Thắc mắc Hỏi về khảm vũ khí gay HQ k1

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bảo Ng0c, 22/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. - Em có một cái gậy HQ luck 5sk +15 bh e muốn khảm chuẩn k1 thì khảm như nào theo thứ tự thì nó mới lên được phụ trội đc . Mong ae khảm rồi vào chỉ giúp e với . @saivado1 a rõ về việc này chỉ e với sếp ơi

2. Ko nhầm thì ID này là một pro ép đồ . gần đây vừa đập cả RC lên +6 .... sao 1 pro như thế lại có thể đi hỏi vấn đề này ??????

3. tớ không rõ về mấy đồ này bạn à , pro gì đâu nhờ sếp fan trao cho may mắn đấy .

Bianconeri thích bài này.
  4. mình thấy mọi người hay khảm đầu tiên là: lửa, sét, băng, sét, băng => ra phụ trội tăng skill +11
    còn lửa, sét, băng, sét, sét => ra phụ trội tăng sát thương phép +5 cái này vip hơn hay sao ấy, và thấy mọi người thường khảm ở hai soket thứ 4 và thứ 5 trước rồi mới khảm lửa sét băng ở vị trí socket 1, 2, 3 thực tế mình cũng chưa khảm bao giờ vi hình như là còn yếu tố may mắn nữa mới lên được khảm phụ trội

5. ok tks bạn :D mình thử xem sao

6. Thường thì mọi người khảm là lửa sét băng sét băng
    Vs gậy mg một số người cho rằng lửa sét băng sét sét mạnh hơn "cái này ko rõ"
    Về dòng phụ trội vs gậy thì lửa >>sét>> băng sẽ cho 30% cơ hội ra phụ trội : sát thương phép +5 vs gậy mg soul nhé vs nỏ kiếm QT thì là sức tấn công +11
    Với thứ tự là băng >>sét>>lửa sẽ cho 30% cơ hội ra phụ trội : tấn công skill +11 dòng này dở hơn ko phù hợp vs muhn như Fan đã từng nói
    Tốt nhất cứ khảm theo l s b s b . có gì bán lại cũng dễ :D

7. Chắc là do bạn nói nhanh quá rồi.
    Lửa sét băng >> ft Sức tấn công +11(Kiếm;quyền trượng)/sát thương phép(gậy..) >> Phù hợp với SV HN
    sét băng lửa >> ft Tấn công skill +11 >> Phù hợp với SV không reset.
    Up cho cậu một số vũ khí để tham khảo :
    Chuẩn (theo đa số)Gậy :
    Kiếm :
    2 Băng :
    Gậy 2 băng :

KHẢM tran quái thì nên khảm ntn dame sẽ to hơn bởi 2 viên ngọc MIN MAX tác dụng với QUÁI nhiều hơn.
    Còn khảm thì cứ đủ 3 nguyên tố là lên dòng ft, với 5 dòng thì nên khảm viên lửa cuối cùng.
    Đấy là tất cả những gì mình biết :D

Anh3mTaoxcanglongx đã thích.
  8. Dòng phụ trội như hai cách khảm của bạn đều cho ra là sát thương phép +5 nhé ..!
    Có hai thứ tự cho ra pt là lửa >>set>> băng or băng >> sét >>lửa . chỉ tính 3 ngọc đầu tiên.

Cho mình hỏi xíu . khảm minmax train quái thì tốt rồi nhưng pk so vs 2 băng thì như nào cậu ? Nỏ elf nhé . đang khảm dở còn 2 viên cuối

Last edited by a moderator: 22/4/16
  9. thành có gậy HQ khảm chuẩn k1 ah :D

10. PK thì sao bằng được dòng tỷ lệ tân công chí mạng với viên băng 37 được.
    Mình không có, nhưng nếu bạn khảm inbox mình có thể giúp đỡ.

11. Nỏ elf khảm pk thì lửa sét băng sét băng
    Khảm train thì lửa sét băng lửa lửa

12. fai? tham khảo để lúc nào mà khảm

13. Screenshot_2016-04-23-03-04-22.png tuy nó là k5 nhưng a e có thể tham khảo để khảm k1 nhé

YeuVoNgo thích bài này.
  14. hàng ngon đấy

15. cũng tùy theo mục đích sử dụng nha bạn,,, như các thông tin trên thì các member đã nêu quá dõ mình chỉ bổ xung thêm là
    + bạn khảm để dùng cho suoll thì bạn nên dùng 2 viên băng là tỉ lệ + lực đánh skill.
    + bạn khảm dùng để dùng cho MG thì bạn nên khảm 3 sét .
    thì tỉ lệ dame sẽ hiệu quả hơn nha.

Tình Nhạt Phai thích bài này.
  16. Tiện đây cũng đua đòi nên đag tự khảm cái mk k5 cho mg ae cho hỏi nên khảm theo thứ tự 1-5 là lỗ nào trc lỗ nào sau ae cho tý hình ảnh phát

17. gậy hq hay gđ cho mg gay nào ngon hơn nhỉ ae

18. theo mình thì tỉ lệ dame thì gậy HQ to hơn gậy giác đấu vì tỉ lệ sát thương phép cao hơn, tuy nhiên dame của gậy HQ lại không ổn định bằng dame của gậy GD cậu à ( đa phần anh em nhận xét là như vậy )

truc289 thích bài này.
  19. GameThuVN(04_22-10_33-0000).jpg
    đen vãi

tên gì nhỉ thích bài này.
  20. Thôi để dùng luôn bạn ơi. Sao k khảm 3 dòng cuối trc bạn nhỉ. Nghe ae ns thế k biết dfungs hay k.

21. khảm nốt viên cuối vào đi em ơi, mà mày dùng cho suoll hay cho MG đấy em.

22. mỉnh khảm đúng theo thứ tự nhưng nó xịt PT tháo cái 5 ra thì nó lên :D
    a là ai đấy nhỉ :">

tên gì nhỉ thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi