8 về game hỏi về chính sách đuổi tốp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ly93, 28/8/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tính hình là đăng rủ 1 tema từ mu nước ngoài qua đây. khoảng 10 người anh em cho hỏi nếu. giờ mua acc tầm 60=> 70k point dư thỳ có thể đuổi đc tốp 1 2 3 của sv hn không nếu ngày nào mấy acc ý cũng max rs ngày

2. đuổi top rs thì dễ đưởi tôp poin dư thì siêu khó :D
    hình như 1 ngày rs dc có 6 lần

3. Ko thể đc bạn nhé :D

4. Ko bạn ạ. Hàng nhiều dư chỉ rs dc 6 lần 1 ngày mà họ đã chơi top rồi họ giữ top. Họ ngày nào cũng cày như bạn luôn. Bh cuối tháng dc đua rs nên lần rs tháng nó mới lộn xộn thế chứ trước á nhìn lần rs trong tháng đều tăm tắp luôn

babyhs1102 thích bài này.
  5. No Never
    TOP 1- 10 chắc cứ lên 2k rồi RL thì cậu chả đuổi được đâu :D
    thủ *** = đồ vip + độc hơn :D chứ top 1 cũng đang rao bán mà :) đồ thì ai cũng cần :)

LingLung thích bài này.
  6. thôi thì coi hàng top họ lười đc 5 lần ngày và mình 6 lần ngày đi :D và coi như combo nvp đc tài chợ miễn phjs cho các bên vậy mỗi bên chỉ cần rs 1000 lần là đc relife. Muốn hơn họ đc 1 lần rl thôi cũng là 1000 lần tương đương 1000 ngày gần 3 năm :D. Ac top 2 là 120k dư giờ mua 60 duổi 120 là thiếu 60k = 10 lần relife. vậy là 3năm x 10lần = 30 năm đuổi đc top2.
    ngồi game nhiều thời gian trôi cũng nhanh chẳng mấy 30 năm :D
    sợ nhất là tầm top 10 thôi đã chẳng sót lần rs nào để mà đuổi :P

7. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Cách duy nhất để có thể đuổi Top đó là ... mua luôn cái acc Top 1 :">
    Chứ những cái Acc Top MU này, toàn chơi trên 10 năm r mới tích lũy dc như thế, ông tưởng đuổi mà dễ :))

LingLung thích bài này.
  8. Vào những ngày đua tốp chịu khó cày và chịu khó pk để mấy con tốp nó rs đc ít lần :)) mình thì rs đc nhiều lần khoảng vài trăm năm chắc đuổi đc tốp :)) mà éo hiểu em sao đi hỏi cái này . Ai mượn id em à có phải lý mà a biết đây không @@

Nhật Thăng thích bài này.
  9. ông củng qua đây lun rồi hả sao ko đợi seve mới ra chơi lun

10. mua hẳn top 1 ve mà chơi , không co tiền tốt nhất không chơi, đú sao voi top 123;;);;)

Em Về Đi thích bài này.
  11. Mua tọp các nhân thế ngày nào cũng chơi cũng pk cũng cầy kéo là OK nhé

12. sever mới là sever nào vậy bạn? mình thấy Gamethuvn có rất nhiều sever mở ra nhưng chỉ duy nhất sever Hà Nội này là ổn định và đông dân cư nhất (theo mình nghĩ chủ quan là như vậy) ae thấy có chỗ nào hơn được sever HN này không bảo mình để mình bán hết acc bên HN này cùng chơi vs các bạn :D

13. Cũng từng có ý định như bạn, mua acc tầm trung sau đó cày đuổi top, nhưng cái giá rs quá chát nếu bạn cày kiểu đấy, cứ 2k lại reset lại :D ... nếu có đk thì mua acc top luôn cho nó nhanh

14. ở svHN này thì chuyện đuổi top là điều không tưởng

Em Về Đi thích bài này.
  15. túi bảo chủ top đợi seve mới ra anh em hội tụ lại chơi

16. có 1 tema khoảng 10 ae tâm huyết và 20 người nữa đang ở 1 sv nước ngoài. hành bno acc quá. adm nó giảm dame rồi khóa ip VN luôn( ko hack nên nó không block) mà nghe cmt thấy ai cũng khuyên đợi sv mới. chơi game có ng thích pk có ng thích cày tốp. mà k thể đuổi tốp thế này thỳ nhọ quá

Nhật Thăng thích bài này.
  17. =)) chuẩn đét , họ đang bán đó

18. Chính sách đó là mua acc tốp

19. Có gì đấy sai sai , không quan trọng là bao nhiêu , mà quan trọng là mình res thì nó cũng có đứng im đâu !

20. thì tín hơn nhau 1 lần rs mà. Một năm hơn 365 lần, 3 năm mới được 1000 lần, nghĩa là 3 năm bạn mới đuổi được 6k dư

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi