Thắc mắc hỏi về SP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vietpro85, 7/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ConBuom thích bài này.
  2. Chú cắm davias với anh không chém ghê quá =))

3. SP có rất nhiều sp nhưng để kiếm đc sp1 là một bài toán mà k ai có thể tính ra, là một điều may mắn thôi :))

4. Quan trọng không phải bạn ăn sp nào, quan trọng là bạn phải biết bạn đang cầm sp bao nhiêu và đứng đúng bãi.
    Kể cả bạn cầm sp3, bạn tinh tướng đứng hẳn 120-130 k3 thì đôi khi đứa cầm sp1, sp2 nó cũng sẽ "KHÔNG THÍCH" mà cho bạn ăn PO cả ngày, trong khi đứa cầm sp4 sẽ đứng VIP.

5. tôi thấy mấy người đc gọi là pro họ tính đc hay sao ý. tôi để ý có nhưng người kam vip k3 liên tuc 10 ngày thỳ phải có 8 ngày họ đứng vip

lu0ng thích bài này.
  6. Muốn lấy sp thứ nhất điện cộng cho nv phải chuẩn đame to khi bạn train bị đối tượng bên kia kis lúc đó bạn mới chọn lại nv hoặc máy chủ lại cho tới khi nào có sp nếu vẫn chưa có bạn phải chuyển sang phòng khác và quay ngược lại phòng vừa bị đối tượng kia kiss

YeuVoNgo thích bài này.
  7. vãi cả phần mềm SP.....bác đang tưởng tượng game này như mọi game trên thị trường đang thịnh à.....heheh

8. Hồi 1.0 có phần mềm đấy. Ví duj : auto kill, one hit, hit disconnect, x!speed. . . Nhiều lắm. Bây h chỉ có dola là có sp ( đừng hỏi vì sao các thánh cày thánh nào cũng pro sp, thuê các thánh kiểu gì chả có sp ngon)

ConBuom thích bài này.
  9. chơi luôn a ơi :)
    nghe thiên hạ đồn @taisovo cắm nguyên cả 1 tháng ở 108 k3. còn nghe nói thanh niên U40 này coi đấy là nhà thứ 2 để chú chân cho mấy con hàng :D :D :D

10. vào p1 đến phòng 6 mà không cần sp

11. làm cái sp cùi đứng 174 k3 thôi ham hố sp1 làm chi cho mệt :D

12. 174 sp cùi còn chả đứng đc.

13. sp là hỗ trợ nhé!!! lol

RealLosse thích bài này.
  14. chú trước cầm cặp mg ef danvip34 đó ak

lu0ng thích bài này.
  15. Ko. Elfdan34 thôi

16. 1.0 có phần mềm giật quét mang tên speedgear, nói chung nhiều lắm, phần mềm move tới tọa độ bất kì...one hit đis
    Ngày nay mọi người cần có sp ăn quái, đôi khi kì cục, người thì tính sp ở tọa độ người thì tính ở lúc log vào trống nhất ( vừa bảo trì ), hay người đi test nghĩa là chờ ai đó có sp out mình vào thế chỗ...
    Ko biết bác nào trải nghiệm ss11 có nặng nề vấn đề này không nhỉ.

HighElfVạn Sự Như Ý đã thích.
  17. Vấ
    Về sp là vấn đề nan giải, nói mãi cũng chỉ thế bạn ah :D
    Vấn đề sp khi lên ss11 thì thấy bảo vẫn còn nhưng độ khó cao hơn...hóng.

HighElfConBuom đã thích.
  18. sao ko hỏi luôn bạn meo meo này cậu là thành sp đấy hỏi đi :)))^^^kakaka

meomeo thích bài này.
  19. Thiên cơ đếch thể tiết lộ. Kinh nghiệm duy nhất là thoát ra rồi vào, khi nào KS dc là có SP =))

BianconeriKeBacTinh001 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi