her her

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi back_babaros, 27/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anh chị em thân bằng gần xa cho hỏi chút. dạo này hình như SS4 không cho rs Free nữa phải không hả?. hic hic. định chơi Free tí mà không cho chơi. Bác nào ở HN có nhu cầu giúp đỡ tặng cái thẻ rs tháng thì alo tớ. trưa mai hoặc ngày kia tớ mời bữa cơm thân mật tại quán cơm 123 ( miễn cả phí đưa đón). hoặc một trận bia Hà Nội xịn. để đảm bảo công bằng thì kết thúc buổi cafe cuối cùng hoặc sau trận bia mới phải tặng tớ bạc. Mọi thông tin chia sẻ xin gửi về nick yahoo : vatelcenter vào giờ hành chính. Hoặc đơn giản bác nào có bạc mà cần cái thẻ điện thoại thì alo tớ, dùng mạng nào tớ gửi mã nạp tiền cho. sau khi gửi xong mới nhận bạc. Her her chỉ cần đủ bạc mua lần rs thôi.

thân ái và quyết thắng

Last edited: 27/5/10
  2. mình thấy bên chợ trời bọn nó đổi bạc lấy thẻ dt đấy. nhiều........... cẩn thận vẫn hơn

3. bợm

bợm Guest

Haha 200 bạc được bữa cơm cũng đáng :)) đã add yahoo mai cả nhà đi vắng cứ tưởng ở nhà nhịn chết đói cơ . Đúng là buồn ngủ gặp chiếu manh

4. thằng ku Bờm có cái nick giống thằng nhocvit ngày xưa. chả biết có phải không nữa. nhưng mở yahoo mãi để đợi mà chả thấy đâu.

5. bợm

bợm Guest

Không phải nhocvit đâu :)) con BK fukADM ngày xưa cùng G starbust

6. ơ ơ, cái G starbust nghe quen lắm, mà char ****ADM cũng cực quen nhưng mình chả nhớ gì cả. Nói chung từ ngày nhậu say vào wc ọe bị đập đầu vào bồn rửa mặt trí nhớ mình đã giảm đi rất là nhiều. chỉ còn láng máng mình chơi con gì 0othieno0, 0oSilvao0 và thằng ku ****ADM hay loăng quang.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi