Hãy nghĩ lại!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cuhich, 15/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cuhich

cuhich Guest

Cuộc sống là luôn đầu tranh. Phải có mâu thuẫn mới phát triển được? " Lì lì xì ra khói chứ không phải là thùng rỗng kêu to được em ah. Thân!

2. cuhich : Không Đấu Tranh Minh Cũng Không Thể Sống Được Anh A

3. cuhich

cuhich Guest

Mình đồng ý là nt but cái gì cũng có cách giải quyết được? Đao búa võ mồm đều là hạ sách!

4. thế vào gặp tao để ta cùng ngồi bàn bạc :))
    đừng chơi võ mồm nữa =))

5. cuhich

cuhich Guest

Người ta nói " Tránh tró chả xầu mặt nào" Đây là /> dại nên càng phải tránh xa. Bình luận gì nữa không? Đừng thể hiện mình bất tài trong Game cũng như trên D Đ.Thân!

6. nó giết mình ==> chửi . nó cắn trộm ==> chửi . lừa đảo ==> chửi .... chửi và chửi. Đó là phong cách của người VN rồi, ko nên cố thay đổi làm chi cho mệt IMG]http://ca4.upanh.com/13.469.17691500.pqr0/hehe.gif[/IMG]

7. cuhich

cuhich Guest

Đầu bạn chỉ ngắn thế sao
    Ngẩng đầu lại úp mặt vào kut trâu

8. cái loại thùng rỗng kêu to này. làm đc j cho xã hội chưa mà canh sành thế. sủa vài câu cứ nghĩ mình có học hơn người . há mồm ra [​IMG]

9. cuhich

cuhich Guest

Cái này mẹ chú ha ra
    Loạn luân chỉ có mày là một thôi

10. nói những câu rất ngu và khó hiểu. như mày đc ví là : đầu đất óc ch0' đấy [​IMG]

11. cuhich

cuhich Guest

Đầu mày là *** hay phân
    Những câu dễ thế mà không hiểu ah

12. hiểu thì đã ko để bà rà mày khổ

13. cuhich

cuhich Guest

Ức chế ah? Văn không nói được, thơ không biết làm vào đây mà đú ah ku? Kút đi em nhé?

14. tao mà fai ức chế á :)). tao chỉ thấy buồn cười vì đời lắm thằng dở.cả cái Mu này có mỗi mày tự nhận văn thơ lai láng chảy tồ tồ. mày thấy mày # người chưa. mày tự biến mày thành 1 loài thú biết nói.

15. cuhich

cuhich Guest

Èo chắc văn thơ mày mới chảy xè xè nên mới nói thế ah? Thú biết nói 2` nhỉ? Từ trước tới h chỉ có loài chim nay suốt hiện con /> là mày ah?^^

16. đang tao tự hỏi sao bà già mày lại rát l0^n` để đẻ ra thằng như mày. mày ! 1 loài thú biết nói thì liệu ôg bà rà mày có cùng đồng loại ko. nếu ko thì chắc chắn ông bà nội mày là 1 loài thú biết nói. còn mày theo ghen di truyền :))

17. Chuẩn men.....................................

18. cuhich

cuhich Guest

Không đỡ được mày nữa rồi! kut nát 100%!

Last edited by a moderator: 18/9/10
  19. <S>Gerrard

<S>Gerrard Guest

thằng này phát biểu câu gì là thấy cái ngu của nó :))

20. cuhich

cuhich Guest

Không chi tiết ra được ah? ^^ bạn thì khôn rồi khôn mà để die gấu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi