Thắc mắc Hỏi về dồn reset

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Cris7, 21/11/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cris7

Cris7 Hiệp Sĩ

Anh em cho mình hỏi xíu với. Mình muốn mua một nhân vật về acc để làm nhân vật phụ rồi sau đó cày thêm một chút cho đủ điều kiện dồn reset thì có dồn reset được không?
    Mình dồn reset chủ yếu để lấy point dư là chính. Nhân vật đó 116 lần rs, 20k point dư. Giá là 7.500 bạc. Mua về cày lên khoảng 250 lần rs là đủ điều kiện dồn được. Sau khi dồn (50% rs và 68% point dư) nhân vật chính của mình sẽ có thêm 125 lần rs và 13.600 point dư.
    Vì mình mới chơi lại nên còn ngu ngơ, muốn xin ý kiến của anh em: nên mua nhân vật để dồn rs hay để 7.500 bạc để mua cash shop cày master kill hơn? Cái nào tiết kiệm hơn?
    Nhân vật của mình mới chỉ có 140 master kill và 120 point dư (coi như là chưa có gì đi)

Mantis247 thích bài này.
  2. Tốt nhất bạn mua skill đổi dư

Cris7Mantis247 đã thích.
  3. Cris7

Cris7 Hiệp Sĩ

Bác xem giúp em 7k5 bạc thì mua được bao nhiêu skill và đổi được bao nhiêu dư với? E chơi ELF. Em mới chơi lại nên ngu ngơ quá, chả biết tỉ lệ quy đổi như nào. Em vào xem chỗ bán master thấy cứ rao bán mấy trăm nghìn mà không biết đấy là điểm exp hay là điểm gì bác nhỉ?

trungnga thích bài này.
  4. ef tỷ giá skill thấp thì 22, cao thì 25, với 7k5 bạc thừa mua 300 tỷ ẽxp skill eff, đổi phát 20k dư luôn ko chần chừ

Cris7 thích bài này.
  5. Cris7

Cris7 Hiệp Sĩ

Vâng, thank you bác nhé.

6. Mua skill về đổi poin dư là hợp lý

7. mua skill dổi dư cho lẹ bác ạ :D

8. 298 tỷ là đủ rồi, không cần 300 tỷ đâu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi