8 về game HANOI + NGHETINH = BACNINH+ NGOCDY......arena sẽ nát như tươm... TTD sẽ đi về đâu

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi namphonghn, 2/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. meep13FreeBirds14FreeBirds72
    thằng định hẹn nhau để thông ass hả

2. lại nóng rồi đây :))

3. thế hôm nay mời e đi chơi tới bến đê lâu rồi chưa đi thấy thèm ra phết =))

4. Chuyển 5m vnd để anh sắm đồ nào, hôm khác về BN nhé hôm nay anh bận rồi

Thằng này cái *** gì về mình nó cũng biết nhỉ

Last edited by a moderator: 5/10/14
  5. Giờ minh đầu đi xin hết người lọ đến người kia rồi =))

6. xịt sói chắc vẫn chưa chán >:) éo hiểu sao MISA cứ thấy cuti húc như vớ đc =))

7. Chứ còn sao nữa =)) thằng này nó thủ đoạn lắm :)) ăn được ai nó cứ ăn thôi, không được nó lại xin :P

8. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Hài vkl về vụ NguyenBao :))

hoangtruong88 thích bài này.
  9. Đã quá trễ để thứ tha cho thèng ML :>:>:>

10. lúc khó khăn mới thể hiện hết dc =))

Ngọc Final thích bài này.
  11. nghệ tĩnh ra đấy hóng hớt mình ra bem vì là liên minh . MISA + HuongBau + AngelLoves lao vào xơi như vớ đc + thêm chị sum gameover và a DL badaox5 hú sói =)) đến khi mình bem chả quay ra bảo sao đến là chịu =))

Ngọc Final thích bài này.
  12. Ngọc Final

xin hết mobi rồi NB không tham gia vào PK :)) oh thì sắp tới cho 2 em nó ra khỏi vụ Pk cho nó thể hiện :^^

13. Không thấy LP ra nữa nhỉ, tưởng dễ nhá húp được :))

14. Nhỡ thua thì sao? Koko8

15. kệ thôi a ạ chơi là cứ chơi thôi, lúc e ko bem lại quay ra bem e như vớ đc 50m zen trên người hết sạch MISA cứ haha cười , arena nào e cũng onl nhưng thấy ngoài đấy có 2 DK lên e mới vào trong chứ ko e cũng ở ngoài đấy vui vẻ vs thằng rách.

16. LamPh0ng gọi là đi la liếm tý zen, nhân tiện PR tên tuổi, hâm nóng lại tý đồ nguội sau bao thời gian bị cuti dìm xuống bùn thôi.

Hôm bữa ở Rakilon cứ đứng bên trong sủa câu này mà mình buồn cười: Không có NgocDy giúp thì chúng mày (BacNinh) chết hết rồi. =)) Rõ ràng có mỗi cuti, zVitConz, chixinh đứng đấy, làm gì có người nào của NgocDy mà cứ bảo dựa hơi NgocDy :)) Trước khi LM với NgocDy thì vẫn quất cho chúng nó chạy như ch.ó dái khắp arena cơ mà, sao chúng nó nhanh quên thế :D

Bữa sau có NguyenBao với Snow lên lại nói cái giọng kể cả, ra vẻ ta đây pro: Gọi ND lên giúp à, kém cỏi quá =)) Ai bảo chúng nó ngu, thích thể hiện cho lắm vào, giờ có thêm đối thủ lại quay ra nói giọng "dỗi" =))

Ngọc FinalThông Lỗ Nhị đã thích.
  17. Hôm đấy pt bem nhau xong rồi, anh đã bảo nó nhỡ cuti cầm key rồi,.. chuyển xong không pt nữa... Nó còn cố đà tối tìm Minh Bầu kêu cho xin1 slot bem NgocDy với =)) thế đấy giờ nó cạy HN giúp nó đi ;;)

Thằng Minh bầu đang alo khắp ngả còn chưa được nè :D

Sở Bá VươngNgọc Final đã thích.
  18. Đây G nào đố ai biết cứ Gặp thằng nào G HN vs HH bướng là pem thôi...chẳng cần phải suy nghĩ.....đây ko ăn dc MISA thì phải chịu.....

đây G nào thì ko quan trọng. nhưng cứ gặp thằng nào HN vs HH là pem thôi...........ko ăn dc MISA thì phải chịu...........

Last edited by a moderator: 7/10/14
  19. Ngọc Final

Cứ làm con elf 2k mắc dư v/c 400sk mac đồ thần 2-3 xiên thj bố MISA cũng die :))

hoangtruong88 thích bài này.
  20. mình cũng đang cố Gắng làm e Rồng Chiến đây. cho MISA ăn rồng mới ngon.. 2 cái xiên thôi............là die

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi