Hình ảnh offline của anh em Tân Hợp Nhất ngày 2/1/2010

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi InfoSex, 2/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mệt mỏi quá. Anh em chuẩn bị có topic hạch toán do tôi lập. Anh em nào đã off ngày 2/1 thì ghé vào để cho ý kiến nhé. Ai ko vào giết. H vừa về HD đang đông khách quá chưa lập topic đc.

2. em post luôn cả mấy cái hóa đơn lên nhé, ai đã đóng bao nhiêu thì thì vào thông báo.

3. thằng trym chém tao hả :-w
    tao chưa xử mày đâu >:P
    P/s Quang ơi AFK DK đi mày :(

4. Mày vào cày đi chứ. Tao đang bận vãi ***. Vẫn còn đông khách. Chưa RS đâu. Cày rồi RS X2 đi. Hjz ko thì gọi điện thằng Quân hộ tao cái. Bảo nó cày cả DK dw cho. Tao cố lắm mới viết đc cái topic kia kìa.

5. tao vừa rs x2 rồi
    LMM mai tao vào cày nốt cho :-w
    mỗi cắm tăm cũng k cắm :-w

6. Ừ thế tao tưởng mày về ND. Thế ko về nữa hả. Ừ thế cày đi nhé. Chắc mai tao mới ol đc. Mệt quá rồi mà h vẫn đang phải làm hùng hục. Hjz

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

kinh thật nhìn cái mặt ku deptraind ai ngờ thư sinh thế kia mà chém gió vãi=)).Có Test, Green, FQNo1 là ok nhất

8. Phương ơi !!!
    sao off mà không thấy cậu thế ??

9. A E off đông vui nhỉ ;;)
    Chắc hôm nào anh em ở nha trang - khánh hòa cũng off 1 buổi ra trò >>>
    kỷ niệm THN ...nhân tiện pót ảnh của nhân vật nukimtenkh ( cũ ) lên luôn cho
    anh em chiêm ngưỡng tý hehe ;;)

10. HEHEHE , chờ pi dzề nha a , mình cũng làm 1 bữa khí thế nào , nhưng nói trước e chỉ đi đc sau 6h chiều thui, cả ngày bận rôn lắm , ah e mới tia đc một wan nhìn ra biển thjk lắm , pà hương thì để e lo cho ;););););););););)
    Vào dự đoán kết wa xem hương _nukimtenkh VS Bx deptraind ai kute hơn nào , :)):)):)):)):)):)):)) .

11. Ah bữa đo a chụp sao đừng dính hình of e là okj :)):)):)):)) ,

12. Ủa anh em THN ở Nha Trang đông thế ah, mình cũng ở Nha Trang mà, ka ka ka. Offff đi bà con, cho xin chân tham gia với cho vui

13. trungviet2k

trungviet2k Most Wanted Ban Quản Trị

Chụp nhiều ảnh nhưng sao phần giới thiệu ít quá nhỉ
    nhìn trong hình chỉ biết SaoKhan , FQ , infosex , deptrai .. , còn lại không biết ai nữa nhỉ

14. kkame04

kkame04 Tân Thủ

cac anh oi em muon them gia pk toi nay voi em ten la dragonk9 cac anh nho nhe ! thank !

15. ^^ lam j co eF nao ak ban em deY" ^^ xinh ko anh thy nhau doi chup anh voi ban i"))\:D/yêu lắm cơ.em tự hào về nó
    ^^

16. hix xấu hổ quá hix đến em anh còn ko nhận ra toàn pro đếy anh Việt ak.:-"

17. TraiNoob

TraiNoob Guest

OFF vui mà...:D..hum ý mình say trc rồi nên ko dám uống nhiều nữa ;))

18. hiz nhìn mặt deptraind đẹp zai quá :"> :">
    ước gì được như anh ấy =)) =))

19. long998

long998 Hiệp Sĩ

sak vãi *** =))=))=))=))=))=))=))=))

20. ôi ngại quá ngại quá :"> :">
    các anh đừng chém em :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi