Thắc mắc Hỏi về mua bán Ruud ?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hahuncuong, 26/5/24.

1. 500 anh em cho hỏi giờ không cho phép mua bán giao dịch Ruud nữa ạ ?

Mình tính làm mấy quả w3 trang trí Acc mà bận đi làm cả ngày cày Ruud không được

Nhân tiện 500 anh em cho mình xin ít hình ảnh quay w3 Ruud : cần 144.000 Ruud mua NL xong quay lên w3 luôn phải ko ak ? :)

Thank You!

2. từ đầu ss12 đến giờ ruud vẫn không mua bán được.
    muốn quay w3 ruud thì phải quay từ cánh mini ruud lên. mua chaos khoá hoặc cày trong sự kiện tháp thêm lông vũ đỏ mua trong cửa hàng khoá hoặc của hàng ruud. quay lần lượt mấy lần mới lên được w3

hahuncuong thích bài này.
  3. Thế Xịt là mất hết luôn hả bạn ?

4. k sịt dc đâu bác . ra radom theo đúng chủng tộc mình cần hay k thôi.
    bác cần ruud thì có thể mua ruby xong vào game bấm s lên để đổi thành ruud dc . ( đổi vậy giá còn mặn hơn w3 gd đấy :D )

5. Cảm ơn b nhiều nha !
    Vậy thì ra được cái w3 cũng phải cày 144.000 Ruud x 2 lần mới đủ NL xoay được bạn nhỉ ?

Last edited: 27/5/24
  6. bạn phải mua từng hạng bùa thăng hạng một cho đến bùa thăng hạng w3 bạn muốn lên. tổng là 279.000 ruud. nếu sau lần cuối cùng mà không ra cánh chủng tộc của nhân vật bạn thì bạn cần 100.000 ruud để sử dụng tính năng "đổi tộc đồ khoá" trên qlacc. tính năng này sẽ giảm giá 50% vào các dịp sự kiện lớn

7. có người còn quay được cánh luck 2 dòng ex.

8. Quá chi tiết, cảm ơn b nhiều !

Mà w3 thôi đã tốn đến 400k Ruud thì cũng hơi căng không biết cày đến khi nào nữa

Nhân viên Thuế thích bài này.
  9. săn boss, đi BC, DV, CC, EG, DG... cũng nhanh mà

10. Nhân vật của mình chỉ đi đc DV và EG thôi , đi BC không phá được cửa b ạ hihi

Ban ngày đi làm tối về tranh thủ đc 2 - 3 chuyến thôi , có lúc đc 1500ruud có lúc không ý , hic

Nhân viên Thuế thích bài này.
  11. ruud có bán dc nhé nhưng số lượng rất hạn chế. còn ae muốn thì mua ruby về đổi sang ruud cũng dc nếu giàu. ko thì nhờ cày thuê =))

12. Bán 144k ruud cho ae lên w3. Ai cần pm zalo 0987573034

13. xin chân thành cảm ơn ý kiến đóng góp của 500 anh em :D