Bang hội Hanoi thách đấu ChapCaX5 tại room16

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zDORAEMONz, 11/2/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thì đã bảo là chiến trường X5 bọn tôi thách đấu mà :))) ; các bạn có thể lập topic thách đấu arena với... X5 Hanoi ( nếu cảm thấy nghe ko buồn cười :))) )
    còn nói thẳng luôn là bọn tôi ko chơi x1 vì ko có thời gian, rất fairplay mà chứ có bắt ae phải chơi với bọn tôi hay như nào đâu =))))
    Nếu nói về độ a cay thì tôi nghĩ ChapCaX5 có nhiều người cay ko dám nói vì lập cái tên guild rõ hay mà chả đánh đc ai ở X5 =))))

Nhật Thăng thích bài này.
  2. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Thời gian thì thấy nhiều vl hơn cả BT ấy chứ ;)) có vài thằng cứ hết arena lên bem cave xog quay video lai mà ;))

L.I.P thích bài này.
  3. trẻ trâu cay cú game nghĩ mình bố đòi đây mà hihi =))

L.I.P thích bài này.
  4. thôi các bạn rảnh, đông, và nguy hiểm quá :)))) giờ tôi chỉ trả lời những comt xem có nhận kèo hay ko thôi chứ chém gió thế này ko vào việc =)))) cãi đi cãi lại thành cào phím cả với nhau mệt lắm

5. Đề nghị close nhé.

Nhật Thăng thích bài này.
  6. lập 5-5 vào đấu trường đối kháng bên nào thắng 3 là thắng :)
    được thì LM BT chuyển cho trung gian 5m liền :)
    HN kiếm 5 đi rồi bốc thăm từng cặp đỡ ganh tỵ
    BT bọn tôi đâị diện 5 người : 2 QB+ 3 DK

7. vui quá đi à.

8. Thấy nhiều top thách đấu lắm rồi. Chung quy lại toàn chém gió. Thôi vào game mà bem nhau. Thách vs chẳng đấu làm j cho mệt. Lo mà kiếm tiền nuôi gia đình đi!

Bợm. thích bài này.
  9. chém nhau đi. sv 16 vắng bt cũng buồn thối mồm ra

10. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Tết r vui chơi vs gia đình đi ;)) ngó game ít thôi

11. ngày ngó game đc 1,2 lần xem có hàng thì pk giải trí tý. k có thì lại cày bình thuốc. ngày nào cũng 2,3 trận rượu mó vào game k thỳ lại k có ng pk buồn.....

12. G hanoi bem cho chapcax5 phải giải tán G
    Thật là đáng thương
    Hi vọng năm mới ,năm con cờ hó battu phấn đấu hơn nhé

Nhật Thăng, zDORAEMONzzDonghiz đã thích.
  13. Cay cú chỉ như một thằng trẻ trâu mới lớn thôi. chi bằng bạn mở rộng quan hệ alo mấy ông chủ cái ac top storm như BaoDenHN hay TuấnKiet gi đó rồi
    nịnh hót hoạc theo bợ đít mấy hôm>:). kiểu gi mấy ổng chả suy nghĩ mà cho mượn ac lên arena trả thù bất tử. làm thế có phai là khôn ra và hay hơn ko.:))
    khuyên bạn thật sự cay cú hãy hành động như một con người ko nên ở đây ảo tưởng gõ phím suy nghĩ theo bản chất vô học vô giáo dục của mình. :"> khiến cộng đồng nhạo bán cười chê.!:-bd

Bợm.tranquangthang đã thích.
  14. Thế thì mua 1 Acc x1 về mà chơi vs chúng nó, sao phải xoắn!

15. ai cũng có lý do của mình nhưng đây là HN thách đấu với chấp cả x5 thì cái đó do g bên kia trả lời chứ cứ lôi acc x1 vào đây làm gì.các bác bên BT chơi x1 mà họ cũng có thách đấu các bác làm chi mà nóng vậy :D

Nhật ThăngzDORAEMONz đã thích.
  16. Mày có bơ đít tao ko tao cho mượn acc p16 vào mà hành G hanoi
    Sao cứ phải bắt bố mày arena mà chúng mày ko dám bước về p16

Top 1 đ.eo gì về x5 bem cho bầm dập giải tán G ahihi

zDORAEMONz, Nhật ThăngAnhquynhtx đã thích.
  17. đang gạ X5 hanoi vơi CCX5 mà toàn thánh vào lòng vòng chán ko buồn nói :))))

18. chốt lại nhé. chúng mày nhận kèo X5 với Hanoi đi rồi bọn tao lên X1 phang nhau với chúng mày :)))) về X5 mà cào thẻ trước đi :)))

19. Đây nhận kèo rồi này ae sao bỏ qua thế

zDORAEMONzNhật Thăng đã thích.
  20. Tóm lại là thế nào nhỉ. Việt Nam nói là làm giải thích nhiều làm cái gì :))
    Kèo có chốt ko để vào xem ạ :)))

Nhật ThăngzDORAEMONz đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi