8 về game Hỏi - Đáp các thắc mắc về game, diễn đàn.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gamemuvp, 16/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. của em đá cũng mất . đen đủi quá a nhỉ . may mà em chưa mua thêm trứng :) . tks a nhé

2. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

anh mất 3 phát ra đá, 1 phát ra pet mà bay sạch

Bảo Vy thích bài này.
  3. ae cho hỏi là sự kiện tìm bảo vật hôm 4/2 vừa rồi đó phần thưởng là bạc không khóa hay là bạc khóa ạ :)
    và bao giờ thì nhận thưởng ạ :) hiện h mình vẫn chưa thấy có gì

4. Bạc xịn nhé, nhận thưởng 2 hôm rồi.

5. a chủ thớt ơi onl không a trai e có tý việc
    gấp

6. gamemuvp

????

7. a bán lẻ cho e mấy nhóm Trầm Ngư đc k a

8. @gamemuvp
    Cho em hỏi vấn đề bao lãnh acc. Là chir cần rs gấp đôi là dc hay cần 999 ngày mới bảo lãnh dc ạ. E cảm ơn

9. cho em hỏi là đeo Vip rồng chiến, vip mỹ nhân ngư khi bị pk thì có mất máu không?

gamemuvp thích bài này.
  10. Ko nhé bạn

gamemuvp thích bài này.
  11. Cho e hỏi hiện tại e dang bên nước ngoài, có đăng kí sdt nuoc ngoài. Bây giờ e muốn đổi sdt sang số vietnam, e có soạn tin gửi cho Admin sao lại ko dc xác nhận nhỉ. Ae biết đổi ntn ko giúp e với :((

12. Anh @gamemuvp cho em hoi la acc bao lãnh co thể treo bán skill matter ko a.thank

13. gamemuvp

không bán được

14. cho mình hỏi bây giờ có xin chuyển acc từ sv # về sv HN đc k thế

15. gamemuvp

Không bạn nhé

16. sao em dang treo 3 acc cu di đau ve la ngăt ket noi voi may chu là sao vay moi nguoi lan dau thi bi update lan 2 cung k hiêu vi sao lan 3 nưa chán cu cam dc cai bai dang yen dang lanh sang thuc day mat cai bai

17. Xin mod tư vấn giúp giờ e có acc vay bạc 6xx ngày rồi mà muốn vào check xem đồ đạc còn gì ko thì làm cách nào được ạ . Vào phần bảo hiểm đồ ko có . Chắc trước ko bảo hiểm hoặc đồ theo acc nhóm 4 ạ
    @gamemuvp @fantasymc
    Em muốn vào check đăng nhập game để trả bạc ạ

18. gamemuvp

acc của mình còn không nhớ thì thôi bỏ đi :D. còn máu thì chuộc và xác định không có gì cho đỡ buồn

tvthy96 thích bài này.
  19. @gamemuvp a ơi a kiểm tra cho e acc huongvi với e mất sdt nay muốn đổi sang số 0966976876 mong a xem sét giúp đỡ tạo điều kiện cho e đc hoà nhập với gamethuvn.net a @fantasymc

20. game giờ bị sao ấy, e treo 4 acc 3 acc 4 ngày rs 1l và 1 acc rs mỗi ngày 1l, sao khi treo 3 ngày thì chỉ còn lại 1 acc chăm rs còn treo các acc khác thì bị ngắt kết nối, mong fan sủa cái lỗi này với cứ đi làm treo để đấy về thì đi 1 con tm thì chơi kiểu gì cho không bị tỗn ạ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi