[Hỏi] Cần học thêm ngôn ngữ gì nếu muốn lập trình game?

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi never.ever, 18/4/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. never.ever

never.ever Chiến Binh

chơi thì chơi nhưng toàn bọn tiếng anh bá cháy lắm ông ạ

2. krvir

krvir Hiệp Sĩ

ờ, cũng từng nghe danh ở mấy cuộc thi hùng biện tiếng anh, công nhận cũng toàn lũ siêu nhân quái vật nhỉ

3. krvir

krvir Hiệp Sĩ

ờ, cũng từng nghe danh ở mấy cuộc thi hùng biện tiếng anh, công nhận cũng toàn lũ siêu nhân quái vật nhỉ

4. never.ever

never.ever Chiến Binh

siêu nhân quái vật thì nhiều, học bá cháy mà xinh cũng ngây ngất luôn, mấy đứa con gái ở đây phóng thoáng hiện đại lắm, còn tôi chỉ là thường dân học gạo thôi :v

5. yu.kino

yu.kino Chiến Binh

thế á, hỏi thật là nhìn nó có xịn vs hoàng tráng như trên mạng ko chứ mình thấy cứ như trong phim ca nhạc Mỹ ý

6. never.ever

never.ever Chiến Binh

đẹp lắm :))) đến rồi biết, trường, cơ sở vật chất, màu sắc nhìn rất Internation :)))

7. never.ever

never.ever Chiến Binh

đẹp lắm :))) đến rồi biết, trường, cơ sở vật chất, màu sắc nhìn rất Internation :)))

8. khongtu94

khongtu94 Cư Dân

Bạn muốn làm game chạy trên nền tảng nào PC(bao gồm cả webgame) hay mobile?

9. yotushiba

yotushiba Hiệp Sĩ

lập trình game thì mấy đứa cấp 3 có hướng học công nghệ cũng có thể học được luôn.

10. trungZ

trungZ Hiệp Sĩ

nó đâu có dễ vậy bố ==

11. yotushiba

yotushiba Hiệp Sĩ

ko, ý mình ko phải hạ thấp cho rằng lập trình game dễ mà là nếu có căn bản với hướng đều học được, huống hồ bạn này đang học hệ thống thông tin quản lý rồi

12. trungZ

trungZ Hiệp Sĩ

thế thì đúng rồi, mình quen mấy ông đang học đại học mà bỏ dở đi làm luôn vì học ở ngoài r có tay nghề ngta nhận luôn

13. yotushiba

yotushiba Hiệp Sĩ

Tôi thì lại ko ủng hộ chuyện bỏ học ngang chừng lắm, đã học rồi thì cố mà xong cái bằng

14. benzino7

benzino7 Hiệp Sĩ

thằng bạn mình đang học được 2 năm thì bỏ, nó chỉ đi dạy tiếng anh thôi r mở đc trung tâm, bây giờ tậu được xe hơi r, mà 94 đấy, đâu như mình, ngày ngày vẫn đều đặn 3 tiếng LOL

15. hitler

hitler Chiến Binh

thế chắc 3 năm trước chắc ngta gọi nó là thằng bỏ học, giờ chắc tôn lên trời nhể

16. trungZ

trungZ Hiệp Sĩ

ngày mưa gió, bỏ học ở nhà chơi game, đọc cái thread này, tự dưng hoang mang ko biết sau này mình sẽ làm gì?

17. yotushiba

yotushiba Hiệp Sĩ

nhấc mông lên mà đi học đi, đm ở nhà mà than với chả vãn

18. trungZ

trungZ Hiệp Sĩ

ngập đường xá, éo đi đâu được, năm nay mưa gì mà mưa lắm thế không biết

19. trungZ

trungZ Hiệp Sĩ

ngập đường xá, éo đi đâu được, năm nay mưa gì mà mưa lắm thế không biết

20. yotushiba

yotushiba Hiệp Sĩ

cứ ở nhà rồi sau này ra trường ko có việc lại đổ lỗi do thời tiết ko ủng hộ ==~

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi