8 về game Hỏi vui anh em về PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zBlackPearl, 1/10/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ví dụ : nhân vật A đang là người bình thường trong game, đi PK giết chóc vì sở thích thành Sát nhân 2 Cuồng Sát và trên bảng thông báo : Bạn đã giết 100 mạng.

Ông A này vì 1 lí do nào đó không còn Zen để rửa tội để trở thành người bình thường, thì có ra quản lí Acc rs có bị ADM áp giá Zen rửa tội vào đó không?
    Và liệu cắm đánh quái trong bao nhiêu lâu thằng A sẽ lại được làm nguời bình thường.
    Mong AE giải đáp giúp ^^

2. không
    không bao giờ luôn :D , đánh bao nhiêu cũng ko hết tội :D :D

nghoanddzBlackPearl đã thích.
  3. trc là train quái đc giảm tội ko biết bgio còn ko. treo train tầm 6 tiếng là thành sát nhân 1

zBlackPearl thích bài này.
  4. Giờ ko còn nữa à bác ^^
    Kiểu này không hay thật rồi

5. Trước thì t cũng hay treo nhưng k rõ là bao lâu thì lại thành ng bt. Nhưng mà giết hai ba mạng thôi. 100 mạng kẻ hơi căng

6. bgio thời buổi tiền rủng rỉnh đầy túi ko như trc nữa cứ max tội là pkclear . nhưng trc treo là thành sát nhân 1 chứ ko hết tội. :D

7. Pk 1 mạng nhặt 2m zen. Rửa tội hết 1 m zen. Lãi 1m zen. Cần chi train quái cho tốn điện. :))

muhanoi203zBlackPearl đã thích.
  8. Pk giờ chỉ có zen mới rửa được tội chứ k như ngày xưa đánh quái tự hết đâu bác:))

zBlackPearl thích bài này.
  9. :)) e biết mà bác, nhưng đây em đặt tình huống là vì một lý do nào đó mà thằng A nó bị hết zen ^^

10. Nếu gặp tình huống đó thì chỉ còn cách " lạy ông đi qua lạy bà đi lại. Ông bà bố thí cho em vài m zen làm từ thiện với ạ"

muhanoi203 thích bài này.
  11. Cái này rất chi là hạp lý.
    Có điều nhìn đỏ choé thế liệu có ai thương mình bác nhỉ :))

muhanoi203 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi