[Hồi ức] Ngày đầu bạn đến với GamethuVN

Thảo luận trong 'Hồi ức MU Online' bắt đầu bởi Giấy Trắng, 19/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hoi do ngo ngo cha bit gi nhu 1 con ga

2. Online92

Online92 Trung_Gian

Có xzen chưa sao ko thấy pm chú nhỉ :)

Giấy Trắng thích bài này.
  3. nghỉ mu 2 năm rồi nhưng cũng xin nhớ lại ký ức 1 chút :D năm mình chơi mu là 2008 ( bản 1.0 ) thằng anh ruột mình đưa mình vào thế giới mu :(( những lần đi đá bóng lớp ko đá toàn rúc vào quán net chạy theo chúng nó dup đồ :D

Giấy Trắng thích bài này.
  4. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Quá ác ấy chứ, giang hồ đồn đại nhiều quá.

5. thời đầu chơi MU sướng nhất là nghe tiếng B S chaos rơi .Nhớ có lần nhặt được viên chaos sướng luôn cả 1 ngày

6. chăm chỉ cầy lv mà lâu. cắm quán anh mà mất 5 máy toàn a e chơi 1500d/1h

7. chăm chỉ cầy lv mà lâu. cắm quán anh mà mất 5 máy toàn a e chơi 1500d/1h

8. Mình ở Vùng cao 2005 intenetr+ Mu Hà Nội mới tìm tới nơi Mình :)

9. cảm giác không quen cho lắm

10. Lần đầu mình biết về mu là năm 2003 đc thằng bạn cho 1 con soul mặc bộ màu xanh xanh cầm chơi thế rồi loay hoay thế nào bán mất bộ đó vào shop :) rồi sáng hôm sau mùng 2 tết dậy từ 6h sáng ra nét lên lostTower (ngày đó biết mỗi map này) đánh tới 10h nhặt đc đủ bộ xanh xanh (ma thuật) trả nó =)). Có những lúc đi ngủ rồi bật dậy mở quyển từ điển tiếng anh ra để ghi map mà mình vừa nhớ đc vào không quên mất hihi và rồi tới mùng 8/3 bảo là đi liên hoan với lớp nhưng thực tế lại ở quán nét chơi tiếc thay hôm đó bị lộ pass và mất hết đồ nên bỏ . Mình chơi lại năm nào ko nhớ nhưng đó là cuối ss4 chơi 1 bé sum đc 2 hôm thì phải vì xin đc vài món ex hôm sau lại trần như nhộng bỏ đc vài hôm lập acc # chơi lại sum đc kha khá nhưng ko ai choi cung lại bỏ (đúng hôm nhặt đc đồ thần đầu tiên trong cc ) sau lại nghiện choi 1 cặp vc soul sum vừa ôm nhau vừa nhặt zen ngọc bán lấy tiền rs mua quần áo và tằng tằng đến bây h và mấy hôm nay cũng bắt đầu nản rồi ae ạ box kundun ko săn đc boss hàng ngày cung ko đc zen cắm nhặt 1 đêm ko đủ để rs 2 vc :-s

Thiên Thanh HiMasterPie đã thích.
  11. linh duy long

linh duy long Hiệp Sĩ

bác ơi bác ở vùng nào thế :v , e ở tuyên quang , nhà trong núi luôn .... bắt 3g chơi bằng laptop giật lòi mắt bác ạ, xong đi học đại học năm thứ 3 thấy bọn lớp e dạy cách dùng điện thoại kết nối với lap thay dcom , về e làm thử thì ngon thôi rồi . bắt dc sóng 3,5 G luôn nhá :D :D . con nokia c5-00 huyền thoại của em 6 năm đại học và 6 năm MUHN của e vẫn tiếp tục cho đến ngày hôm nay luôn .

Thiên Thanh Hiletunghd đã thích.
  12. Đù ra cửa toàn thấy quỷ đỏ vs anh hùng đập nhau. Ngày đó sao vui thế h không được như ngày đó rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi