Góp ý Hiểm họa từ WindowXP!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tungkute, 20/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
    • Rất nhiều những ae đang dùng WindowXP đang ngày đêm cày cuốc, và có thể ko quan tâm đến tin tức trong nước và thế giới.
    • http://kenh14.vn/cac-may-atm-tai-tr...ua-mang-lon-nhat-lich-su-2017051510015082.chn
    • Tin này không mới nhưng chắc có người mải chơi game quá sẽ không biết. Nay mới rảnh để Post lên đây cho một số ae biết mà nâng cấp HĐH càng sớm càng tốt nhé. Tin tức liên quan đên' Wanna Cry ae có thể tự tìm kiếm nhé :)

quynhmnlsTay Thép đã thích.
  1. Win không bản quyền và các bác hay download các tool trên mạng không rõ nguồn gốc là dễ tèo lắm :))

tungkute thích bài này.
  2. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

thế vụ kia nó xin lỗi mày chưa Tùng

tungkute thích bài này.
  3. Nó sắp diệt xong rồi ông mới đưa lên.

P/s: Lều báo. Con này chạy trên win chứ atm làm éo gì có HĐH cho nó sống nhỉ ??

tungkute thích bài này.
  4. ATM nó kết nối với hệ thống máy tính trong ngân hàng mà. :))
    Ở VN ai bị thì xác định nộp tiền chứ chưa diệt được đâu :D

5. Kết nối thì kết, nó có chạy bằng win đếch đâu.
    Giống kiểu nối iPhone vào máy tính thì iPhone cũng bị vírus à -_-
    Ở VN có cc tiền mà nộp :))
    Với cả mấy bố VN trong máy toàn sếch, nhờ mấy thằng cài win dạo nó forrmat ổ cứng rồi đi copy lại hết có 100k. Nộp 10 triệu làm mẹ case mới cho kinh tế.

6. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

có thêm bản cài đặt MU nữa ra quán không có tải về lâu phết đấy

7. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

bác gửi hộ e $ cái

8. Thì nó đóng băng máy tính kết nối ATM làm cho cây ATM ko hoạt động đc chứ ATM làm sao chứa Virus đc :D

9. Em tưởng trên VP anh hàng net dùng bootrom hết rồi ?
    (Kiểu như chỉ cần máy chủ có ổ cứng, máy khách thì không cần ấy, có vấn đề gì cài lại mỗi máy chủ thôi)

Cũng có thể trên màn hình của máy ATM là cái màn hình máy tính, nhưng mà nói là "máy ATM bị tấn công" thì nghe nó hơi buồn cười :-?

10. mình lên win7 từ lâu rồi, mặc dù vẫn dùng chíp pentium 4 :))

11. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Giàn nhà anh vẫn dùng ổ cứng riêng. Ổ cứng máy chủ anh còn giành chứa MU với xvideos. Để dùng chung lộ hết :D

12. a Nhiên định lừa ai??? a có thì share cho ae đi không còn lâu em mấy tin. anh tưởng em là con nít lên 3 à=))=))

13. Dưới hương canh . Em thỉng thoảng cũng đi chơi hàng net mà chưa thấy có quán nào chạy boot room cả :) không rõ trên cơ khí nhiều hàng net ko biết có quán nào chạy ko .

14. Co ai Choi mu cai Phan mềm diet vi rút ko. Trc mih moi len s11 mih cai mu bi đít suot cu thoát het mu ra bao Phan mềm mu bi loi. Sau mih xoa bo Phan mềm diệt vi rút di la ko bi đít mu nua. Ko biet gio cai Phan mềm diệt vi rút ve may tih mu co bi đít het ác mu dag cam nua ko

quynhmnls thích bài này.
  15. mình dùng bkav pro mấy năm nay mà chơi mu bình thường. chỉ có điều máy chạy có vẻ chậm hơn chút ít.

16. gamemuvp Điều phối viên
    Xzen
    0.50
    Mới
    dcndsky said:
    Em tưởng trên VP anh hàng net dùng bootrom hết rồi ?
    (Kiểu như chỉ cần máy chủ có ổ cứng, máy khách thì không cần ấy, có vấn đề gì cài lại mỗi máy chủ thôi)

Cũng có thể trên màn hình của máy ATM là cái màn hình máy tính, nhưng mà nói là "máy ATM bị tấn công" thì nghe nó hơi buồn cười :-?
    Giàn nhà anh vẫn dùng ổ cứng riêng. Ổ cứng máy chủ anh còn giành chứa MU với xvideos. Để dùng chung lộ hết :D

http://diendan.gamethuvn.net/threads/878321/
    Mua bán Rik SLL . Đổi bac = Rik và ngược lại . Ai có nhu cầu LH 0972766421 hoặc inbox
    gamemuvp, Hôm qua, lúc 19:48 Báo Cáo
    #12 Thích Trả lời

không hiểu sao giàn máy của mình chơi Mu phải kèm theo 1 số xvideo.com hoặc VLXX.com hay XNXX nó mới mượt
    không có nó tự dưng lag (Lạ thật). ae có cách nào loại bỏ được nó không chứ đêr vậy vợ nó phàn nàn cho rằng anh thủ dâm (Oan quá0

hunter985ConBuom đã thích.
  17. Vãi bác này quá. Virut thì virut. Giờ muhn nó ngấm vào máu rồi. Virut cũng bó tay. Vào mỗi qlac vnexpress và game hết phim :D

18. Bác xem phim vào xvideos mà xem. Xem mấy chỗ khác dính virus thì nhọc.

19. sao bảo có thừng thanh niên dùng 100usd là diệt đc nó rồi

tungkute thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi