Thắc mắc hỏi về SP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vietpro85, 7/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình mới mua acc chơi lại MU hà nội xin hỏi lấy SP (speed) là gì nhỉ? theo mình hiểu là để ks phải không? có phần mềm nào về SP ko?
    Cảm ơn các bạn đã trả lời giúp

YeuVoNgo thích bài này.
  2. bạn hỏi khôn ra rồi đó.
    yên tâm là tý nưa nhiều AE trả lời giúp bạn, vì vấn đề này mình chịu.
    - Nên nhớ, khi đc người khác trả lời thì hãy cảm ơn người ta 1 câu.
    - box chợ trời hqua hỏi 3 lần, có thấy cảm ơn ai đâu. :))

3. SP hiểu nôm na à tốc độ đánh. Ai có tốc độ chuẩn, tức là trùng với thời gian quái ra là KS đc

hoangtruong88KeBacTinh001 đã thích.
  4. có sp là có tất cả:D đen thôi chứ đỏ thì vào cái có sp ks dc hết:D

5. nhẩy vào bất kì đâu đánh mà ăn đc quái người ta gọi nôm na là speed ( tốc độ ) =))

YeuVoNgo thích bài này.
  6. Tiện đây thì hỏi các Pro luôn.
    Lấy Speed chỉ cần đổi máy chủ xong vào, không đc thì lại đổi máy chủ tiếp hay thế nào vậy?
    có cần mỗi lần không đc thì phải thoát ra hoàn toàn xong mới vào lại không?

7. Ko. Chả cần. Đổi máy chủ liên tọi là ok. May man thì3-5p đen tthì 2-3 tiếng nghe đồn các pro chỉ mất 10-15p lần nào cũng ăn. Đc các ae chia sẻ như vậy nh chưa 1 lần cắm bãi ngon :))

8. "May mắn thì 3-5p, đen thì 2-3 tiếng"
    Còn có kinh nghiệm thì 2-3 lần.

9. sp mỗi sv có sp1 -sp2 -sp3
    nếu đăng nhặp vào thời điểm 3 sp 1 trong 3 cái kia bị out ra la đc ko biết có phải vây không nhỉ ?
    thế nên ms co trường hợp tést cả ngày ko đc sp
    có trg hợp vừa vào đã có.
    p/s: tiện về sp ae nào có thể thuyết trình hộ cái gọi là ăn lại sp không nhỉ

10. Ví dụ bác có sp1 rồi xong bị dis hoặc mất điieenj thoát ra vào lại vẫn là sp1 đó thì là ăn lại. Quá đơn giản phải ko :)). E hỉu nôm na như thế :D

vandatYeuVoNgo đã thích.
  11. Cứ đứng vào toạ độ rùi f9. Thấy nổi lên exp thì tức là coá sp. Không coá exp thì đổi máy chủ # và làm lại. Báo h có exp tức là coá sp

thomocConBuom đã thích.
  12. ConBuomBảo Vy đã thích.
  13. Bướm hnay chắc có món gì trên đấu giá sốc rồi @ConBuom nhể?

ConBuom thích bài này.
  14. ConBuom thích bài này.
  15. SP tức là Speed (tốc độ đánh quái). Bất kể ai khi log vào 1 phòng bất kỳ đều có SP (kể cả DK, DL, ELF, QB, ttd, tt den......) nhưng MG và SUM là chủng tộc cave nên dễ nhận biết được là mình có SP và là SP mấy. Khi bạn log vào phòng bất kỳ và có cùng với tọa độ 1 Cave đã đứng trước đấy nhưng bạn ko KS đc, ko có Exp (tức là SP của bạn đang thấp hơn người ta). ==> Vậy cách tốt nhất để bạn KS đc người vừa đứng cùng là bạn phải thoát ra vào lại, đến khi nào bạn KS đc và có EXP là bạn đã có SP cao hơn người ta.
    Lưu ý: Bất kể ai, bất kể phòng hay giờ nào khi log vào là đã có SP. Vấn đề là bạn đang cầm SP thứ bao nhiêu thôi.

CapDomos, lu0ng, thomoc1 người khác đã thích.
  16. cảm ơn mọi người nhé. sáng ra 1 tý rồi

YeuVoNgo thích bài này.
  17. Sp không có phần mềm và sp đúng là để ks và giữ bãi mà mình train :D

ConBuom thích bài này.
  18. Những gì mình cần nói thì nhiều bạn đã nói hết rồi. Với MG mà cắm sv nonpk . Cái quan trong là đồ của bạn phải đủ đk 1 dame chết quái thif hãy tính tới chuyện lấy sp. Dame bé có test cả năm. Có cầm siêu sp1 thì cũng ăn trứng @@

Bianconeri thích bài này.
  19. chém gió ít thôi. anh chả cần SP cũng chẳng thàng lào ks đc anh ^=^ thàng lào ks cho đi chơi hết =))

lu0ng thích bài này.
  20. ConBuom thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi