Thắc mắc hỏi chút về ELF >.<

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Nkulll, 6/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nkulll

Nkulll Cư Dân

mình mới chơi nên muốn hỏi học skill nào và ở đâu của elf để bắn đc xuyên creep , các skill chính của elf là gì , cái ngũ tiễn mà hay rao trên thế giới nó là gì thế , kiếm ở đâu , dùng có khỏe lên không , em thì dùng cung gì ngon , thank nhiều .
    ps : truyền thuyết về gà là hoàn toàn có thật nhé :3

2. Thứ Bạn Skill và trưởng của Ef thì hoàn toàn nằm trên Noria và có một số skill là phải đi nhặt như Ngọc Phòng Thủ+ Ngũ Tiễn ...... và bạn hỏi là ngũ Tiễn có khỏe hơn không Mình Xin TL nó có Khỏe hơn và bắn nhanh hơn nữa :))

Nkulll thích bài này.
  3. Nkulll

Nkulll Cư Dân

thế cho mình hỏi chưa học ngũ tiễn thì làm sao để bắn xuyên đc creep vậy , mình tìm mãi không thấy

4. đó là skill xuyên tâm thì phải :))

Nkulll thích bài này.
  5. thánh liên minh đây rồi =))

6. Nkulll

Nkulll Cư Dân

tại con này nó bắn giống ashe quá mà , bác trả lời câu hỏi của em đi , em muốn chơi lắm mà chả biết

7. Nkulll

Nkulll Cư Dân

thế mua chỗ nào bác

8. bắn xuyên thì có kill xuyên tâm tiễn còn ngũ tiễn thì mạnh nhưng khá là lag

Nkulll thích bài này.
  9. Nkulll

Nkulll Cư Dân

khổ quá , cái này mọi người nói rồi mà , nhưng mà mua hay kiếm ở đâu ấy bác ạ

10. kanturu 2 rớt rất nhìu.hj

11. Nkulll

Nkulll Cư Dân

train 4 5 tiếng trên đó rồi có đc gì đâu

12. làm nv 220 rồi học ngũ tiễn, ngọc này ko bán trong shop

13. Nkulll

Nkulll Cư Dân

tôi thấy bọn nó bắn 3 tên vẫn xuyên đc creep mà

14. ý bạn nói Xuyên Tâm Tiễn , đúng rồi nó sát thương trên 1 đường đi của nó
    còn Ngũ Tiễn thì bắn 5 tia nhưng chỉ tạo sat thương khi nó đụng phải Crep ( như bạn nói :D )
    tất cả các skill đều bán trên shop Noria , trừ Ngọc Ngũ Tiễn và Ngọc Phòng Thủ là Phải nhặt Rác :D
    có 1 hỏ trợ mà phải làm nv 2 là Mũi Tên Vô Tận bắn ko tốn mũi tên khỏi phai mua nhiều tên dự trữ

15. ae cao thủ ef cho mình hỏi eff dùng những bùa chú gì để mạnh.( mới tập chơi ef nên bỡ ngỡ quá )

16. nhìn xzen của bạn mình nghi ngờ về câu hỏi của bạn :D

cuunon thích bài này.
  17. mình toàn chơi sum và rất yêu sum nhưng sum quá yêu nên mình mới chuyển eff.DL và MG là những tộc mình chưa chơi bao giờ nữa nên mình mới hỏi.
    bạn biết chỉ dùm.đừng nghi ngờ nhau.hik @};-

Vinataba8x thích bài này.
  18. a đoán k nhầm thì chú là thằng chơi bên TL.cùng tem với mrminhvu và ngockhoe đúng k =)).con sum gì quên tên mất

cuunon thích bài này.
  19. hik.tui bỏ TL khi nó mới dc 120 rs ấy.bác lại nhầm với thằng nào.đừng nói nó lừa bác cái gì nhá :D
    mà bác trả lời giub em đi.ko nhớ nhầm thì bác chuyên chơi dk hay ef thì phải

20. Elf bulf thì mua cai tăng 6k mana
    còn điểm cộng agi với vit thích chơi sao thì chơi kiểu đó :D
    mỏi người 1 hướng biết đâu trả lời :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi