyluv sơ mi xanh,exciter ko phanh trông vẫn còn non và xanh ( em này 93) ít phút sau là ông ẻm Thành nát cùng Sum buff ru ngủ.ae đến đông dần.nào là đức inter, nào là nam kutoe rồi OngTreSon và OngTre j j đó guild ALLSTAR mình quên mất r` :( xl a nhé tại ko uống riêng vs a thì phải :( ...
    9:00 AM ng mẫu TTH đã đến,mềnh cùng TTH cùng 2 ông trẻ guild ALLSTAR lên đền Hùng trc.vào kiểm tra bọn nhà hàng và cũng để đón em Huy vip và a Bình vip.
    9:30 AM quay trở lại quán cafe,vừa bước vào quán.mình có cảm giác bất an,lòng dạ bồn chồn.giật mình nhìn xung quanh.Thấy 1 nam thanh cao to vạm vỡ,đeo kính đen,mồm phì phèo thuốc.mình nghĩ bụng,cái đệck sao siêu mẫu Bình Minh cũng chơi MU à.sau 1/10 giây mình chợt nhớ ra và hỏi.a ơi cho e hỏi a có phải a TRUMMATUY ko ah.từ từ chậm rãi bỏ kính xuống,mắt liếc xéo,miệng cười hơi méo méo.a hỏi lại mình,thế mày làm sao?muốn solo ngang point phỏng.tuy sợ quá cắn mịa phải lưỡi nhg mềnh vẫn niềm nở,dạ ko em là fang âm hộ của a,à quên e là fan hâm mộ của a :">
    10:00 AM ae đã đông đủ,gió đã chém và boom cũng đã cưa xong,ae lên chiến mã Đền Hùng thẳng tiến.
    10:xx AM đã đông đủ tại quán gà thiến nổi tiếng,thêm a Nam minoan và 2 bạn trẻ 1 zai,1 gái đến từ Bắc Giang.
    bước vào quán,chủ guild BoXinMay char phjllong đã hô.Chủ quán mang 100 chai vodka men lên mau.
    ae quây quần ở 6 mâm.sau khi chủ guild BXM có ý kiến.bữa tiệc đc tiến hành bởi tiếng quản ca ngọt ngào,e thẹn của ng mẫu Trần Thị Huyền 1..2..3..zô...1..2..3..zô...1..2..3..uống..
    bắt đầu đến tiết mục ôn lại kỹ niệm xưa, và đọ tửu lượng tại lorencia :D
    sau khi uống hết 1/5 của 100 chai.ae bắt đầu lên tham các Vua Hùng.Thời tiết lúc này khá đẹp,trời quang đãng,dâm mát.gió xéo 12 góc 3h.độ ẩm 75%.
    sau 1 hồi dạo quanh,thăm thú mọi ng dừng chân ở quán nc ven hồ,uống nc ngắm cảnh..Cuộc vui nào cũng có lúc tàn,thôi thì ko muốn nhg 1 vài ng ở xa đã rục rịch ra về,ae bịn rịn k muốn chia tay,1 vài ng khẽ quay đi lau nc mũi :-< a trùm ma túy,thành nát..1 vài ng về thẳng..1 vài người xuống quán cafe hoàng sơn..chúng tôi,BTC cũng quay lại quán hoàng sơn để làm 1 vài thủ tục cuối cùng.
    ng mẫu TTH biết ko cầm đc n~ giọt nc mặt chia ly nên đã về trc.[Vip] beoandau nhiệt tình kẹp 4 đưa a Nam minoan và 2 bạn bắc giang ra xe..
    Người lên ngựa,kẻ chia bào :(
    Buổi Offline đã diễn ra suôn sẽ,vui vẻ,mát mẻ.Hi vọng BQT,cũng như ae cố gắng tổ chức nhiều buổi offline có ý nghĩa như này.Để ae bằng hữu gần xa có cơ hội đc gặp gỡ,giao lưu.Trong quá trinh diễn ra buổi gặp mặt BTC cũng có 1 vài thiếu xót,ae rộng lượng bỏ qua nhé :D 1 Lần nữa xin cảm ơn tất cả ae đã tham gia buổi offline này !
    p/s những ae ở xa có đọc đc topic này thì có thể vào điểm danh và ghi lại tên nhân vật và cụm máy chủ đang chơi.BTC sẽ có món quà nho nhỏ gửi tới các bạn.Gửi tới các bạn lời chào thân ái và quyết thắng :)) :-h

11. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

đêm qua đc bú sữa văn hay ghê. :D

12. [​IMG]
    từ trên xuống dưới,từ trái qua phải.hàng đứng
    [Vip] beoandau- hải zin -MCAA - Tuấn CongTuBui - Đức inter - Linh Babyboy - Giám KoPhaiEm
    hàng dưới
    Nam kute - ngọc Lai châu - nghĩa kocxut - a bình - huy AngelDark- A dũng Cubin3- kiên OngTreSOn - Dũng Yeu3mPro - Sơn babyluv - Tuân icafe (áo xanh) đang ôm a Dương Trummatuy - sâm BoThienHa - Tâm [Vip] BoyCongTu - Thành nát magis - và 2 nàng elf buff.
    ảnh đc chụp bởi a Vip _Cadre.Hung_

1 vài ae đi offline nhg mai danh ẩn tích quá ko chụp đc và cái này chưa có chức năng tag như FB :D ae cần hỏi ai mình sẽ chỉ tận tình

Last edited: 28/5/12
  13. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

@Việt: qua e về sớm quá. bọn a ngồi đến 1h30. 2 đồng chí ra về với trạng thái nghiêng nghiêng :)). sang rửa bát đi 8->

[Vip] Mày Chơi Anh Àh thích bài này.
  14. [​IMG]
    a Cadre.Hung
    a cò Galactic0s và con trai Gia Bảo
    Đại gia [Vip] Beoandau đang liên kết vs TRUMMATUY để thao túng thị trường đá VT :D
    MCAA - a Đạt phjllong - A Cường LamSi - Minh ThanhYMinh

hết bình ấy chưa.rượu táo mèo ngon vãi.uống vào ngủ êm thật :))

[Vip] beoandautrummatuyss6 đã thích.
  15. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Nhìn mãi mới thấy thằng e và thẳng Hải CònZin.

babyluv thích bài này.
  16. Tiếc là a Thạch ko lên đc :(

17. Inter

Inter <font color=yellow>Thần Tài</font>

không có a này . a đấy là a Tuân icafe

không có a này . a đấy là a Tuân icafe

hehe. e mới 90kg thôi k0 tranh được với a đâu :P

18. babyboy

babyboy Galaxy

19. Căng đét đèn đẹt luôn anh em chém gió nhiệt tình nào

20. nghe đâu sáng ngủ dậy béo nhìn sang thấy vợ ko mặc quần :">
    trong khi béo vẫn mặc quần