Hình ảnh đi Off của anh em TeamEven tại Thanh Hoá.

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi gianphu@, 16/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 9h30 sáng 15-12-2012 anh em có mặt tại 34/110 Trần Duy Hưng và sau đó khởi hành lúc hơn 10h lên bến xe Mỹ Đình để đi xe khách về Thanh Hoá. Những anh em khác chủ động hơn thì đi trước về Thanh Hoá luôn. Sau một chuyến xe khá vất vả và cũng hơi mệt do đường đang làm đên 15h15 anh em đã có mặt tại Tượng đài Lê Lợi TP Thanh Hoá. Lúc này điểm danh tất cả những anh em đi off gồm có: Anh Vân(MatTrang), anh Lực(LamSonTH),anh Sơn(QuanCongTu), Toàn(Sapa),Trung(BAOlBINH),Tần(CongTuHT),Sơn(UtVipOnline),Thạnh(ThanhLion),Tuấn(Hitle). Lúc này anh em ngồi trà đá chém gió vừa ngắm Lê Lợi qua tượng và nhớ về lịch sử, về cuộc kháng chiến chống giặc Minh của người anh hùng này và cũng là doi Thành(NeverLose) đang trên đường từ Nam Định vào.
    Hơn 16h Thành đã đến nơi anh em bắt taxi xuống Sầm Sơn và trên đường đi anh Vân đã tranh thủ thửa cho mình một bộ đồ rất xìtai. 17h sau khi nhận phòng tại Khách sạn Hồ Gươm anh em tranh thủ xuống biển chơi té nước, dẫm cát và chụp một số ảnh kì niệm. Sau đây là một số ảnh. Anh em nào có ảnh chịu trách nhiệm bổ xung và chú thích luôn nhé!
    Từ phải sang trái.Hàng sau: Thành,anh Vân,Thạnh,Trung,Tuấn.Hàng trước: anh Lực,Toàn,anh Sơn,Sơn(UV),Tần.
    Hàng trước.
    Hàng sau.

Anh Vân và Toàn SaPa chủ tịch đồng thời là chủ nhà tổ chức lần off này.
    Anh Vân và anh Lực
    Anh Lực và Thạnh.
    Anh Lực và anh Sơn
    Anh Sơn và Toàn.
    Anh Lực và mấy thằng em.
    Toan và Thành.
    Mình và thằng em dại Thành.
    Anh Lực và Sơn(UV)
    Anh Vân và Thành.
    Anh Vân và mình.(Đẹp trai phết nhỉ? :)) )
    Chủ nhà( đang thiếu Bình HiSS6)
    Hai con DK khủng!
    Đây mới chỉ là bắt đầu. Vì lúc này còn chưa vào tăng 1. Anh em bổ xung cho hoàn chỉnh nhé!

Last edited: 16/12/12
  2. Anh Trung ơi thằng Lâm Vespa là thằng nào anh

3. A tần ăn gạch à e thấy bị sứt răng=))

gianphu@ thích bài này.
  4. Anh trung ko = 1 đùi em

gianphu@Hải Đăng đã thích.
  5. :))..anh Zin bảo suốt ngày la liếm ở quán cứu net thì móc đâu ra thịt...:))

gianphu@ thích bài này.
  6. có sứt đâu em :D Sau vụ này còn bị ăn nhiều gạch lắm. đi mới biết đc cái hay :))

gianphu@ thích bài này.
  7. Quá hay Trung ơi, còn nữa anh em tiếp tục post lên đi

gianphu@ thích bài này.
  8. ốm thì ngủ đi :D em cũng mết rồi ngủ đây mai chém gió sau. thằng thành nát vẫn chưa thấy tin tức gì đây :))

gianphu@ thích bài này.
  9. Vui quá mà e chưa đủ tuổi tham gia=((

gianphu@ thích bài này.
  10. Thằng Tần ăn gạch là vì sau cuộc say, vào Bar anh ấy bo cho mấy em rót rượu mấy triệu bạc. Hết con mẹ nó cả tiền về. =))

gianphu@ thích bài này.
  11. Ui mình cữ nghì buổi off này sẽ khoảng hơn 200 mạng. thế này thì chắc a e vẫn còn tỉnh táo khi ra về lắm =))

gianphu@ thích bài này.
  12. ôi vkl vkl ko con j de nói quy ra den 50k bạc ko anh

gianphu@ thích bài này.
  13. Tao còn tưởng tượng ra anh Toàn còn giải lá vàng như phim hàn quốc cho anh bước xuống xe:))

gianphu@ thích bài này.
  14. e ko = 2 đùi anh =))

Hải Đăng, Zin Fathergianphu@ đã thích.
  15. Sau khi xoã một đêm cùng anh em, tôi tắt máy cả đêm. Vợ tôi đã ôm con bỏ về nhà bố mẹ đẻ. Khổ cái thân tôi rồi :((

kimtoan45, Hải Đănggianphu@ đã thích.
  16. Không thank còn lâu tớ mới trả lời!

Hải Đăng thích bài này.
  17. cái tội trốn vợ đi chơi cơ đáng đời

gianphu@ thích bài này.
  18. Không hiểu ông thợ ảnh làm ăn kiêu gì mà giờ chỉ có từng đó ảnh trong cai USB của mình. Anh em nào găm hàng thì post lên và nhớ chú thích nhé!

19. đúng là tội đáng chết =)). đi chơi mà tắt mắy là mệt với chị em phụ nữ rồi anh oi =))

gianphu@ thích bài này.
  20. Theo nhận định cái ảnh anh Vân chụp với thằng Thành... do anh Vân mặc quần đùi mà gió biển nó thổi mạnh và lạnh nên ko thấy nó đâu nữa rồi >:)

gianphu@ thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi