Thắc mắc Hỏi về Ring Công Của Soul

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Kau2Levis, 24/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chắc đc 10 k damg thỏ arena thôi

2. 10m á cậu?

3. Cậu phải nói số dame hiện tại khi đang cầm gậy và đeo thú hỗ trợ như trên là bao nhiêu, thì mọi người mới ước lượng được theo % chứ :)

ThaoLinh5588 thích bài này.
  4. 10 k . Cậu ấy có nói mức poi như nào đâu @&

5. thì cứ tính max 65k ene cho bạn ý đi :D

6. Hiện tại tớ đang cầm gậy QV 13 khảm cùi, sw3 15, SH150i, tm, ANB dame rồng được khoảng 6m4, MBT dc khoảng 6m8.
    Đang định sắm cái Gr2 vì thấy nó 157% phép thuật :)) nghe thấy sướng cái thằng người quá :))

7. Vãi. Khủng thế. Soul tớ đeo wing Huyền Vũ 15, SHK 150i, Rồng Chiến +6, skill 764, Gậy Huyền Quang Ex-Socket k5 +15, max ene mà dame chưa x2 là 6m5, x2 thành 13m. Bác toàn đồ kém hơn mà dame 6m4, x2 thành 12m8, nể đấy 8->. Nếu bác cầm Huyền Quang k5, đeo rồng chiến +6, skill như en nữa thì dame vờ lờ @@. Sao lại thế nhỉ ?

Last edited: 25/5/17
  8. Con tó rs 530L 500skil gậy Hq k5 + sói hk+0 + Rc + 6 dam 11m rồi

Kau2Levis thích bài này.
  9. Thế thì giỏi, tớ thua hết rồi =D>

lehoang69 thích bài này.
  10. Tớ gửi acc bạn thử nghiệm ko

11. đen thôi đỏ quên đi Ahihi =))

Kau2Levis thích bài này.
  12. Dame x2 tớ mới đc thế chứ @@

Kau2Levis thích bài này.
  13. Ko cần đâu, tớ thử nghiệm làm gì :), cạu ít point, skill ít, sói lởm mà như thế là giỏi đấy, :). dame 11m mà kêu ăn trứng, giấu đầu hở đuôi, tớ mới là người ăn trứng thì đúng hơn =))

lehoang69 thích bài này.
  14. oh, đáng lẽ cậu phải nói rõ chứ, tớ đang định kiện fan nếu như đó ko phải là dame x2 đấy :))

15. Tớ kết bộ thái âm của bạn lắm r hiii

16. Cậu rao mua đi, Bồ Full của tớ chỉ có 2 bộ thôi, còn socket thì có mấy bộ đó, muốn mua đc phải rao lâu dài, tớ cũng mất 1 quá trình mới sưu tầm được chứ không phải thích là có ngay đâu.

17. Không chỉ Thái Âm mà tớ còn sở hữu cả Bộ Quỷ Vương Full độc đáo, gần như là độc nhất sever, cậu muốn nhìn thấy bộ thứ 2 e là hơi khó :D
    Đam mê nó phải thế ;;)

18. Tớ boết là bạn Đam mê hiii
    Cho tớ hỏi bộ thái âm giá bn bạn

19. Khoe khoang là k tốt nhé :))

Kau2Levis thích bài này.
  20. trước tớ mua 25k, bộ socket thì đắt gấp đôi. nhưng tớ ko thích sài quần áo socket, nên bộ Thái Âm và Quỷ Vương để mặc đi tán gái, còn khi nào mà PK thì mặc Ma Vương Full 15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi