Hỏi thăm người cũ

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Cấm Hỏi, 11/7/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cấm Hỏi

Cấm Hỏi Yêu Ngọc Linh

Chào diễn đàn MUHN.
    Lâu lắm rồi mình mới quay trở lại đăng nhập vào diễn đàn. Hồi xưa mình cũng đã có 1 thời gian dài gắn bó mật thiết với MU. Nhớ hồi là 1 gã sinh viên chơi bản MUHN đầu tiên lọ mọ lên đánh rồng chết lên chết xuống, rồi lúc căn giờ giật blood, devil, đúp đồ, cướp quét, đua top, cướp bãi, bảo kê....
    Giờ đã xa MU rất lâu rồi, cuộc sống, công việc, gia đình chiếm hết cả thời gian, ko còn dành thời gian chơi game được nữa.
    Những người bạn mình xưa không biết còn ai chơi MU nữa không nhỉ? Nếu còn thì ới lên 1 câu để VA biết cái nhá ;)).
    Cám ơn.

vipmeli94Vân Béo đã thích.
  2. còn đây :D .

3. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

Năm 4rum mới thành lập việc xin title rất chi là rễ nên ai cũng có titler màu :">

mình cũng có 1 ID nhưng lâu không đăng nhập nên giờ tìm không được pass::D

4. Saga

Saga ♪ Tân Hợp Nhất ♪

Những người xưa vẫn còn chơi MU nhiều lắm

5. Hạc Giấy Buồn

Hạc Giấy Buồn Gold Member

VA có phải vân anh ? đoán mò :D

6. Từ năm 2009 chắc ít người ;))

7. nhìn tên rất quen! có nhớ gia đình virus, trọng khánh, sơn gà, tú mèo, hùng cá sấu k? ..... mà hình như sn 85 hay 86 gì đấy nhà ở đông anh hoặc nhổn. mấy năm trôi qua nên chỉ nhớ mang máng.

Last edited: 11/7/12
  8. cậu cho hỏi cái chữ yêu ngọc linh viết như thế nào.

9. Cấm Hỏi

Cấm Hỏi Yêu Ngọc Linh

Ngày xưa tớ cầm hàng khủng hay hàng lởm thì cũng đều thích đi PK. Cho nên cũng kha khá "kẻ thù" :D, chỗ mà thường chơi là quán net 26 và 38 Tự Do. Lúc đó còn là sever vip nên nhiều hàng khủng và trình độ cày kéo, PK lên tay rất nhanh.
    /Saga: dạo qua 1 vòng quanh diễn đàn thì thấy trong số những người mình biết còn mỗi thằng Bình phò chơi MU thì phải. Đị t mợ chưa thấy thằng nào ham chơi MU như thằng ấy. Bảo bỏ MU mấy lần mà chẳng thấy ăn thua. Ah hình như còn lão Phong gà thỉnh thoảng lên chém gió thì phải. Hình như còn cả 2 vợ chồng NguyenBao và vợ chồng nhà nhoem cũng vẫn chơi. Mấy người đó tạm gọi là quen biết.
    /Ngựa non: ko phải là Vân Anh mà là Vàng Anh.
    /Hoàng hà: những cái tên bạn nhắc đến mình chả có ấn tượng gì cả. Có thể là ko quen hoặc cũng có thể là lâu quá quên mất. Nhưng chắc là ko quen ;))
    /Chip còi: cái title của mình là do thằng Hi nó làm cho lâu rồi. Muốn có thì hỏi nó ý.

Last edited: 12/7/12
  10. giờ muốn có title thì phải là Mod hoặc Mod xin cho cậu à :))

11. chỉ chơi 1.0 thôi đúng k? vậy còn thăng Anh quang thì sao?

12. Cấm Hỏi

Cấm Hỏi Yêu Ngọc Linh

MUHN thăng trầm qua rất nhiều phiên bản mà. Mình chơi từ hồi close beta. Đến 1.0 thì vẫn còn chơi. Từ cái hồi ko có hack, sau đó hack = celerato và Speed gear.
    Thằng Anh quang nghe cũng quen quen. Nó là con MG phải ko nhỉ? acc BK tuanas là của mình. Mọi người chơi cũ chắc chưa quên.

13. Có khi nào t/y quên a rồi sao :x

14. Hạc Giấy Buồn

Hạc Giấy Buồn Gold Member

Chắc là quê rồi :))

15. Admin TTH mà gọi là thằng Hi. bác này chắc có máu mặt đây. Phong Vân. biết Phong mà lại không biết Vân

16. Thế biết hòa cây vờ hơm anh ơi. ;;) =)))))))))))))))))))))

DK HoangTu04 đến từ Nhật Tân =))

17. Li0n

Li0n Guest

rất tiếc là không quen bạn, nhưng trước lạ sau quen vậy

18. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

Ngày trước nếu chơi sv riêng thì có nhớ cái Tên DK: BaoChua không nhỉ :">

19. Saga

Saga ♪ Tân Hợp Nhất ♪

ngụp lặn ở Kalima bên sv riêng suốt nhưng chưa nghe danh BaoChua bao giờ :">

20. cấm hỏi, vân béo, tôi cũng chỉ nhớ máng máng khi còn ở 1.0 hay lên 4rum. con mấy cai tên nói lúc đầu tiên là ss3 rồi :)). thằng Anh quang bên đông anh ấy. nó chơi DL. từ khi sang ss3 thì thế hệ 1.0 gần như nghỉ hết.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi