Bang hội Hanoi thách đấu ChapCaX5 tại room16

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zDORAEMONz, 11/2/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kính thưa các vị đại biểu.
    Kính thưa các vị khách quý
    Kính thưa toàn thể ae 4 rum và ae guild Hanoi+ ChapCaX5 ( thuộc lm battai )
    Được sự uỷ quyền của 500 ae, nhân dịp cuối năm hoà chung không khí tết đến xuân về. Để tăng thêm tinh thần và gắn kết ae trong guild cũng như tạo ra sự cay cú lành mạnh. Trên cơ sở ChapCaX5 đã lâu không xuất hiện để quy ẩn tu luyện,
    nay Hanoi mạnh dạn gửi lời " Thách Đấu " tới ChapCaX5. Thể loại: pk team.
    Thể lệ:
    - đánh 5 vs 5 trên map D3/hoặc K3 trong thời gian 30p. Đội nào giữ được map áp đảo qua 15p cách biệt sẽ dành chiến thắng ( sẽ bình chọn khách quan qua live stream/ hoặc clip có ae 4 rum chứng kiến và trọng tài để tất cả ae 4 rum có quyền phán xét xem guild nào áp đảo guild còn lại/ tính trên thời gian từ lúc bắt đầu- kết thúc)
    - các điều kiện về trang bị( có pen hay ko pen)/ có buff hay không buff sẽ do ae 2 guild bàn bạc thống nhất comt công khai trong topic này.
    - giải thưởng: tối thiểu kèo 5tr VNĐ/ hoặc 70k bạc giao lưu vui vẻ, bên thua sẽ đóng góp trả cho bên thắng. Hoặc có thể nâng kèo ae cũng bàn bạc tại đây luôn.

Topic thách đấu này có hiệu lực trong vòng 48h để ae ChapCaX5 bàn bạc, thống nhất.
    Qua 48h nếu không có hồi âm xin phép ae Hanoi từ nay sẽ ko coi ChapCaX5 là đối thủ nữa, không dám nhận kèo là chấp nhận thua cuộc, từ nay không cào bàn phím. Hanoi sẽ tuyển đối khác.
    Thắng thua là chuyện bình thường, Hanoi có thể thắng/ hoặc thua nhưng ko quan trọng, vui là chính, thua chúng tôi sẽ tiếp tục tu luyện để giao lưu tiếp với ae.
    Topic mang tính chất khích lệ giao lưu để ae chơi game lành mạnh, ko mang tính gây hiềm khích :)))

Mong nhận được hồi âm sớm.
    Trân trọng.

2. Đợi ngày xuống núi sẽ chơi với ae. :))

zDORAEMONz thích bài này.
  3. Rất mong các cao thủ X5 phía ChapCaX5 gồm: ChojQuenVe; HoangLa0Dai; XBothienha; zNgaoThien; Judia v...v... đọc được thư khiêu chiến này :D

hanminhtientvthy96 đã thích.
  4. Sao ko chuyển qua X1 nhỉ =))

5. X1 thì lại trở về cuộc chiến bên nào nhiều acc top hơn bên đó thắng, không còn vui nữa/ ae chơi game ko có thời gian cày nên mình nghĩ chiến trường x5 sẽ vui hơn. Đòi hỏi phải phân phối poi hợp lý và kết hợp đồng đội mới win đc

6. Ko có tên mình. Huhu buồn cá :'(

7. Mình k nhớ hết tên ae được, nên để v...v... ae cứ mạnh dạn báo danh nhé :))

8. Chúng nó ko dám đâu
    Judia thì chưa ra đã hẹo acc 50m ngang acc 5m
    CQV thì bị xoạc nó bem mất hút
    Thằng đàn bà hà hot bị oảng r ko còn bấu víu ai
    Playboy giờ rúc ko thấy mặt
    Choá ngao thì ko nổi 1 hít đánh đấm gì :)))

zDonghiz, KuKoy, L.I.P3 người khác đã thích.
  9. hình như là mấy ae bên VQ qua phải k nhỉ

10. Up top để xem cho vui

11. ko thành hiện thực

12. Nào nào, mời các pro cao phím và chửi giỏi vào đây nhận kèo nào.

13. Những kèo ntn rất khó thành dc ! Nhưng up giúp ae hà nội :)

14. gọi doanh đàn bà vào em

15. Theo tôi là sôlo 5 cặp 1 vs 1 hợp lý chả phải khổ như kiểu đấu trường st ấy

16. Hóng ;))

17. Không có tên tớ nhỉ, nam ăn bám cày thuê oăn nớp nhé.

18. Chán. Đầu tư vũ trang xog chỉ ring p16. Lên arena thì đất chật người đông. Thiết nghĩ cứ đà này thì lại thanh lý acc với đồ giá bèo thôi :))

L.I.P, Mỏ Đỏhaidung đã thích.
  19. Game vẫn hot nhỉ hihi

20. Cả VQ + MUHN mà không bem được. Lại cứ đi chửi thách người khác ;;) x5 là chỗ giải trí, vui thì chơi chán thì nghỉ. Vì x1 mới là chính. Các ông chiến cả x1 cả x5 đòi chúng tôi đỡ hết => không phải người à =))
    Chúng tôi cũng là con người chưa phải là thánh ;;) còn ngon ăn cứ đua top đua G như ngày hôm nay ấy.
    Tập trung hết vào giúp chúng tôi ăn cái giải top 1 cho sướng ;))

TinhDoiDoiGian, chetchuaSun.Sun đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi