1. 1. Hỗ trợ trực tuyến, trao đổi trực tiếp với admin qua tổng đài 0904454444 (SMS, Zalo, Telegram). Khách vui lòng xem chi tiết
    2. Tổng đài Telegram lấy mã ưu tiên miễn phí. Khách vui lòng xem hướng dẫn tại đây
    3. Lấy mật khẩu diễn đàn qua SMS: mời Khách xem hướng dẫn chi tiết
    4. Bạn vui lòng đăng nhập hn.muhanoi.com.vn hoặc vq.muhanoi.com.vn nếu bạn bị chặn khi vào quản lý account
    Dismiss Notice
  2. 1. Kích hoạt tài khoản: soạn ON TKDD UserID rồi gửi 8085
    2. Đổi mật khẩu diễn đàn: soạn ON TKDD UserID PassMới rồi gửi 8085
    3. Để biết UserID (số thứ tự, số báo danh) account diễn đàn của bạn , soạn ON TKDD ID rồi gửi 8085
    Khách muốn xem hướng dẫn chi tiết hơn, mời click vào đây
    Dismiss Notice

Hà Nội Hỏi đáp cách cộng point cho MG và Cách lấy Speed (SP) hay tốc độ

Thảo luận trong 'Đấu Sĩ' bắt đầu bởi Cậu Chủ Nhỏ, 27/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thật ra tớ nghĩ là mặc đồ zen cắm cho 2 con TTD nhặt luôn ấy mad vì hiện tại có 2 acc kéo (35% và 15%). 2 con này ko rs nên đánh ko rơi zen nhiều khi ko có tiền sửa đồ ;)),

2. Thanh Đặng

Thanh Đặng Cư Dân

Các bác cho e hỏi

cái dòng né tránh 10% có tác dụng khi pk ko vậy ??? hay chỉ có tác dụng với quái và boss ??

3. Dòng này rất khó test, cá nhân mình nghĩ là nó có tác dụng với cả người và quái.

4. Mình đã thử cộng thêm agi và nó vẫn hiệu quả mốc agi 11381 có phải là tối ưu hay nó chỉ dành cho những nhân vật dưới 50k point. Chứ mình cộng vẫn thấy chỉ số sức sát thương lên đều đều không thấy suy giảm tẹo nào.

5. Thanh Đặng

Thanh Đặng Cư Dân

Tại em đang chơi ss2, nên đồ rất khó kiếm, chỉ có CP, PV, HT thôi. ko có set thần

mặc 2 món 10% + ring 10% nữa mà ko biết cách tét sao cả

6. c4uRongbg

c4uRongbg Cư Dân

29k tes k3 bình thường mà

7. các bác cộng poin giúp em với! MG em 35k poin, 350 SK, w3,5 + 15, 2 gậy giác đấu khảm chuẩn, ring pedan max, ( em có 2 set lôi phong full 15 và phong vũ thần 15 theo các bác mặc bộ nào khỏe hơn?, em mặc cả 2 thấy không khác nhau mấy set phong vũ thi thoảng nổ dame to thôi chứ bt đame cung ngang pheo lôi phong ) mong các bác chỉ em cách cộng poin sao cho hợp lý ạ, hiện tại dame em nó 200-400k nhảy loan xì ngầu có lúc đc 700k ((

8. bác nào tét ss11 chưa

cho e zin bảng sk với

Last edited by a moderator: 18/6/16
  9. Quan trọng là skill ấy
    Poin thì agi 11k.str đủ đeo đồ.còn lại ene

10. mg chiến muốn dame acheron to thì + max str. còn muốn săn boss thì + max ene

11. pro cho mình hỏi chút, sao mình cộng max ene là 65534 mà năng lượng lại hiện 6000/3826 là sao, có ảnh hưởng gì khoong , và cách khắc phục

12. cậu bị âm mana nhé cậu cho biết hết các cột cậu cộng khi max 400lv nào

phonghua thích bài này.
  13. ene 65534
    vit 26
    agi 37131
    str 21233

mình vẫn chưa hiểu lăm, sao lại âm mân nhỉ , cậu làm ơn nói rõ hơn cho mình hiểu được không
    thank !

vắng nhỉ, không có pro nào giải thích hộ mình cái nhỉ

Last edited by a moderator: 23/9/16
    FayA1HoaTim2 thích bài này.
  14. Âm là âm thế nào vớ vẩn quy định cột mana chỉ thể hiện 60k cái thừa ấy với 60k + vào nhau là tổng số mana của cậu train thoái mái đi
    Nếu thích hết cậu + ít ene thôi lúc đó dame nhỏ miễn kêu

phonghua thích bài này.
  15. mình không phải sợ hết mana mà là mình hỏi là nếu bị như vậy thì có ảnh hưởng gì không thôi

16. không sao đâu vẫn dùng đc tốt

17. giabao.subo2002

giabao.subo2002 Hiệp Sĩ

MG dùng GIAON PK có ổn không các bác

18. cho mình hỏi cái skill muốn cộng cho cái bão điện mà nó không cho cộng tiếp
    còn cái cánh sao lại có skill cho cánh phục sinh. Cánh này của sum mà

Các file đính kèm:

Kích thước:
      109.8 KB
      Đọc:
      144
      Kích thước:
      103.6 KB
      Đọc:
      158
  19. anh em cho hỏi nếu mang gậy bên tay phải rương đồ thì +9 +13 +15 nó có khác dame nhau k? hay bên tay phải rương đồ mặc định là chỉ tính option??

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi