Thông báo Hạn chế cắm account rác

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gamemuvp, 12/8/15.

?

Bạn có đồng ý với việc hạn chế 3 acc/máy

Poll closed 22/8/15.
  1. Đồng ý

50.0%
  2. Phản đối

50.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tất cả vẫn đề ae đang bàn cũng chỉ vì dân cày rác ,mà ra thôi

2. bây h nó đang tăng rồi, giới hạn acc thế này chắc vẫn tăng đều :))

3. Tốt nhất là nên tập sống chung với lũ đi. Đừng kêu than nữa rồi fix lên fix xuống

4. chắc là thế rồi. sao ông bạn cái gì cũng biết thế :x

5. 3 acc là đẹp.. + thêm Zen chính chủ như ex vs ngọc là OK

6. Diễn đàn không cấm lừa đảo ghõ phím cũng hơi buồn nhỉ, mà chắc thân với G AET cả Nguyễn Thế Cương lắm
    Phải 1 ruộc không, hay một mình kiếm thế
    Mà cmt nhiều box Chợ nên ở đây lập topic xàm câu Xzen cũng phải. À, hôm nay mò được con hàng gà nào box HN để lừa chưa :D

7. sự ra đời của máy chủ mới sẽ làm giảm dân số. mỗi pc cắm 3 acc sẽ giảm acc nhặt zen và zen sẽ về túi dân cày không phải lo ra chợ ảo mua zen với giá cắt cổ nữa :))

8. e cũng thấy lạ như bác sv thì ít người sao vẫn full

9. Hạn chế việc nhặt rác với zen thì có 1 cách này là hiệu quả nhất : ae train trong pt thì nhặt đc đồ rớt ra như zen, đồ exl, đồ thường,.... còn người ngoài pt sẽ ko nhặt được. Nếu trong pt ko ai nhặt nó sẽ tự mất chứ ko ai ngoài pt nhặt được đồ của người khác. Bác fan làm thế em nghĩ hiệu quả hơn. Khi pk rớt tiền là tội chết rớt chứ tiền rớt ra ko ai nhặt đc trừ người trong pt và người chết ra thù cũng hơi khoai đó. Đây chỉ là ý kiến cá nhân của em thôi. Bác cứ tham khảo ý kiến mọi người đi ;)

10. Theo ý kiến mình adm điều chỉnh lại cái auto sao cho hợp lí. Người nào trong nhóm pt nhặt đc zen. Khách thì sau nhé :)

11. hi vọng là thế, giảm bớt đc các thánh rác. chứ giá ngọc với zen tầm này mua mà chát tay lắm -_-!

ChetGiaVo thích bài này.
  12. Dài dòng quá chẳng muốn đọc

Lệ Rơi thích bài này.
  13. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

rui se chat nua neu khong co thanh rac
    cái éo gì cũng thích mà đòi rẻ nữa vậy qua quất lâm tự đi

14. 5 acc đủ 1 team là đẹp rồi đừng sửa nữa Fan ơi

15. lũ nó cũng chỉ sau vài ngày là hết
    còn chuyện cắm acc ks zen và những hệ luỵ đi kèm thì nó là chuyện muôn thuở

16. ko có ng cày rác lấy đâu ra zen vs ngoc cho chúng nó tăng giá rồi lại kêu

ChetGiaVo thích bài này.
  17. Đồng quan điểm với ông. Trong trường hợp này thì ai đánh chết quái người đó or người trong pt có thể nhặt đc. Người ngoài pt sẽ ko nhặt đc. Nếu người trong pt ko nhặt đồ sẽ biến mất chứ ko để người ngoài pt nhặt. Tôi thấy vậy là ổn nhất. Khi pk thì người trong pt pk nhặt đc zen thôi. Người ngoài pt pk sẽ ko nhặt đc. Ông thấy vậy ổn ko?

hoahong110 thích bài này.
  18. - Nó chỉ chiếm 1 phần nhỏ của số lượng ZEN trên SV thôi cậu à. Chủ yếu là các con hàng găm ZEN, rồi đẩy giá thôi.
    - Những người nhặt rác BT`, cũng chỉ có bán vài trăm triệu ZEN một( Cũng ngang giá của các ông găm kia).
    - Còn những người log nhiều acc chạy ZEN, thì họ cũng không phải dạng vừa, họ ko làm, báncho ZEN rẻ đc đâu. Người làm cho ZEN+ Ngọc hạ nhiệt, chỉ có mod hoazon, acc NhimXinh bán ra SLL với 1 mốc giá nào đó, rẻ hơn thị trường thì mới cân bằng thôi. :)

19viettri thích bài này.
  19. nhưng 5acc/1 pc là đẹp 5acc/ ip thì ác quá

20. ôi dời.ko ks zen thì ng ta lại đi ks chiến mã với thú nuôi.

ChetGiaVo thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi