Thắc mắc Hỏi về master dư và master thường

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi AVGLE, 21/9/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Có thắc mắc search rồi mà k ra nên muốn thỉnh giáo ae chút
    Giữa 2 acc Tổng skill ngang nhau, 1 acc skill dư cao + skill thường thấp và 1 acc skill dư thấp + skill thường cao, cùng đồ đạc như nhau và poi như nhau thì acc nào sẽ dame to hơn
    Cảm ơn ae đã đọc bài

2. nếu cộng giống nhau thì như nhau thôi chả khác gì. nó cũng như point dư thường thôi mà

AVGLE thích bài này.
  3. Có ae nói mặc đồ sk thì skill thường cao hơn dame sẽ to hơn. Chốt lại tương đương nhau hả ae

k55tdh thích bài này.
  4. tổng số sk là như nhau nên k khác nhau đâu ae

AVGLE thích bài này.
  5. E ko đc rõ mấy nhưng trước đc nghe là nếu bác mặc đồ sk k5 mà có viên lửa lv ý thì skill càng cao thì viên đó ăn theo lv của skill càng cao nhé bác còn skill dư cao chỉ có là cắm fan có giá trị cao acc lên thôi bác nhé ví dụ cùng 800 skill nhưng 800 skill dư sẽ có giá là 40k bạc nhưng 800 skill thường sẽ /2 x giá skill bây giờ và kiểu gì cũng thấp hơn nhé

AVGLE thích bài này.
  6. nếu dùng vk SK thì skil dư thấp+ thường cao dame to hơn skil dư cao+skil thường thấp vì khi 400lv thì viên lửa lv nó phụ thuộc vào lv+skil

AVGLEMới Đổi Tên đã thích.
  7. Biết tin ai đây :))

8. nói đến vậy mà bạn không biết tin ai thì nên thử sẽ biết thôi :D, còn dùng viên lửa SK nó ăn theo lv sk thường;))

AVGLE thích bài này.
  9. Zậy bác cứ bít vì sao lại gọi đồ socket 5 lửa lv kể cả k1-5 người ta thường gọi là siêu socket ko nhưng cũng zậy 5 set hoặc băng sao ng ta ko gọi zậy bác có lý do cả đó 5v lửa lv thì nó sẽ cộng dồn dame của cả 5 dòng nếu skill thường càng cao dame càng khủng còn các dòng khác bác skill 800 cũng ko thể cộng dồn như zậy đó bác nhé

10. Chuẩn rồi :)

AVGLE thích bài này.
  11. Cám ơn các ae có lẽ đã sáng tỏ. Đó là về công. Thủ có liên quan đến skill thường (có thể là cả skill dư) cao hay thấp k nhỉ

12. Quan điểm của bạn sai hết rồi, sk thường cao thì dùng đồ sk sẽ phát huy tối đa tác dụng của viên lửa lv. Do vậy 1 nv 800 sk dư, 0 sk thường thì pk ko ăn lại 1 nv 0 sk dư, 800 sk thường.

13. Thủ lại do cách cộng sk thôi . Còn sk nhiều khi cộng max 20 điểm các ô chưa chắc đã tốt

AVGLE thích bài này.
  14. viên lửa cấp độ ở vũ khí nó tăng dame theo skill thường, skill thưởng càng nhiều thì dame càng to

15. KakalotHY

KakalotHY Chiến Binh

skill thuong cao khang thue khoe dame to ban nh..ko tin ban reset skill ma test mình đa thử và thấy yếu lắm

16. ngày trước thì cái sk thường cao sẽ mạnh hơn vì là sk thường nó tăng nhiều ở dòng sức đánh /lv
    còn sau này fan sửa lại cộng điểm lên cái đó không thì chưa rõ

17. HINH NHƯ SKILL THUONG MỚI KICH VIÊN LUA MAX

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi