Thắc mắc Hỏi về Ring Công Của Soul

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Kau2Levis, 24/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. soul mình ko có rồng chiến, chỉ có gậy HQ ex-sk và shk 15 dame thỏ được 3m2.
    hôm thuê ring công dùng thử 5 ngày thì dame lên được 4m2
    nghĩa là chỉ chênh nhau 1m

2. đầu tư nhiều thế ae

Kau2Levis thích bài này.
  3. Sao bạn không nghĩ theo hướng: nó là 30% ?

quynhmnls thích bài này.
  4. vậy đeo 2 cái là 60% thành 5m ah?

Kau2Levis thích bài này.
  5. Thử xem :-"

6. Đam mê cậu ạ :). bỏ rồi lại nghiện, cũng ko hiểu vì sao nữa :). Rõ ràng team CF của tớ vắng 1 tay bắn 3z cứng là rất thiếu thốn nhưng tớ vẫ quay lại MU :)

Em Về Đi thích bài này.
  7. Tớ cũng đã từng test rồi, Ring khảm 2 lửa LV, 2 sét HH 14%, 1 băng skill, phụ trội sức tấn công +11 thôi.
    Dame tớ đang 6m5 lên thành 7m9, khoảng 20% gì đó thôi, nhưng đi PK nó khạc :)

8. ae xem bảng SK của suol đam 16m lúc trước để nghiên cứu thử

Kau2Levis thích bài này.
  9. kèo 5k bạc đấy là có 100% , suol đam trên 16m là bị âm đam rồi

10. fu trội st phép +5 nó lại khác nữa đấy bác ^^

Kau2Levis thích bài này.
  11. Vâng bác, cái ring của em mới mua là phụ trội phép, còn cái ring phụ trội sức tấn công em thuê thì thấy dame ko trâu lắm, hi.

12. Ba
    Bảng skill soul dame chưa x2 đc 16m này + dame còn không khỏe = bảng skill soul của em :)). Có chăng thì là do Soul đó được fulll buff các chủng tộc hay đồ siêu socket gì đó nữa thì em không biết, vì em chưa bao giờ tận mắt thấy soul chưa x2 dame mà đc tận 16m nên thấy chỉ tin 50:50:-??

13. trc còn có ảnh vs cả video sao ý bác. chuyện có thât đấy ahii

Last edited: 29/5/17
  14. vì chưa thấy lên ko tin là đúng rồi , chỉ là suol bán rồi ko thì post ảnh lên cho ae ngay

Em Về Đi thích bài này.
  15. Bảng đó là bảng skill đi PK chứ không phải hết mình lên damage như đi train quái.
    Cầm acc top người ta tính đến việc đi PK là chính chứ train 1 hit chết quái cần gì nhiều.
    Đó là 1 bảng skill hợp lý về các ô tăng, còn tối ưu hay chưa tôi không dám bàn vì không chơi soul.

16. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Bảng skill của bác cộng thế kia dam 16m chắc 2 ring công, rồng chiến, đồ thần à, full búp à,???:-". Bác phải nói cho đầy đủ gồm điều kiện gì để dc dam như bác nói, chứ bảng skill kia là chưa max công nói cách khác nửa nọ nửa kia. Tuy nhiên thêm 1 yếu tố nữa là bác dùng skill gì test dam?
    Bảng skill của bác dám chắc ko full búp hoăck đồ thần, ring công, rồng chiến , sói Hk 15 , thuốc lắc dam ko quá 3m nếu dùng gậy rồng cấp 2.
    Soul em 800 skill + max các loại x2, tăng cường năng lượng, hoàn hảo, chí mạng, ma lực min max, nói chung cứ thằng nào liên quan đến dam là cộng và dùng gậy rồng 2, sói 15 dam có 2m5-4m.
    Cứ cho là dùng Huyền Quang đi nữa thì nếu ko có, ring cô g, rồng chiến, lắc, đồ thần thì 16m ko tin.

cauchuongKau2Levis đã thích.
  17. Mình chơi Soul nhưng cũng bỏ 5 năm rồi và giờ thay đổi nhiều nên ko biết nhiều, nhưng chơi lại 3 tháng rồi, đc 1 số bạn tư vấn và thấy hiệu quả rõ rệt.
    Nhưng chưa gặp trường hợp nào Soul dame to như vậy nên thấy thắc mắc quá. 16m dame như bạn ấy nói là không có Ring Côngchưa x2 đâu bạn @Em Về Đi ạ .
    Chả hiểu gì sất, hóng các bác tranh luận để hiểu biết thêm :-?*-:)

Em Về Đi thích bài này.
  18. Bảng sk này là bbẳng bê đê ẩm ương

19. Nếu nói về suol thì con suol cùi x5 tên phieubat chắc damg to nhất nhì seve nếu cộng max damg @@ thư thoảng vào cày thuê nên em biết @@

Em Về Đi thích bài này.
  20. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Chưa tái xuất giang hồ à>:)?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi