8 về game Hỏi về Gia Trì

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Kau2Levis, 20/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mọi người cho hỏi với, gia trì từ +13 --> +15 thì sẽ cần bao nhiêu điểm gia trì ?
    Và sẽ phải chạy lv < khoảng > bao nhiêu lần max lv để đập đủ điểm gia trì từ 13 -> 15 vậy ạ ?
    Xin cảm ơn ạ :-B

2. 1. gia trì 13-15 thì tuỳ món yêu cầu số điểm khác nhau,
    2.cần lv 400 để gia trì, rs càng cao thì tỉ lệ x2 đập búa càng nhiều, rs 2k lần đc đập búa = PO nữa.

Kau2Levis thích bài này.
  3. Tùy món đồ sẽ có điểm đập # nhau. Bạn muôn GT món nào thì cứ đưa vào lò thử là biết bn điểm. Rồi chưa muốn GT lại hủy để lấy lại là OK!

4. rs 2k thì cần bao nhiêu PO đập búa 1 lần vậy cậu

5. 600 PO 1 phát nhé

6. hinh như 600PO hay sao ấy, minh ko rõ.

7. 600 điểm PO :)

Kau2Levis thích bài này.
  8. @zaro1989 Mình hiểu cái đó nhưng ko có món nào +13 để cho vào lò thử xem, ví dụ bây giờ mình muốn gia trì bộ Thánh Vũ
    +13 5 Lỗ Socket lên 15 chẳng hạn, rs 2000, với món đồ như thế và số lần rs như vậy thì mình sẽ cần khoảng bao
    nhiêu điểm gia trì /1 món đồ, và max Lv khoảng bao nhiêu lần để đập lên +15 ?
    ( ý mình muốn hỏi những bạn đã gia trì nhiều sẽ có nhiều kinh nghiệm, như vậy các bạn có thể ước lượng được
    những gì mình đang muốn hỏi, vì mình đang nói là " khoảng " mà :) )

9.  
  10. Thánh vũ mình đang gia trì đây, trung bình 180 điểm 1 món nhé, đấy là đồ đã khảm
    Nếu chưa khảm ít điểm hơn, khoảng 140 điểm 1 món

11. Khi bạn leo lên một cành cây để lấy tổ chim.
    Nếu bạn tụt xuống gốc rồi, tất nhiên là phải leo từ gốc lên từ đầu nhé
    @Kau2Levis :P

12. Mệnh Kiếm Ex Socket tận 2 dòng Ex mà cũng chỉ 119 điểm thôi.
    Thánh Vũ chưa khảm làm gì đến 140.

LYJANGQUAN thích bài này.
  13. Quần áo nhiều điểm hơn vũ khí bác ạ. Cái nỏ quỷ ex sk của @quynhmnls vừa xong cũng 140 điểm, tùy đồ thôi.
    Set TV mình đang chạy ít nhất 179 điểm

14. mình vừa gia trì xong nỏ quỷ 2 dòng ex sk 149 điểm này.
    nếu có op hoặc max 28op sẽ tốn hơn. tóm lại đồ càng nhiều dòng càng tốn. đồ càng đơn giản càng đỡ tốn.

Kau2Levis thích bài này.
  15. Mình nhớ không nhầm thì chỉ phụ thuộc vào số dòng ex và socket thôi. Op bao nhiêu không quan trọng.
    P/s: Nhầm với cái mệnh kiếm lởm 3% là 119 điểm. Cái này từ thời vua nhà Tống cởi truồng 125 điểm.
    Cái chuỳ Sừng Thép 5 socket chưa khảm của DK mình gia trì cũng có 10x điểm thôi.

16. Bác gia trì trong bao lâu thì xong vậy ?, trung bình 1 ngày bác chạy LV max đc bao nhiều lần ?

17. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

thật sự chủ top hỏi nhiều câu ngu ngu kiểu gì ấy.
    chạy nhanh hay chậm do mình.
    có bãi và arena .ko ai phá=> nhanh.ngược lại thì chậm.

18. Chính vì thế mình mới đang hỏi về bản thân bạn ý khi gia trì món đồ đó, trong thời gian đó lịch trình rs
    của bạn ấy thế nào, bạn ấy nói ra thì đương nhiên mình sẽ ước lượng được về thời gian gia trì của mình
    vì mình biết 1 ngày TRUNG BÌNH mình chạy đc bao nhiêu lần max LV.
    Chứ mình không hỏi là 1 món đồ gia trì trong thời gian CỐ ĐỊNH là bao lâu.
    Câu hỏi của mình rất rõ ràng: "
    Bác gia trì trong bao lâu thì xong vậy ?, trung bình 1 ngày bác chạy LV max đc bao nhiều lần ? "
    Mình nghĩ chắc ko phải bạn cmt ngu đâu, mà là ko đọc kỹ hoặc ko tư duy kỹ câu hỏi của mình thôi [-(

19. mình gia trì trong 7 ngày ko liên tục. từ 10-17/5. vì đa số là bận, có hôm rảnh thì gia trì từ chiều đến đêm được 40 điểm.
    mỗi chuyến arena trung bình gõ búa được 2 lần, còn cắm team k3 tầm 30p max 1 lần.

20. upload_2017-5-21_6-7-49.png upload_2017-5-21_6-7-49.png tuỳ từng món đồ bạn nhé. Đang nâng cái ring 265 phát

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi