Hà Nội Hình ảnh AE BangNat OFF G Ngày 12/9/2010

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi BangNat, 13/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tao đẻ ra thằng đẻ ra mày hả :)) , cẩn thận taovào mõm mấy đứa tóc bạc phơ nhà mày đấy =)) =))

2. cứ vào topic nào cũng để người ta khinh + đuổi như 1 con D..G
    ============> NHỤC NHÃ LẮM =)).
    Nhục cho thằng đàn ông =)) =)) =)) =))

ChủTịch thích bài này.
  3. Cậu Ngố

Cậu Ngố Hiệp Sĩ

chúng nó lại chửi nhau ở đây rồi :))

4. pv_tiep

pv_tiep Cư Dân

anh em mình hoành tráng thất

5. Hay lắm Cậu Ơi . hahahhahaha Chửi Chết con mẹ Bọn CHúng ĐI , Dám Chửi Dân Nghệ An à, mà bangnat cũng toàn 1 lũ dẻ rách **`

6. botuong

botuong Chiến Binh

Đây là chủ ACC DungBum là 1 chong những thằng mở mồm ra là tâm huyết vơi GAME nói thì oai như ai nhưng cuối cùng cũng phải bán ACC cho BangNat để lấy vài Đồng tiền lẻ để giả nợ . thì mày có tư cách gì để nói Anh Em tao , tốt nhất là câm cài mồm thốt của mày vào ko dân chơi người ta cười cho ,nghe rõ chưa ko phải cái topx nào mày cũng vào chưi người ta cuồng điên như 1 con chó dại thế

Last edited: 27/9/10

7. cho nó sủa đi . mình nuôi được con chó khôn phải cho thiên hạ nó biết chứ.tao mất một thời gian dài để huấn luyện nó đấy ,dạo này LouisI khôn lắm mày ah chỗ nào cũng biết .đánh hơi đến mức MAx skill rồi

8. thêm 1 con CH cắn càn ở đâu chui ra đây nhỉ =)) =)) , mấy đông tiền lẻ nhưng đủ mua 1 cái xe máy cho con Bà mày đấy :)) ;))

loại này thì nên đập óc ra mà suy nghĩ đi , cắm rồi chạy ở ngoài đời người ta gọi là con gì =)) =)) =))

9. đã bị sua đuổi hơn 1 con chó vừa sơi được đống cứ t song mà vẫn chưa chạy ah.
    Nhục vãi hàng.
    cứ vào topic nào cũng bị xua đuổi thật là nhục nhã cho 1 thằng đàn ông mặt thớt =)) =)) =)) =)) =)) =))

10. botuong

botuong Chiến Binh

mở mồm ra đã thấy mày cuồng điên như 1 con chó dại rồi . óc mày toàn *** với băng vệ sinh.câm và cút đi cho sạch cái topc của anh em tao.

Last edited: 29/9/10
  11. EmLaBi

EmLaBi Guest

nhìn mấy anh này sợ híc híc

12. úp
    chúc các anh giu BN vui ve
    úp

13. Thác loạn off gui mà ko thấy mời anh em
    để mình cũng làm 1 slot nhi?

14. upppppp cái:-":-":-":-":-"

15. dạo này khỏe không anh
    anh bán thuychi rồi ah

16. anh em xem xet lai giup to voi

tớ đang chơi ở sever 1-1 thì có hai người đang chưởi nhau chí chóe. Thấy vậy tớ mới vào bảo là đừng có chưởi tục tỉu như thế.Và thế là thằng DL KhoaiChin nó quay sang chưởi tớ xúc phạm phụ huynh:(( game lành mạnh thì không có những thằng đó ở lại được

17. :D anh khỏe anh bán rồi dạo này bận không có thời gian chơi .khi nào mua char mới chơi anh pm
    thấy em cũng rao bán VXHONGKONG rồi cơ mà

18. uh em bán VXHongKong đc 2 tháng rồi

anh làm nghề gì ấy nhi?
    vợ con gì chưa

19. đi làm vớ vấn thôi mà chơi MU được 1 thơi gian là cahn thôi mà

20. anh làm nghề buôn khoai và ị vào nồn ly

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi