Thắc mắc Hỏi về Ring Công Của Soul

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Kau2Levis, 24/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bác tính thế toán học 23% đúng đấy mà bác lại chạ hiểu cái (% ) là như nào rồi.
    Đã có (%) có nghĩa là 100% thì tỷ lệ ra 16m mới k thay đổi. Còn vs 23% thì nó vẫn có tỷ lệ ra damge khác đúng k ?
    Em dw của bác kia nói nóa lại táng ra nguyên damge 16m k hề nhảy số khác nó mới khắm :))
    Và bác bảo nếu là chưa x2 thì khi x2 fải hiện 32m thì cái này ? Bác fan nhóe . Bác ý chỉ choa hiện thị số lớn nhất là trong tầm 16m thì lm sao mà lên 32 đc ahiii :))

yadhannaS thích bài này.
  2. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

ừ thì chơi soul lâu nhưng chưa được mở tầm mắt nên có thắc mắc thôi. :(
    DW kia nhảy nguyên dmg 16m thì chịu rồi, không còn gì để nói.^:)^
    Phiên bản max dmg 16m thì cũng chưa thấy hết được cảnh giới cao nhất nhỉ :D

3. Không phải chuyện nhảy hay không mà suol đó không cộng sk vào x 2 . Damg thỏ 90 % ra 16 m

KuBoon thích bài này.
  4. Tôi là người rất kỹ tính, 5k bạc không phải là nhỏ.
    Để chứng minh không có x2 thì quá là đơn giản. Và như bạn thấy đã có 1 người xác nhận.
    Tuy nhiên, trong kèo đó không dưới 10 người đã được xem, cần tôi có thể tag đủ hết và họ cũng công nhận, cho nên bạn không cần phải lăn tăn về điều đó.
    Vấn đề là các bạn có tự tìm ra được 1 con đường tương tự như thế không ? Hay vẫn đang trong trạng thái "há mồm" chờ sung rụng ... à mà sung rụng rồi, giờ chọn quả chín bỏ vào mồm nữa thôi :)

Bạn đọc lại #43 của bạn để hiểu thêm tại sao nhé.
    Học thêm được gì là ở bạn, do bạn.
    Nhìn vào 1 sự việc có 2 mặt là tích cực và tiêu cực.
    Con người thì luôn luôn thích thú với tiêu cực vì nó dễ nhận ra.

Rơi tầm 12m thôi, cũng chẳng được 14, 15m

5. Trước a chưa rinh công chưa full buff đc 6.5 rồi chính a nghịch suol tốp 2 mà đc 14 15 mà

lehoang69 thích bài này.
  6. Em đang bảo cái thằng cu kia mà. Tại vì anh đang nói về nó.
    Tính ra thì 16m trừ đi 20% đồ thần thì cũng chỉ 12m là đúng rồi.

7. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

@dcndsky Vì nhiều người trong đó có mình chưa được xem kèo của Bạn nên rất lăn tăn, tò mò nên hỏi có thành ý để mở mang, không có ý gì khác. Bạn có cần phải nặng nề khi nói "há mồm" chờ sung rụng không? và thậm chí có người mách cách xây dựng để được damge như thế mình cũng không theo (chắc chắn sẽ phải đầu tư khá nhiều, mình không có khẳng năng theo được) chứ đừng nói là sung đã rụng chọn quả chín mà ăn.
    P/S: Ghi nhận cái cách khai sáng cho người khác của Bạn.

8. Về từ ngữ:
    Bạn nghĩ nó là nặng nề thì nó sẽ là nặng nề thôi.
    Các bạn là vậy, tôi hiểu. Chỉ 1 vài từ thẳng thắn thực tế, lập tức các bạn như đỉa phải vôi ngay. Các bạn sính trọng lễ nghĩa từ ngữ, bỏ qua lượng kiến thức thu thập. Nhưng việc đó chẳng ảnh hưởng đến tôi, tôi thích tôi vẫn dùng.

Về nội dung:
    Chủ top đã nêu rõ quan điểm về việc chưa biết rõ thực hư của hỗ trợ ring công, cũng như đa phần các bạn chủ yếu dùng ring công vào việc đi train quái.
    Và cũng vì ring pen socket chỉ gây hứng thú thật sự khi đi PK (với điều kiện sử dụng hợp lý).
    Cho nên ngay từ đầu, tôi cũng hiểu là không cần đi sâu vào cái này lắm, cũng như không tư vấn cho các bạn dùng ring socket (train mấy con quái, mấy con thỏ arena thì đeo làm gì cho phí HP ring pen với số tiền bỏ ra), bạn không phải lo về điều đó. Yên tâm là tôi không sai, cũng như không phải không hiểu ý các bạn.

Còn câu :
    có người mách cách xây dựng để được damge như thế mình cũng không theo (chắc chắn sẽ phải đầu tư khá nhiều, mình không có khẳng năng theo được)
    Tôi không nghĩ mua mấy bộ đồ thần là "đầu tư khá nhiều" và "không có khả năng theo được" ? Ít nhất là với cái bộ bạn đang mặc trong ảnh đại diện.

À, còn về cái kèo, nó đã bị xoá 80% do chủ nhân của nó. Nhưng tôi vẫn tìm lại được.
    Các bạn cũng làm được điều đó. Tự các bạn phải làm.

9. Em lại quên cái gậy à @@

10. Đợt đấy gậy anh vẫn cầm mà

MasterPie thích bài này.
  11. A bán gậy cho ông ấy xong thư thoảng a vào chơi @@ gậy bán k qua trung gian mà

12. Nhưng đợt đấy chủ acc nó có cầm gậy đấy đâu, nó cầm cái Ex Socket + HP/8.
    Chứ nó mà cầm gậy của anh thì âm damage là cái chắc.

@qdung93 7.777 likes =))

Last edited: 26/5/17
  13. Macelow chuẩn đáy

14. Lên thêm có 2 m tiết vs arena mà đợt đấy suol ấy cầm huyền quang ex nhé
    montagne99
    Ok.
    Acc :mayin1200
    Gậy này lên thêm 2m tiết ảena ông ạ
    Pk thì chưa thử.
    Share tôi cái bảng skill của oing cái nhé

Powerlifter thích bài này.
  15. Thực ra là mọi người cứ phân biệt damage PK với train, điều này hoàn toàn sai lầm.
    Train lên bao nhiêu % thì PK cũng lên bấy nhiêu, và ngược lại.

Mới Đổi Tên thích bài này.
  16. Tóm lại là đau đầu ghê :))

17. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Có gi hot mà tag tên tôi thế bấy bề >:D<.

Tên được tag mà sao không thấy notification báo nhỉ :(.

18. Cũng gần đúng nếu theo a nghĩ . Vì đồ sk damg pk ăn theo leve và sk . Đồ full thì gần như ngược lại ( cái này a chưa thử ) vì đồ sk lúc leve 10 pk chẳng giết đc ai

19. Vì nó là bài sửa.
    Cái like thứ 7.777 là của bạn, và giờ nó đã thêm 4 likes nữa rồi :(

Không hẳn.
    Đồ full áp dụng cho mọi level thì đúng rồi, nhưng lí do sk lúc level 10 ko giết được không phải vì sk ăn theo lv và skill (mặc dù điều này đúng).
    Mà là level thấp thì khả năng tấn công bị hạn chế, thấp hơn khả năng né tránh của nhân vật level cao => Miss nhiều, nhưng thi thoảng vẫn lên damage thật. Ví dụ:
    MISS
    MISS
    MISS
    MISS
    MISS
    MISS
    MISS
    MISS
    MISS x1000000000000
    Đang miss ngon, tự nhiên: BÙM !!! NỔ SD
    ỰA !!!! Hết máu lăn ra chết.

20. Thông thường đánh miss tầm 5 cái là chán rồi chứ chưa đánh nhiều thế nên không biết . Mà rảnh thì làm Mon đê không thì làm cố vấn cho Fan fan giờ chày cối vãi cả chày nhiều cái ng ta thắc mãi chưa giải quyết @&

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi