Thắc mắc Hỏi admin về point vợ chồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi huungoc, 14/10/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. acc: mizudaqn02 của tôi đã đóng phí gia hạn point vợ chồng nhưng ko hiểu sao rs lại rồi but vẫn o nhận được point. Mong admin chỉ giáo

2. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

vợ rs bao nhiêu chông rs bao nhiêu ? bạn cung cấp thêm thông tin

3. Chồng rs 960 lần còn Vợ rs gần 550 lần

4. Bác nào hiểu rõ cái này tính giúp e acc dk res 740 du 20k vc 8330 thì đc bn poin sau res ạ?
    Thanks các bác

5. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Có thể là bạn gia hạn chưa đủ.

Ví dụ : " Thời hạn đăng ký kết hôn là 03/01/2016. Hiện tại thời điểm này bạn chưa đóng phí poin vc. Hiện tại là 03/05/2017. Bạn thắc mắc tại sao đã đóng đến tháng 5 mà vẫn chưa có poin vc. Nhưng có thể bạn không biết rằng. Thời gian đóng phí poin vc đó là của 03/05/2016 chứ không phải thời điểm hiện tại. Mình bị nhiều lần rồi :D "

6.  
  7. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

tầm 85> 86k gì đó thì phải bạn à

ChuylaCV thích bài này.
  8. vậy cũng xêm xêm rùi .. tại em thấy ko ra hạn đc ~84k gia hạn xong vẫn ~84k ko biết thế nào mà lần.. hay là ko gia hạn nữa tốn zen mà poin vẫn thế ?? :))

9. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

tổng cả poin vc <20k hình như là không mất phí vẫn có poin vc mà bạn

10. mình 21K tổng rùi.. thế mới kì nè.. :(

11. Gia hạn thêm 1 năm là được. Tuy thấy rất vớ vẩn nhưng mình đã thử và thành cmn công. Chúc bạn may mắn. Thân ái và quyết thắng

12. Thanks ae giúp đỡ, hiện tại đã có point. Hiiii

13. Mình mới kết hôn 3/2017 đến giờ gia hạn 11/2017 rồi thì làm tnao cậu góp ý tớ với.. :(

14. thử gia hạn đến tháng 10 năm sau xem, trước mình cũng bị vậy nhưng sau khi gia hạn thêm 1 năm thì nhận lại đc bt

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi