Thắc mắc hỏi về dung hợp đồ và khảm đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chiến Khói Lửa, 12/11/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ai cho em hỏi tí.
    Dung hợp đồ phụ vs đồ chính thì đồ phụ có phụ ko luck có dung hợp đc ko + đồ phụ + bn thì tỉ lệ thành công ổn
    Khảm đồ. Nếu 1 món đã kích op muốn gỡ viên gió hp k1 ra để khảm viên gió k5 vào có mất kích op ko ??

2. Mình cũng gà theo mình nghĩ Dung Hợp hay quay đồ % thì cũng chỉ là % mà thôi 1% cũng lên mà 99% cũng xịt như ai ;))
    Dung hợp không phân biệt luck hay không luck nhé. Vấn đề là bạn có đủ tự tin đập món không Luck đó đạt điều kiện DH hay không mà thôi...
    Khảm socket thì vẫn như cũ bạn à 70%( xịt hay ko xịt không nhớ rõ vì mình không chuyên vụ này) và không ngoại trừ Khảm vào hay tháo ra nhé..

3. Thứ nhất:Dung hợp có luck hay k luck đều Ok miễn là món đồ phụ 1 dòng.có luck thì tỷ lệ cao hơn.2 món đồ càng cao thì tỷ lệ càng cao.tỷ lệ sẽ giảm khi món đồ chính dung hợp càng nhiều dòng
    Thứ hai: nếu món đồ đã kick op gỡ 1 trong 3 viên đầu chắc chắn mất phụ trội.còn gỡ 2 viên ở dòng thứ 4-5 thì 30% mất hoặc cũng có thể k mất.tuỳ may mắn

4. Thế thì khảm khoai nhỉ. Tưởng ko mất xúc sét k1 về khảm lại lên mấy viên k5.

5. dung hợp nên tỷ lệ trên 60% ít xịt

6. bạn ơi cho mình hỏi nếu gỡ viên thứ 2 -3 khám lại thì tỷ lệ có giống viên 4-5 ko

7. Gỡ viên 4-5 có thể xịt có thể k.nhưng gỡ viên thứ 1-2-3 chắc chắn 100% xịt.khảm lại thì 30% lên phụ trội

8. cảm ơn bạn

9. Dung hợp nếu bạn đầu tư món đồ chính có level cao và món đồ phụ có luck level càng cao thì % thành công càng cao.
    Nói vậy thôi chứ sau 1 thời gian mình chơi cái này thì chốt nguyên 2 từ thôi "Hên Xui"

kenypr0ak thích bài này.
  10. Chuẩn đấy. 23% 1 phát lên luôn. Mà trong khi đó ép lên +9 có luck mà mất vài chục viên là chuyện bt, mà thấy nó bảo là 75% hay 50% ngọc tím với đồ có luck. Vẫn xịt đều.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi