1. 1. Hỗ trợ trực tuyến, trao đổi trực tiếp với admin qua tổng đài 0904454444 (SMS, Zalo, Telegram). Khách vui lòng xem chi tiết
    2. Tổng đài Telegram lấy mã ưu tiên miễn phí. Khách vui lòng xem hướng dẫn tại đây
    3. Lấy mật khẩu diễn đàn qua SMS: mời Khách xem hướng dẫn chi tiết
    4. Bạn vui lòng đăng nhập hn.muhanoi.com.vn hoặc vq.muhanoi.com.vn nếu bạn bị chặn khi vào quản lý account
    Dismiss Notice
  2. 1. Kích hoạt tài khoản: soạn ON TKDD UserID rồi gửi 8085
    2. Đổi mật khẩu diễn đàn: soạn ON TKDD UserID PassMới rồi gửi 8085
    3. Để biết UserID (số thứ tự, số báo danh) account diễn đàn của bạn , soạn ON TKDD ID rồi gửi 8085
    Khách muốn xem hướng dẫn chi tiết hơn, mời click vào đây
    Dismiss Notice

Bá Vương Hỏi đáp , chia sẻ kinh nghiệm cộng point , PK SV Bá Vương !

Thảo luận trong 'Phù Thủy' bắt đầu bởi •Trang…Kelly•, 26/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. •Trang…Kelly•

•Trang…Kelly• ◄†rαñg…¶«ë££ÿ►

Để tránh tình trạng spam , hỏi đáp những vấn đề đã được giải quyết . Mình lập PIC này với mong muốn anh em chủng DW ở SV Bá Vương chỉ tập trung ở PIC này khi tham gia box Phù Thuỷ . Với mục tiêu hỏi đáp , chia sẻ kinh nghiệm cộng point , cách PK trong mọi trường hợp .... Pic được lập ra với mục đích lưu giữ các kinh nghiệm tích lũy được , các ý kiến hay và giúp chủng DW đi lên ở SV Bá Vương . Tránh tình trạng lập nhiều pic hỏi đáp các vấn đề đã được giải quyết làm loãng Box . Mong anh em đọc , hiểu và thông cảm .

Quy định diễn đàn Box Phù Thủy : http://diendan.gamethuvn.net/threads/quy-dinh-dien-dan-box-phu-thuy.671178/

2. kneel

kneel Cư Dân

cho mình hỏi về cái gậy huyền quang
    nó là gậy cầm 1 tay mà mình + mt đến quyền lực gậy 1 tay mà ko có tác dụng ( ko + tốc độ đánh_vẫn 760) ??
    hôm nay mới mua gậy + luôn thấy thế mai lại test + 2tay

•Trang…Kelly• thích bài này.
  3. •Trang…Kelly•

Max tốc chỉ được 760 thôi bạn nhé . Bây giờ không còn được 770 như trước nữa !

4. kneel

kneel Cư Dân

hjx bác phán kinh quá vẫn lên 770 mà
    mình chỉ thắc mắc về cái HQ nó là gậy 2 tay nhưng lại cầm đc khiên còn bảng mt thì +1 tay ko có tác dụng
    chơi 2 tay :P

DuyLuong1992 thích bài này.
  5. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Mình tưởng gậy HQ là vũ khí 1 tay chứ nhỉ :-?

6. kneel

kneel Cư Dân

thì vẫn cầm đc khiên nhưng đứng trong BC sẽ thấy nó ôm gậy 2tay :'(

7. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Bạn cho mình hỏi nếu không có Khắc tinh chủng tộc thì Soul có ngại chủng tộc nào không nhỉ?
    Không chơi với Trang bị siêu socket nhé.

8. •Trang…Kelly•

Cho mình xin cái ảnh lên 770 với :x
    Ngày trước là có lên 770 . nhưng thời gian gần đây mình cộng không còn lên nữa . cũng thấy hơi lạ

9. •Trang…Kelly•

Xin đính chính cho bạn Gậy Huyền Quang là gậy 1 tay nhé . Còn gậy Tầm Ma mới là gậy 2 tay

10. •Trang…Kelly•

Cũng tùy thuộc vào từng SV và nếu không có khắc tinh chủng tộc thì Soul không đánh được ai và cũng chẳng ai đánh được khi ngang đồ ngang RS . Mình xin cam đoan luôn :D

11. Giấy Trắng

Mình nhớ trước SS4 sever Hà Nội họ khoe Soul đập được tất, trừ DK ra thôi.

12. Giấy Trắng

Bạn hỏi lại xem bạn ấy chơi sever nào, mình nhớ mang máng SS6 có 770 tốc độ.

13. •Trang…Kelly•

Bên BV đúng là có 770 . Nhưng từ khi update lên 6.7 hay bao nhiêu đấy là mình cộng không còn được nữa . Nên cũng thấy hơi lạ và chưa tìm đc ra nguyên nhân

14. •Trang…Kelly•

SS4 PK được là bởi tính năng hấp thụ của Wing không có tác dụng , và đồ tăng sức sát thương < nay là giảm sát thương > gây dame quá khỏe khi mặc đồ Exl với 36% tăng công . Từ khi nên ss6 mọi thứ hoàn toàn thay đổi . Tác dụng hấp thụ của wing có tác dụng , các dòng tính năng như Phục hồi hoàn toàn < Ở bản ss4 -> Wing tự quay > khi lên ss6 đc trở về đúng tính năng của nó . May mắn thì được dòng hồi hoàn toàn HP ....
    Trước đây GangterMU đã có 1 PIC chỉ rõ khi SV BV lên ss6 về tính năng thực sự của các item , nhưng đã quá lâu và thay đổi diễn đàn nên không thể có dẫn chứng cụ thể

15. kneel

kneel Cư Dân

cùng 1 mt nhé 2 gậy # nhau đó
    cần mình đưa acc vào check luôn :P
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

16. kneel

kneel Cư Dân

2p gắn mác BV ở đầu rồi mà

17. •Trang…Kelly•

Vậy thì account của mình có vấn đề , phải nhờ GT fix thôi . 7282 Agi + 10d MT mà không được 770 ảo thật

18. kneel

kneel Cư Dân

làm mình nghĩ HQ 1 tay nên mua chơi mà h dùng phải+ mt 2tay tiếc 10 speed :(
    có fai lỗi gì cần fjx ko nhỉ ?

19. •Trang…Kelly•

Đính chính với bạn : GẬY HUYỀN QUANG LÀ GẬY 1 TAY . GẬY TẦM MA LÀ GẬY 2 TAY .
    Bạn có thể pm với GangterMU để biết thêm chi tiết !

20. •Trang…Kelly•

bó tay với bác . Nhìn trong BC để phán quyết gậy Huyền Quang là gậy 2 tay thì mình chịu rồi !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi