Thắc mắc hỏi admin cái phần đăng nhập

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xetinhyeu, 1/10/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG]

Do lâu rồi không dùng đăng tải ảnh lên chảng nhớ cách tải ảnh vì vậy mọi người thông cảm

Chỉ hỏi admin 1 vấn đề nhỏ mong admin cho biết : thấy admin cho người chơi đăng ký IP , chả nhẽ đăng ký IP chưa đủ bảo mật sao , nếu vậy đề nghị admin bỏ đăng kí IP đi cho người chơi dễ sử dụng . Bực mình nhất khi người chơi vào account.gamethuvn.net hiện lên cái bảng có hình ,bắt người chơi làm theo hướng dẫn KHÔNG BIẾT LÀ NGƯỜI CHƠI NGU HAY LÀ THẰNG TẠO LÊN PHẦM MỀM NÀY NGU mà rõ kích theo hưỡng dẫn đúng vẫn kêu sai , có lúc thì không cần kích vẫn vào bình thường , không biết thế nào mà lần , cảm giác như làm cho người ta ức chế
    -Vấn đề thứ 2 : hình như admin bỏ đăng ký IP đi rồi thì phải , mình rõ đi xa nhà ko cần phải đăng ký IP từ xa mà vẫn chuyển khoản được do vậy anh em ai lướt qua đay đừng cho ai MK2 nhé đến lúc mất bạc đi đòi lại khổ thân

Nhật Thăngmrdoan189 đã thích.
  2. Hãy log và rs ít acc thôi sẽ 1 phát ok ngay. Từ 3-4 acc trở lên đăng nhập tha hồ mà click ảnh
    Ps: Hóng thấy như thế

nghoandd thích bài này.
  3. thế khác mẹ gì bảo, ah ae game thủ rs 1 acc thôi, còn mấy acc éo cần rs đâu,cái quan trọng là rs càng nhiều càng tốt, chứ k phải rs 3-4 acc là bị tn hơi chối, tôi ngày rs có 2 acc mỗi cái rs khoảng 15-20 lần, vào đi tìm oto với vạch qua đường cũng cht mẹ ng, mã với mủng, thốn vcc.

ducvitVì Đó Là Em đã thích.
  4. vài 3 cái bước đơn giản ko làm đc,thì chơi game kiểu gì
    tốt nhất nghỉ game đi cho đỡ nhức đầu

5. ÔNG CỨ RS 3-4 ACC HÀNG NGÀY XEM CÓ VỠ MÕM KHÔNG. trung bình acc nào nhiều nhất rs 18 lần,

6. Để mình trả lời cho.
    Câu thứ nhất: Đăng kí IP chỉ là đảm bảo tài sản trong game của bạn đc an toàn. Mã captcha là để ngăn chặn các công cụ auto, bot. 2 cái này ko liên quan gì đến nhau.
    Câu thứ 2: IP vẫn còn, có thể do bạn huỷ IP nên mới vậy

gjahao thích bài này.
  7. Huỷ IP rồi làm gì chuyển đc sic???

8. xin lỗi bạn thông cảm nếu huỷ IP sao mấy nvp của mình PT vẫn còn 35 % hả bạn , ok ngăn chặn đc au to nhưng mà IP thì mất , vậy bạn cho mình hỏi IP quan trong hay ngăn chặn Auto quan trọng ,

9. Rất Mong ADmin sửa chữa cái NỖI GỌI LÀ NGUY HIỂM CHẾT NGƯỜI , nếu không sửa được , rất mong để lại như cũ cho người chơi dễ sử dụng ,

10. Thêm 1 vấn đề nữa , ai chơi game cho mình hỏi 1 vấn đề , bạn thích vào 1 ứng dụng bất kì , bạn thích dễ sử dụng nói chung là ai cũng có thể dùng , hay là cái phần mềm phức tạp hoá nói chung là ít người sử dụng được càng tốt . 1 cái quá phức tạp như vậy ok admin và các mod là những chuyên viên nghiệp vụ tạo ra cái ý , thử hỏi có dám khảng định bấm 100 lần được cả 100 lần không bị bỏ qua không , nếu vậy tui thây mặt nhiều anh em nể phục sát nút

11. Hủy IP để lấy 35 là chuyện đương nhiên rất hay làm mà, bạn đưa acc cho người khác cầm nhưng bạn đk IP máy bạn thì người kia ko có 35. Có 2 cách để người kia có 35 là đk IP từ xa cho người kia hoặc hủy IP

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi