Thắc mắc hiện tượng vật lí ( không nhặc được đồ và zen)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hi ím Min Min, 19/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cho e hỏi. có phải lâu quá không rs thì sẽ không nhặc được đồ không ạ.

Chu Du Banned thích bài này.
  2. 24h không rs thì sẽ nhặt được gì hết

3. tôi có 1 acc 1 tháng nay k rs rồi vẫn nhặc dc bt á cậu. còn acc 7ngay rs 1l thì k nhặc dc

4. tất cả nv trong acc điều nhặc đồ được riêng nhân vật chính thì không nhặc được

5. cái này mông lung lắm nhé. vẫn chưa có câu trả lời chuẩn
    vì đợt trc t cũng dính 2 acc ko nhặt đc đồ. nhưng rs 1 lần đến tận bây giờ chưa ra thêm vẫn nhặt ầm ầm nhé.
    t có e em tt35 dùng để buf. hình như là t vứt từ năm 2014 (2015 vs 2016 bận công việc nghỉ chơi) đến bjo chưa rs , vẫn nhặt ầm ầm

Hi ím Min Min thích bài này.
  6. để tớ đem đi rs xem s... rs mà cũng vậy nữa thì quỳ luôn

7. Bạn rs xong thì nhặt bình thường còn sau 1 ngay ko rs và out acc ra thì bạn vào lai có thể sẽ nhặt đc đồ và zen của người khắc đánh ra và cũng có thể chả nhặt đc gì nhưng mà hình như chỉ dưới 300 thôi còn hơn 300 rs thì ko rs vẫn nhặt bình thường

8. có acc 72 rs mà vẫn nhặc bt dù cả tháng k rs lần nào cậu

9. k rs k nhặt dc đồ nhá.vừa luc nay log cave rác đi săn bó.san xog mới bit là mjh eo nhặt dc

meomeoHi ím Min Min đã thích.
  10. vậy thì có nước khóc r mà acc cả tháng k rs vẫn nhặc ào ào ấy cậu

Osaka1208 thích bài này.
  11. ko nhặt được là tại vì bạn ngu

12. Theo bạn tn lad ngu
    Tôi có 2 con 1 con nhặt dc 1con k

13. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

Cũng không phải ko rs ko nhận được.
    Mình có acc lâu ko rs vẫn nhặt được. Cái này ko biết giải thích sao nữa.

Osaka1208 thích bài này.
  14. Lỗi game ở một số ít các acc rs thấp thôi, chứ ko rs ko cho nhặt thì game này tàn nhanh lắm. Sẽ là một bước ngoặt cho sự xụp đổ. Vì người ta có nhiều hình thức để đóng phí cho game chứ ko phải chỉ có mỗi duy nhất 1 hình thức rs. Đúng ko bác @fantasymc ?

Sankyo thích bài này.
  15. mình cũng nghĩ như bạn vì cách làm của Fan giống như ép buộc ae phải rs 1 cách trắng trợn. Ở nhiều game đội ngũ quản lý luôn nghĩ ra những sự kiện hay chiêu thức hướng ng chơi nạp thẻ 1 cách kín đáo và tự nguyện ví dụ ae kêu zen rẻ fan hạ 40% zen xuống còn 30% và ko rs ko rớt tôi nghĩ đây ko phải cách làm hay thay vào đó sao ko bỏ rs = po để rs = zen + ngọc như ngày xưa với giá zen cao hơn

tungkute thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi