Thắc mắc HỎI VỀ BÁN ACC TRÊN CHỢ ẢO QUẢN LÝ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Đại Lộc, 22/3/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TÔI LÀ CHỦ ACC tram35kv CÓ ĐĂNG KÍ SDT 0975968404, CÁCH ĐÂY HƠN 1 NĂM CÓ TREO RAO BÁN ACC TRÊN QUẢN LÝ ACCOUNT VỚI GIÁ 40K BẠC NHƯNG KHÔNG THẤY AI MUA. BÂY GIỜ VÀO ĐỂ CHUỘC LẠI ACC THÌ KHÔNG THẤY ACC ĐƯỢC RAO BÁN NỮA. ĐĂNG NHẬP VÀO QUẢN LÝ THÌ THẤY BÁO ACC ĐANG BỊ TẠM KHÓA.
    VẬY AE NÀO BIẾT HOẶC ADMIN NÀO BIẾT CÁCH LẤY LẠI ACC THÌ GIÚP MÌNH VỚI

2. 1-. Sau khi bạn rao bán, account của bạn sẽ bị khóa và bạn không thể tiếp tục chơi. Tin rao bán không thể xóa hoặc sửa. Nếu bạn không muốn rao bán, hãy dùng acc khác để mua lại.
    2-. Việc rao bán acc sẽ bao gồm toàn bộ: các nhân vật thuộc quyền sở hữu acc đó, đồ trong hòm, ngọc bạc zen trong BANK, đồ đã rao trên chợ ảo. Đồ trên người nhân vật sẽ bị xóa hết
    3-. Tin rao bán sẽ được treo trên chợ ảo 3 ngày để kiểm tra. Sau 3 ngày sẽ được phép giao dịch bình thường.
    4-. Để rao bán cùng lúc 2 acc A và B :
    B1: Bạn rao bán acc A như bình thường, sau đó thoát acc A và đăng nhập với acc B.
    B2: Tiếp tục rao bán acc B và điền tên acc A vào vị trí cùng bán của acc B.
    5-. 3 account liên quan (acc bán, acc bán chung và acc nhận bạc) phải có cùng số điện thoại đăng ký. Acc cùng bán có thể là acc chồng, acc vợ hoặc acc bất kỳ của bạn. Khi người khác mua acc chồng sẽ phải mua cùng với acc vợ (nếu bạn có rao)
    Điều kiện rao bán: phải thỏa mãn tất cả các điều kiện sau:
    1. Nhân vật chính trong acc phải reset trên 300 lần HOẶC có tối thiểu 10k point dư
    2. Account không vay nợ.
    3. Account không bị khóa đổi số điện thoại, không chống đổi số điện thoại, không bị bảo lãnh account
    4. Lần cuối cùng rao bán hoặc đổi số điện thoại cách hiện tại: tối thiểu 7 ngày

Phí giao dịch sớm: Nếu lần cuối cùng rao bán hoặc đổi số điện thoại cách hiện tại
    _ Cách từ 30 ngày trở lên : miễn phí.
    _ Cách từ 20-30 ngày: phí giao dịch 500 bạc
    _ Cách từ 7-20 ngày: phí giao dịch 1000 bạc
    Phí giao dịch được trừ sau khi bán account thành công

3. k thấy mục nào là để lâu bị khóa acc cả up cho bạn sớm lấy lai được acc

Đại Lộc thích bài này.
  4. acc nay có cái qtss k5 với it đồ MG theo acc đúng k nhỉ
    treo giá cao quá tầm 30k co phai bay r k :D

5. đúng rồi bác à, treo chơi thôi. giờ lấy về nghịch tiếp mà ko thấy acc đâu nữa. có lẽ nào ... :(

6. hau

hau

7. tiếp tục chấm

8.  
  9.  
  10.  
  11. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

đã chuyển fan

Đại Lộc thích bài này.
  12. Cảm ơn bạn nhiều :D

13. Mong Fan giải quyết giúp em