8 về game Hiện tượng Arena sẽ không còn cảnh Pk nếu...

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi đặng viết huy, 10/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Phải nói tiêu đề với cmt rất ngớ ngẩn trái chiều nhau chẳng biết đâu mà lần :-@

2. ừ ý tôi thắc mắc là sao lâu k rs không pk được giờ tiêu đề lại đổi thành arena các kiêu vs rs online la sao nhỉ :)))

nguoidep thích bài này.
  3. cái này ko hay cho lắm

4. NgocHa làm trò này MISA tức đứng chửi :)).
    Nói chung mình cũng chẳng thích trò này vì có những thằng mình ghét mình cũng ko Pk đc nó.

gamemuvpYeuVoNgo đã thích.
  5. nói chung anh Fan làm gì thì làm.
    đừng bỏ reset online là đc, ngày em 12 lần/ 2 nv đó. toàn reset online thôi.

6. hay nhỉ, k vào game mà thấy cái vụ này hay đấy, các bãi vip sv18 tha hồ đeo tm cày

Tuan Chua thích bài này.
  7. SV 18 pk dc hả bạn. để mình vã hết TM chúng nó :)):))

lavikute thích bài này.
  8. Cái tiêu đề của cậu chính là cái tiêu đề toppic của tớ. S-mod gộp vào nó lại thành tiêu đề của cậu. Mà Nội dung của cậu lại k liên quan ^^
    Cái cmt đầu tiên trong top này cua tớ chính là thuộc về cái tiêu đề mà cậu đang cầm ^^

Vạn Sự Như Ý thích bài này.
  9. Có phải lúc nào cũng nhập được nv lv 1 mà không hiện tên mình đâu, nhiều khi cũng do may mắn, kiểu thằng thấp thằng cao, thằng đầu trọc thằng vuốt keo ấy, nó cao vía hơn mới đì được mình ^%

lavikute thích bài này.
  10. đã về lv 10 nhưng 1 số nv lv 1 thì thế nào :))

lavikute thích bài này.
  11. Nó sẽ bị về loren khi uot, 48h sẽ dis :">

lavikutenguoidep đã thích.
  12. Chắc nhầm số 1 bạn ah :D
    Nhiều bạn ko hiểu tưởng đc 12 lần rs online/ 1 nhân vật :D bạn rs online quen rổi nên nếu rs off chắc vất vả lắm :D

nguoidepYeuVoNgo đã thích.
  13. cái gì cũng bị phích nhỉ. khổ thân mấy bạn mày mò nghiên cứu ra khe hở để lách luật. chưa được hưởng thụ bao nhiêu thì đã bị dân kêu đòi fix.... buồn thế :D

14. Cứ như vậy char DL Than43 chuyên cắt tiết TM thuê và e ef GaMaiMo...gì đấy e k nhớ rõ chắc chết đói :V

lavikute thích bài này.
  15. rest online là không pk được hả cậu

16. cái này giờ mới biết. vì giờ chả quan tâm đến MU nữa =))

17. 48h thôi ^^
    Bạn cmt ở Diễn đàn này có nghĩa là vẫn quan tâm đến Muhn đấy. Đây là dd Muhn mà ^^

18. A Promise

A Promise Black Mask

Ko
    ko văng đc đâu.

19. Cái này có từ lâu rồi. Lv 1 k bị pk

20. thấy ef huongNice đang auto buff arena mà pk k dc chắc bác đang làm ah

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi