Thắc mắc hỏi về SP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vietpro85, 7/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chủ thớt vào game hỏi dl DeNoChoOng ý cậu ý tết sp giỏi lắm vào game mà hỏi
    tôi thấy cậu ý suốt ngày đứng vipk3 ko đứng vip k3 thi đứng 120

2. Mình thây ngta đứng thi mình bảo chứ ko biết ngta pro ko

3. Con hàng này lại chém gió rồi

4. K hề chém nhé. Từ hồi chơi lại đc 2 tháng đến giờ đứng vip đx mấy lần đâu mà. Ak mà đứnh vip k3 p8 vs p7 thì có rồi nhưng mà lo ngay ngáy

5. Em còn chả đc đứng ở đâu nữa cơ. :( nghỉ 4-5 tháng nay rồi có cắm đâu.

leevip thích bài này.
  6. Về vấn đề sp này tớ chỉ phục các cụ các mợ ở điểm máy khoẻ cắm cả tháng ko thấy nghỉ thôi.
    Chứ ai cũng chơi 2 ngày nghỉ 1 ngày thì tớ chả ngán pro nào cả. Vì máy tớ cùi chơi lâu sợ nó ốm haha

lu0ng thích bài này.
  7. Đã có 1 lần t cho máy chạy liên tọi 7 ngày 2 acc. Và sau đó phải mua cái case mới :))

leevip thích bài này.
  8. Thấy ng ta bảo giờ ra sp vs hết giờ sp ra. Hết giờ sp ra thì theo mình hiểu nôm na là khi ng khác lấy đc sp1 sp2 và sp3 thì được gọi là hết :D. còn giờ ra sp thì chẳng rõ là như thế nào.

9. ô hô. bác có duyên vs e r. vừa cmt lại cái test thử 5 phút có luôn :)). bãi 190 k ăn đc. .vip thi thoảng đc 2 3 con bãi 120 vs 174 ăn sạch thì là sp mấy :)) e gà nên chả rõ. Mới dấn thân vào cái nghề sp :D

10. mình thấy nhiều a gọi là biết tét 1 tý nhưng lại rất hay cầm sp cao
    tại vì a ấy chuyên tét nền sp cao và khi dc sp thì đương nhiên là sp cao
    nể nhất mấy a tét nền vip k3, 120 và 174 tét rất tự tin

11. Do họ kiên trì nữa bạn. Chứ sp thì may mắn mà. Ai cầm sp1 sp2 dis ra thì ai đang test đúng lúc đó hoặc chưa ai ăn ngta vao test thì thơm thôi. Tôi thấy nhiều ng như kiểu cầm sp1 2 đứng vip 120 quen r. bai cùi k chịu dc nên ăn đc sp3 cho 1 mg giữ r lấy con khác đi test tiếp. Độ kiên trì kiên nhẫn phải nể phục :)

12. có thời gian và có 3 MG thay nhau tét thì chả mấy mà có sp cao
    biết tét hay ko nhìn cách tét là biết thôi mà
    có thời gian và có MG là có tất cả

RealLosse thích bài này.
  13. cái này mấy thím MG giấu kĩ lắm

14. Cái này ko ai tiết lộ đâu. Người ta gọi là thiên cơ bất khả lộ. :D trừ khi chịu bỏ VND ra để hỏi.
    Riêng mình chả quan tâm lắm. Máy thì cùi chơi 1 acc lắm lúc có "vật thể lạ" bay vào màn hình còn giật tung lên. Cắm vài acc làm gì cho mệt người ;))

15. thế ví dụ e ăn đc sp k3 rồi lên arena xong ve k3 co mat sp k ?

16. mất nhé bạn, arena là máp thuộc p20 nếu bạn move đấy không khác gì bạn thoát da chon máy chủ khác rùi =>> mất luôn sp

17. Nếu ko tính sv8 thì hình như t 1 năm gì đó ko hề ghé qua vipk3 :))

tên gì nhỉ thích bài này.
  18. Sp là vấn đề rất khó. Muốn có sp cao fải theo dõi. Và nhiều pp khác nữa

19. giờ mà vẫn còn sp cớ ah . cứ tưởng mất rồi

20. Ko quan trọng dame nhưng ít nhất bạn cũng phải dame ổn ...180k đấy là bạn tính dame lúc max nhất...Ko phải lúc nào nó cũng ra max như thế...Đối với các máp thấp thì 180k là ổn...riêng ở k3 180k bạn ít khi KS dc

21. Lên ss11 ko biết còn sp ko hay cứ solo ks nhau ăn quái 50/50 cũng vui kaka

trungnga thích bài này.
  22. bạn này chịu là chịu ko ns ra đc bí quyết lấy sp ngon :))

YeuVoNgo thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi