Phục Hưng [HappyDay] Thua CTC liệu có mất nhiệt ? - Liên Minh Huyền Thoại

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi MinGunWoo, 19/5/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Nói chung là đề nghị TTH thay đổi T-MOD hoặc đưa ra bình chọn cho mọi người được chọn bởi vì khi đã là 1 cá nhân có thù oán hoặc sống trong khu phố đã không hòa đồng với mọi người nếu người đó cầm quyền ít nhất từng cử chỉ cũng sẽ bị người khác nhìn ngó và không nể phục

2. TYPN

TYPN Guest

3. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tốt, đã cho mod thử việc OngChuNet Yến Trường mỗi người 03 thẻ. Nếu còn phát hiện sai phạm nào khác, cậu gửi bài tại Hội đồng nhân dân giúp tôi.

4. KhenhNo1

KhenhNo1 Guest

nói thật chứ mình lấy acc TYPN vào để vạch cho cậu xem thôi.chả gì vì cái PH này tôi phải làm ảnh hưởng đến các diễn đàn khác.làm người nó phải biết nghĩ là thế TTH à.còn tôi post lên đó chỉ để nói cho cậu biết rằng TÔI KO NÓI NHÀM.trc giờ tôi hay qua các diễn đàn xem ae chém gió và nhớ ko nhầm còn nguyên 1 toppic off bên TM do anh Lâm trc là FaGiaTriTu ben PH này post hình.Tôi ko muốn bới nó lên.
    cái tôi nói ở đây là các mod bên sv khác hay bên PH này thì cũng ko phải ai cũng để ý đến những cái khá là nhỏ nhặt như thế.Cậu đừng quá ép nó đi đúng vs từng từ ở nội quy diễn đàn.cậu xóa nick tôi,và tôi đã ngồi nghiền ngẫm cái nội quy diễn đàn.cũng ko quá đáng khi mà toppic off dc ae theo dõi ngay trên diễn đàn của mình.
    Còn về phía T-Mod,tôi (+) vs cậu là phải có thù oán nên mới bới từng chữ 1 trong nội quy để gây thêm thù oán vs G Happy của chúng tôi,và cậu thấy hậu quả là ae phản ứng quá gay gắt để rồi bị block hết.chúng tôi còn rất nhiều toppic về off đã đăng,đây là lần thứ 4 rồi.trc đây ko có MOD thì cái công việc chuyển sang box khác là của admin nào vậy.hay ko có mod thì ko cần chuyển.bản thân mình nghĩ là nếu TTH là admin của toàn diễn đàn thì chắc phần việc này trc khi giao cho T-MOD nó là của cậu.và nếu cậu nhận nó là của cậu mình sẽ bới 3 toppic off trc lên để cho cậu tự phạt cậu.
    tôi cmt chắc chắn ko vi phạm nội quy.

5. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tôi biết rõ TYPN = KhenhNo1 và = ... một số nữa. Diễn đàn đâu phải nơi ai muốn làm gì cũng được?

Quy định là như thế, admin không thể theo dõi được hết, box nào sai phạm thì mod box chịu phạt. Thế thôi. Đừng bao giờ tìm lý do để vi phạm quy định.

Ai có vấn đề nào khác => Hội đồng nhân dân. Trả lại nội dung cho topic này, là topic offline.

6. KhenhNo1

KhenhNo1 Guest

Còn rất rất nhiều các toppic kiểu như tôi vừa post ở trên.bạn rảnh bạn có thể tìm chứ tôi ko muốn vì tôi mà các mod bên sv khác bị ăn thẻ.tôi ko muốn gây war vs những ng đấy.
    nếu bạn thấy tôi nói ko có căn cứ thì tôi sẽ tiếp tục đưa thêm bằng chứng lấy từ bá vương và thiên mệnh cho cậu xem.

Admin: Hội đồng nhân dân.

Tôi sẽ tuân thủ những quy định của TTH và ko vi phạm hay cố tình vi phạm nữa.tôi sẽ cho TTH biết từng ngày từng giờ vẫn tồn tại những toppic như trên thì TTH sẽ lại xử lí các mod của các sv khác thôi.tôi chả dc cái lợi gì mà mang tiếng thêm.còn cá nhân tôi đã nói đến lần thứ xxx là toppic off nên để ở diễn đàn nhưng TTH ko thấy đó là ý kiến phù hợp thì thôi tôi ko bao giờ nói thêm về vấn đề này.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi