Thông báo Hạn chế cắm account rác

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gamemuvp, 12/8/15.

?

Bạn có đồng ý với việc hạn chế 3 acc/máy

Poll closed 22/8/15.
  1. Đồng ý

50.0%
  2. Phản đối

50.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MUHN BÂY GIỜ CÓ THỂ COI LÀ ĐỈNH CAO NHẤT TỪ KHI MỚI LÊN SS8,
    vì sao thì ai cũng biết khi mới nên ss8 adm liên tục thay đổi làm cho a e không kịp thích nghi với chính sách mới
    của FAN,a e ai cũng kêu ca và không ít a e đã bỏ game,sau này khi ADm đã điều chỉnh dần dần phù hợp hơn,
    nên 1 số a e đã quay trở lại với muhn,
    cái mà a e cần nhất ở 1 game lâu đời đó là sự ổn định chứ không phải chạy theo những chính sách mới của ADM,
    nếu adm fix số lượng acc trên 1 máy xuống sẽ dẫn đến 1 số lượng lớn acc và đồ thừa sẽ tung ra ngoài thị trường,
    khiến đồ và acc mất giá
    HƠN NỮA GAME MUỐN THU HÚT NGƯỜI TA THÌ PHẢI CÓ LỢI NHUẬN VÌ VẬY MONG ADM ĐỪNG HẠN CHẾ A E NHẶT RÁC
    HAY CÁC CON BUÔN LÀM GÌ CẢ,VÌ GAME THU ĐƯỢC LỜI THÌ MỚI THU HÚT A E VAF TỒN TẠI LÂU ĐƯỢC
    THÂN GỬI BÁC FAN

ChetGiaVohitdiku đã thích.
  2. Mình là dân buôn bán mà 40tỷ cũng là bình thường

3. trc ở ss6 mình kiếm 10tỷ zen/1 ngày giờ qua đây mỗi ngày được ít quá

4. 40 tỷ zen / ngày 5 acc / máy cắm kiểu gì bảo mình đầu tư với

5. 40 tỷ zen . là 1 con số nhiều người cắm bạn nhé

còn 5 acc /1 máy / 1 ngày chắc đc 1 2 tỷ zen đấy

6. 1 viên ngọc =14m 1 ngày 30 ngọc và 200m zen tính ra là biết 1 máy người ta hack tuawin thì cứ cắm full cpu thì thôi vậy 1 người mà chiếm bãi vip và ks thì số 40 tỷ ko phả khó

7. chắc chỉ chuyên nghiệp mới làm được chứ mình thấy trước cắm 5 ac ngày giỏi cũng đc tỷ zen tính bán cả ngọc v.v.v.
    giờ thì muốn cắm cũng khó cũng chỉ đủ pt cắm cày log ac thứ 6 là dis

8. Thớt nói gì mà gê thế làm gì nhặt mà lên nổi 40 tỷ

9. fix 3acc thi càng chết nữa có sao ckoiw vậy

10. mấy caí số liệu xàm vkl xong đưa ra nghe ngứa quá. thằng nào ngồi tính hộ xem cầy bãi nào .bao nhiêu con nhặt dc 40 tỉ 1 ngày cái. nghe thiên hạ nó đồn xong chém à =)). mấy thằng đa cấp chắc cũng gọi bằng cụ. hay nó lại bảo dàn máy của quán nét với 50 máy tính =))

11. 40 tỷ thì phải cắm 20 máy mỗi máy 5acc may ra được
    một acc một ngày nhặt 400m( cả ngọc là gần như tuyệt đối rồi) không tính săn boss

12. Vậy bạn định nghĩa thế nào là nạm phát nói như bạn tiền sẽ chảy hết vào con buân game thủ thì bị hút máu và fan chẳng được gì.tôi chưa thấy ai nghĩ như bạn bạn sem chợ ảo giờ sem toàn đồ quả con buân ban mua vs giá cao bán vs giá rẻ chắc bạn vui lắm

13. Thế này nhé, chơi nhiều acc có cái hay của game đó là người có ít tiền như mình và có thể còn những người khác có thể chơi game ít phải nạp card và có thể tự kiếm tiền trong game để nuôi acc chính. Còn ng nhiều tiền thì không phải nói rùi. Thị trường game giờ mà cứ full cashop thì chỉ có đại gia mới chơi dc thôi nhé, và nhanh lụi tàn thôi

14. chuẩn cứ cho là con buôn găm hàng đi nhưng bạn đang chơi chủng tộc nào mà đồ lên giá ban có thấy thích không,
    vd mình chơi dk:mua cái sw cai sw3+15 1 dong PHHPcủa mình mua hồi mới lên SS8 mua có 5k2 mà giờ tận 12k ,bộ thần long 11k giờ bán được 16-17 k ,a e gamethu thấy đồ đạc lên giá có thích hơn là thấy đồ đạc mình mua giảm giá ầm ầm thì ai còn dám đầu tư mà chơi nữa,
    vi dụ: sw3dk +15 giờ gảm giá còn 1-2 k bạc liệu bạn có còn dám đầu tư vao MUHN nữa không,khi mà mua rồi đồ đạc giảm giá không phanh thì ai dám đầu tư để chơi game nữa.
    P/S:đồ đạc càng lên giá chứng tỏ game càng có giá trị
    mình thấy giờ ngoài đồ dl có phần giảm giá ,còn các chủng tộc khác như sum,mg,qb,dk,soul đều lên giá

15. Chốt lại 1 câu.Không phải vì acc nhặt rác, mà là vì đồng tiền.Ngày xưa zen rơi đầy có ai nhặt đâu.có thằng mới chơi bảo a ơi cho em ít zen.trade cho nó luôn 50m.Giờ zen nó lên giá tí thì tranh nhau, mai rác mà ăn được có khi còn hạn chế nhặt rác cũng lên

16. Nói như bạn tì bạn biết j, chẳng lẽ ng chơi nạp tiền là mất hết và chảy vào túi fan sao. ng chơi nạp 100 ngàn thì ít nhất giá trị vẫn phải còn lại 60% trở lên nhé. Còn mua cao bán rẻ là do cái đầu của nó nhé

17. Bạn không hiểu sao bạn bán 1 bộ 12k con buân nó mua về nó rao 15k
    Nó ôm hết thao túng làm lạm phat tăng chỉ chết người mua

18. nếu thế đầu tư vào game ban thích đầu tư 10 triệu bán được 15 triệu hay 10 triệu bán được 3,4 triệu,
    mua giá cao lúc chán lại bán được với giá cao có phải yên tâm hơn là thấy đồ đạc rớt giá thê thảm
    thử hỏi ai còn muốn chơi MUHN nữa

19. Bạn vẫn không hiểu hay cố tình không hiểu :P

20. nói chung mỗi nngườ 1 ý kiến nhưng bản thân mình là người chơi lâu năm thich nhìn thấy đồ đạc lên giá chứ không muốn nhìn thấy giá đồ đạc rơi tự do,nói chung đồ đạc lên giá cũng vì nhu cầu của người chơi tăng,thử hỏi những hàng tồn mà không ai mua liệu các con buôn có dám ôm hàng không
    P/S ngoài lề tý avảta là bạn gái ông ah dễ thương ghê nhưng không bằng được 2 em này

Các file đính kèm:

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi