Bang hội Hình ảnh đẹp của MU Hà Nội ( anh em G BigStar ) 9/6/2017

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi doremon_1611, 9/6/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lời đầu tiên mình xin gửi lời chào đến tất cả anh em lục địa MU :D:D ( từ Arena đến Icarus từ Vucanus đến Raikion>:D<>:D<) . Hôm nay, ngày 9/6/2017 toàn thể anh em G BigStar có tổ chức một buổi picnic chụp ảnh dạo quanh những vùng đất thánh MU để lưu lại những khoảnh khắc đẹp nhất, những kỉ niệm đáng nhớ nhất mà có lẽ từ trước đến nay chưa hề có ở MU Hà Nội. Mình mong rằng tất cả những thành viên trong G có một kỉ niệm đẹp, một hồi ức đẹp về MU để sau này dù có nghỉ game :((:(( AE thế hệ sau sẽ biết đến có một G tuy nghèo về tiền bạc nhưng tình nghĩa luôn đong đầy ( trích mathan159 :))). Mình mong rằng tất cả những hình ảnh này sẽ luôn sống mãi với thời gian và trường tồn cùng MU Hà Nội. Chúc AE trong G và toàn thể sever luôn luôn mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.:x:x:x:x.......................
    - ĐIỂM DANH NHỮNG LINH HỒN CỦA G ( vì G mới thành lập nên chưa biết tên :D)
    1. Chủ hội : BoyPhoHoa :D GirlPhoHoa
    2. Phó hội : mathan159 (*)(*)
    2. Lãnh đạo: LionKingLx, anhtu2016, oUranus<:-P<:-P
    Và toàn thể ae G luôn là những trái tim sống, điển hình như: zIzMiGiz, ZOneThingZ, thiensu67, KingKongVN, exQuyLexx, TieuBimBim,Volcanus ...@};-@};- mãi là người anh em tốt của tôi :D:D

( XL AE vì ảnh khá nhiều và khó xếp theo thứ tự nên mình có bao nhiêu xin up hết mọi người hãy chọn những tấm đẹp nhất nhé !!! đặc biệt có mấy tấm hơi bậy ae thông cảm >:D<>:D<)

2. Còn mấy bức ở alantis1 rất đẹp nhưng máy mình sao ý k up đc anh em ai chụp đc up hộ nhé !! thân

mrdoan189 thích bài này.
  3. đông vui vãi

mrdoan189 thích bài này.
  4. Kết mỗi câu đứng hết đây đứa nào ra giết.....=))

5. Sum Caypoint nhà em được lên tivi kìa. Hạnh phúc quá thôi à :x

lê duy đứcKingKongVN đã thích.
  6. Hỗn độn quá chả có trên dưới, nề nếp văn minh, lịch sự gì cả >:) Ít ra cũng có hàng có lối view cái ảnh cho nó so deep chứ :D

0936091109 thích bài này.
  7. Ae xem thêm cái video ngắn cho vui. ^^ :D

8. Định đồ sát nhưng thôi ngta bảo để chụp ảnh :))

mrdoan189 thích bài này.
  9. ko thấy người có học CrazyWold đâu nhỉ.
    boy chuyển lời hỏi thăm dùm người vô học hỏi thăm sức khỏe người có học với nhé. mà hôm bữa thấy người có học CrazyWold chửi trên all như vô học ấy nhể :D

10. à chửi thằng king of demo á :)) thằng này cả G chửi chứ riêng ai đâu hehe

11. bữa t nói mỗi từ '' *** '' thôi mà thanh niên ấy chửi là vô học.
    mà đêm qua thấy thanh niên có học chửi rất mạnh bạo =))

12. hjx. đúng hôm mình ko có nhà. ko tham gia đc buổi pic nik này. tiéc quá.
    chúc ae g bigstar luôn vui khỏe hp

KingKongVN thích bài này.
  13. xin 1 slot vào guild ae

14. thank bạn :))

15. không phân biet giàu nghèo, vùng miền ae luôn sẵn sàng chào đón

16. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

đông vui nhưng cả guild mà lệch sóng phát thì 1 mình ta cân cả guild :)) , nhất là thằng matthan159

xzaixzai92 thích bài này.
  17. hôm rồi dl mình lên stadium. vừa gặp em sum Snowpinkz guil Lovecent phát là bị bem ngay.
    nó bảo "mịa con dl guil Bigstar này cướp bãi tao".
    ae gặp con sum đó đề phòng nhé. sau hôm đó đang định out guil để tránh gây nguy hiểm cho cả guil. nhưng sau lại thôi :)

18. **** you sot :) :)

19. Ko phải out iếc gì cả :) :) bảo săn đc ai trong G cứ săn càng săn ae cắm P7 càng nhiều :)) cho săn thích thì thôi. Mấy hôm chiếm đc bãi phòng ko pk cho ae cắm mà có ai cắm đâu ae bảo cắm phòng ko pk buồn lắm >:D<>:D<>:D<>:D<

quynhmnls thích bài này.
  20. hj. acc tớ hơn 100k poit nên ko vào p7 đc, toàn cắm từ 1-6. mà côn nhận con sum đó khủng thật. mình lấy elf cùi bật lại mà xiên mãi ko chết.
    mãi sau ra xem thông tin bxh mới biết nguyên nhân :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi