Thắc mắc Hỏi về khảm vũ khí gay HQ k1

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bảo Ng0c, 22/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anh Tuấn đây hehe... mày mua viên lửa MAX Min về khảm thêm cũng được, 2 viên đó tăng dame cũng khá nhiều mà giá lại rẻ.

2. Ak. Cái này thì cũng có top ns rồi. Làm quả lửa lv nữa đập vào dame cho to bạn ơi. K đc tháo viên khác

3. e muốn khảm chuẩn cho @CuDuy đeo cho vip chứ a tuyền mà đùng đồ si cừn hen thì :)) không dùng đâu
    làm gì đập đc 2 vvên lửa lv |:D

4. Đc bạn nhé 100% là đc cứ nghe t đi. Mệnh kiếm ms có ng khảm. Nói nhỏ inbox t chỉ cho hêhhhe

Sắp Ra Rồi thích bài này.
  5. E hỏi ngoài lề tý. Gậy HQ 5 sk 28 ốp 15 bh muốn mua về khảm giá khoảng bn là chuẩn ạ

6. 6k5
    :)) bạn đừng lửa tôi , bh cậu khảm đc 2 lửa tớ cho cậu luôn cái gậy HQ này đấy chơi ko , nếu mà không khảm đc cậu mất tớ 10k bacj :D

7. Sao rẻ vậy nhỉ. Có 6k5. Mà nếu cầm gậy chưa khảm như e nói dame có hơn gậy kd 15 ko bác

8. gậy chưa khảm thì có dame to vì +15 nó co % phép thuật , nhưng mà cậu mua có khảm dùng ngon hơn nhiều vs lúc bán thì lại bán rễ vì hàng khảm chuẩn k1 lúc nào người ta mua để cho thuê hoặc buốn bán lời 1k 2k

Sắp Ra Rồi thích bài này.
  9. Ok. Cảm ơn bác đã tư vấn e nhé

Bảo Ng0c thích bài này.
  10. Dám chơi k. Nhẹ nhàng 5k bạc thôi.

11. 10k đi đã chơi thì phải chơi trội :))

12. Lập top đi t xác nhận cho. Dang định phang lô. Thôi chơi kèo này cũng đc.

13. lập như nào đây mà hình thưc như nào

14. Khảm đc 2 lửa lv thì ông mất gậy hq. Hoặc 10k bạc. K t mất ông 10k bạc chuyển hết bạc hoặc tài sản cho tg. Giám chơi giám chịu.

15. hehe, em ơi em chuyển a 5k bạc thôi... a khảm cho... khảm bình thường 2 nguyên tố giống nhau được mà em, về quy luật thì chỉ cần đủ 3 nguyên tố lửa sét băng để lên được phụ trội, tuy nhiên vẫn khảm được 2 ngọc giống nhau ( lưu ý hàng 3 viên giống nhau hoặc 5vien giống nhau chỉ có a cường Fan mới khảm được nhá ).

16. có phảy gay hq này kảm 5 lua st lv dame to phai ko ae? thấy bảo ca sv co 1 cái

17. Đúng vậy dame to đừng hỏi. Sv bjo chả còn cái nào. 5 lửa nhưng họ tháo 2 viên ra khảm sét vs băng thêm thì phải. Đã dc test rồi dame ttdo mà như ttden dame luôn

quangvinh thích bài này.
  18. eo thế tiéc nhi hang y mak ttd vớ dc thi khủng khiếp

tên gì nhỉ thích bài này.
  19. e đang bảo vs ông @tên gì nhỉ là khảm đc 1 cái gậy nguyên ven 2 lửa lv mà lên pt :))

20. đc ms tài chứ thì cứ lập top đi xem có không nào , k thì pm @Bợm. nhé :D hắn vừa khảm cái lg lên 2 lửa đấy , chỗ ông quen vs đám cu yvn nên cũng chả ..... làm gì :-ss

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi