Hàng Khủng Mu Giờ toàn trẻ con cầm (NguyenBao)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BéMộngMơ, 13/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

hôm nay mình đang cắm chuột tự nhiên con sum PetraGiangtự nhiên lên bem rồi đổi con NguyênBao sãn sàng bỏ zen ra để đi tìm vị trí bạn bè để đến gặp mình
    nhắn cho nguyên bão nhé đùa tốp tháng còn dài lắm mà cũng chưa ai biết ai thắng đau mà phải giở kiểu mèo ấy nhé, muốn thích kiểu thì cứ việc nhưng đùng phải méc G để mà bem nhé , 1 con Dk và 1 con sum đềo khủng rồi con phải kéo cả hội như TiêuCai vào bem nữa à
    còn có ngon thì bem khi tui đang Online đây này , cứ buzz yahoo mongmo_muhn tui on tui buzz lại ngay, còn ông lớn đâu rồi đấy , cũng có vợ có con rồi đừng để tôi phải gọi là mày tao:">, có ngon thì bem những lúc đang sô lô đây này chứ đừng bem lúc cắm chuột không người ta lại bảo chó cắn sau

Last edited: 13/6/10
    chixinh thích bài này.
  2. dạo này lắm sờ căng đan NguyenBao ghê , NguyenBao vào đối chứng kìa :D

3. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

nó khủng vậy +bản tính nó thế+ nó giàu thế có ai tự dưng mà động vào nó đâu :P
    nó gây sự trước nó con méc với G nó đi săn mình

chixinh thích bài này.
  4. nghe nói hôm qua em bem petergiang trước mà.
    có cần cái gì cũng lôi lên DD thế không em.
    em cũng trẻ con quá cơ

5. chuẩn.......................

6. chứng kiến sự việc thì anh kô dc chứng kiến
    lúc đó anh online sever thấy petergiang hỏi Mongmo sao bem
    Mongmo trả lời KS thì bem. => vậy là em kiêu chiến NguyenBao? còn gì nữa
    đến khi NB truy sat thì lại lôi lên DD kêu này kêu nọ
    Dạo này thằng Em NB của Mình nổi tiếng quá. hi hi hi

7. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

hom kia mà. hom kia anh ban em chơi toàn cắm chuột , nó lấy sum ks anh áy nói chuyện với nó đàng hoàng mà ( ông ấy lớn tuổi chứ có phải trẻ con đâu , nhưng được 1 lúc nó lịa đâu vào đó anh áy mói bem nó 1 cai, vậy mà chiều em chơi con TieuCai ( cung G)bem em e hỏi thi nó bào tai mài bem Sum, còn hôm này nó lên nó bem em rồi nó lấy Dk ra săn

8. thì đúng thế. Em không chơi nhưng người khác cầm gây thù chuốc Oán,
    đến khi em chơi bi bem cũng là quy luật thôi,
    Theo anh thì sự thật hơi khác 1 chút.
    PeterGiang cắm chuột trước , MongMo vào sau rôi bem peterGiang cướp Bãi
    EM nên tìm hiểu nguyên nhân trước nhé.
    Anh là chủ G của NB nên chuyện này anh cũng nắm rõ chun chút
    Đó là con của em thì mới có chuyện NB bem thôi, còn những con khác mà không quen thì cả lovely gặp đâu là bem đó rồi.
    Anh chỉ nói vậy thôi còn tùy em. Nhưng theo A em xin lỗi NB 1 câu là xong mà
    À mà còn chuyện này nữa. Theo như em Nói ở trên NB bem em vì mục đính dual tốp thì em quá nhầm rồi đó.
    cạnh tranh công = đâu cần phải truy sát như thế
    nếu muốn bem em để em chậm giờ thì làm vào hôm cuối tháng chứ. Đâu càn bem từ Hôm này. nghĩ kyz đi em

9. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

vấn đề ks nhau trước thi khó nói ở đây lắm anh và thường cắm chuột tứ 8 giờ 30 sáng , anh cũng biết con em đứng ở góc đó rất khó nhìn thấy , anh cũng biết em cắm chuột ở góc nào mà , còn nếu thật sự con em mà đến sau mà bem thì em sẽ xin lỗi , mà em tức chuyện hôm nào ra hôm đó sao phải mec G bem em vì cón đó đâu có phải không khủng,mà bản thân anh ấy đã nói chuyện đàng hoàng , đã vậy còn để bụng đến tận ngay hôm nay

10. thế là xong Close thôi chờ gì

11. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Tôi thấy vấn đề này cần kết thúc ở đây. Đơn giản vì nó là chuyện rất thường tình trong Game. Nếu bạn muốn nói chuyện theo cách đó thì pm yahoo. Cái này là vô vị ở diễn đàn, vì bạn đang nhắn nhủ và lên án vấn đề mà chính Admin cũng mong muốn tại sever đó!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi